Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.

Lê Cẩm Tú

trời !

cleopark2911 said:
Hằng My !!!

Dù em có tin hay ko, những điều anh nói..?. Thì đó vẫn cứ mãi là sự thật My ạ. Lần viết này, anh muốn gửi tất cả tình cảm của mình, đến em. Anh biết, em đã, và vẫn đang đọc những gì diễn ra , trong topic này. Và anh hy vọng, em hiểu được tình cảm của anh, My ạ !
Sáng nay, được gặp em , là anh đã vui lắm rồi ! Anh nói thật lòng mình đấy ! Như những gì, anh đã viết ở trong tin nhắn cho em.... Em có hỏi anh :" Sao anh lại làm thế?"...Anh vẫn muốn nói với em rằng :" Anh chưa từng đùa cợt trong chuyện này !". Mong em hiểu và tin điều đó !..
Anh biết.. nếu như, em đã có bạn trai, em sẽ nhìn anh, cái nhìn, dành cho kẻ hâm hâm, dở dở.. Nhưng với anh, chỉ cần mang trong mình, tình yêu em là quá đủ rồi ... Cũng có làm sao, khi mà em có bạn trai cơ chứ?. Điều đó, không có nghĩa, là anh đã hết cơ hội, phải không My?. Anh vẫn cố gắng, như những gì trong con người anh vẫn từng như vậy. Anh sẽ không từ bỏ, đến khi nào, anh cảm thấy sự tuyệt vọng là lớn nhất đối với anh.
Ở CVA, trái tim anh, đã thực sự rung động với 2 người con gái. Lần đầu tiên, với 1 bạn học A4... Chuyện đó, đã lâu lắm rồi. Anh cũng không ngại nói ra ở đây ! Nhưng lần này , người đó , lại là em , My ạ. Anh thực sự không hề muốn điều đó xảy ra... Nhưng như anh từng nói, giữa trái tim, và lý trí, đôi khi, con người, vẫn không thể khống chế được.
Em có nói, em sẽ sang Úc.. Nhưng thành phố , nơi em đến, lại không gần Sydney, nơi anh ở... Có lẽ , thực sự, trong cuộc chiến này, anh đang ở vào thế khó khăn vô cùng.
Em thấy rồi đấy, mọi người, đã và đang phản đối anh ghê quá. Nhưng với anh, điều đó, cũng có nghĩa lý gì, khi người anh muốn được tâm sự cùng, là em !?
Mong em hiểu cho anh.
Và em cũng đừng ngạc nhiên, khi một người con trai, khi họ đang yêu một người con gái, họ sẽ cố tìm mọi cách, để có thể đến được bên người mình yêu.
Em cứ im lặng mãi thế sao?
Anh yêu Hằng My đến thế cơ à?. :)
Mà Chị Hà nói đúng, cùng đất nước, là được rùi. Có gì, hẹn gặp Chị ấy, rồi rủ đi chơi... Kết bạn, và....tình yêu.... ;-)
Em ủng hộ anh, anh Linh cố lên... Chiaki..hee.. :p

Kid02117

Member
Iem chả ủng hộ, hoặc là ông anh chập mạch, hoặc là yêu đến dở hơi (mà chưa gặp sao mà yêu thế được, chỉ là ảo tưỏng thôi!). Hai người mà yêu nhau, cứ đà này, nó mà bỏ anh chắc anh tự tử

always_smile

Anh này có vẻ thật lòng quá nhi? Nhưng co chắc đây là tinhg yêu sét đánh không đây
Mà Mi lớp mình săp đi du học hả , thế mà mình cũng mới biết nhỉ

mattucach

Member
yêu thế này thì em cũng muốn yêu X(
yêu như ông anh thì có mà chết, yêu thế, làm ăn đc gì
mà ông anh đang ở US, yêu gì em ở VN
khi nào về hẵng tính
công nhận, ông anh ko dở hơ thì cũng thần kinh
mà có vẻ anh hơi ddeetur.chưa gặp sao biết yêu, mà chỉ yêu qua cái nhìn từ những bức ảnh, mà ông anh yêu thế, ko hiêu rnhuwngx người yêu thực sự sẽ ra sạo
ông anh nói nghe cũng phải có lí 1 chút, lời đường mật àm anh nói ở trên, tán em nào qua net thì đc, chứ tán gái xa xôi xach trơt, mà lại là người có người yêu rồi, thì có mà đến tết công gô cũng ko tán đc
XX(X(X(X(X(X(X(XX(X(X((X

mattucach

Member
cleopark2911 said:
Cám ơn Phương Chi. Anh cũng mới được biết 2 hôm nay, về tin này ! Rất vui, khi em đã ủng hộ anh.

To everyone : Linh ko care những gì mọi người đã và đang phản đối ! Càng phản đối dữ, càng hay ! Hình như, nhiều bạn trai trong diễn đàn, có vẻ hâm mộ Hằng My quá phải ko?. Cứ tiếp tục phản đối đi.. Linh muốn xem, tình cảm mọi người dành cho Hằng My đến đâu?... Linh là thế !Vẫn mãi 1 phong cách.!!.. ;-)
Mấy em chuyên Anh, đừng dùng tiếng Anh ra đây, được chứ?. Nên dùng cho những người khác ! Anh ko phải đối tượng để practise đâu ! Ok? Mà tập gì ko tập, tập toàn kiểu chửi "nửa mùa " =)) . Cũng là chuyên Anh cơ đấy !
Cleopark2911.
ông anh nói như là con trai trên 4rum chỉ là loại yêu gái bg sắc ddepj ko bg í Xasanh tưởng ai cũng me gái bg sắc và qua những bức ảnh như anh ạ
quên đi, có ngu cũng chả thằng nào ngu như thệ
họa chi có 1 người duy nhất
X(X(X(X(X(X
ông anh nói thế khác nào chửi chuyên ạnh anh đừng có nói thế, sỉ nhục nhau quá ddaays.X(X(X(X(

mattucach

Member
cleopark2911 said:
Cho anh hỏi, sao em lại :"xúc động dữ dội " thế?? :-O
tham dự diễn đàn, đã yêu ai, là phải nói ! Khổ nhất, là yêu 1 người, mà ko dám nỏi ra.
May cho em, là anh biết tiếng Anh , nên mới ko nói lại với em bằng tiếng Anh ! :p
Anh đã nói rùi, nếu em cũng là fan của Hằng My, anh nhường em 1 nước cờ đi trước ! :d:
ông anh nói nghe hay nhỉ, tiếng anh thì sao :-?
mà em nói thật, bạn em nói đúng, anh nen dẹp đi, bởi có nói thếm chứ có nói nữa thì bạn í cũng ko lên tiếng
còn anh bảo yêu 1 người, anh dám nói lên tình cảm, câu này thật đúng, nhưng mà anh nhầm topic roài, anh nên vào chỗ tâm sự í, chứ nhầm chỗ rồi anh ạ, phải vào đúng nơi, nói đúng lúc, thì người ta mới tin anh nói thât, chứ bô bô ở đay, bọn nó tưởng anh thằng tán gại
khen cho ông anh có tài ăn nói, nhưng mà chúng nó sẽ nhìn anh dưới con mắt tầm thường thôi, nhất là bạn ị

ark

Active Member
Để đây cũng đúng thôi
"Tình yêu" qua net, chat chit, bây h có thêm thể loại "tình yêu" qua ảnh , coi như 1 thứ của lạ :)

leanhtu

Bad boy is back. Hehe, chú Linh làm trò ở đây à? mấy tuổi rồi mà còn chơi trò trẻ con này? anh đang ở nhà anh Giang này, làm xong qua đây chiến PS2 nhé , hôm nay mang máy lên đấy. Nhớ gọi điện cho anh.

leanhtu

chẳng biết Hằng My , Hằng Meo là em nào mà thằng điên này nó lên đây làm trò quá.Cả con Tú nữa, mày cứ lên đây liên tha liên thiên là thế nào, đã mua cho anh cái đĩa anh nhờ chưa, mua rồi thì cứ để ở nhà, anh lấy sau.

" may cho em là anh biết E nên mới không nói lại em = E " - trích anh L
==> hơ hơ :| nghe nó cứ phi lý, yêu nhiều lú rồi hả anh =))

đúng là con trai thời nay, nhìn thấy ảnh đẹp, chưa nói chuyện một lần mà đã đổ gục rồi, ít nhất phải xem bạn ý có hợp với mình không đã chứ :cool: đúng là trông mặt mà bắt hình dong, dù sao cũng xin chuc mừng ông anh đã lập được một topic để chúng dân câu bài thoải mái =))

mattucach

Member
mày, trông mặt bắt hình dong à :-? taolaij nghĩ ông anh " thấy người sang bắt quàng làm họ " thì có
nói chung em nói thật ông anh, ông anh cưa kiểu này, họa chi mấy con điên nó mới đổ thôi :-? thực sự là thế. mà con nào đổ anh thì thực sự con đấy phải ko có thằng nào thì nó mới thế :D
nói thật, ông anh bỏ đi

anh ơi, anh bị "sao" à, sao anh mùi mẫn thế? con gái nhìn con trai không nương tựa được, vì tình mần chết gục như trùng trục thế này thì nó không đổ đâu anh ạ

mattucach

Member
mày nói nghe hay quá :x
anh ơi, bọn em nói là ko sai đâu
bọn em là con gái, hiểu chúng nó
mà cũng là vip giống bạn Hằng của anh< treenlinhx vực khác> , nên hiểu tâm lí vip
anh thôi đi
làm thế chỉ khiến bạn í thêm tức anh thôi
" cái thằng L này, nó làm thế ko thấy ngượng à, tao phát rồ lên với thằng này, đien, thần kinh "

mattucach said:
mày nói nghe hay quá :x
anh ơi, bọn em nói là ko sai đâu
bọn em là con gái, hiểu chúng nó
mà cũng là vip giống bạn Hằng của anh< treenlinhx vực khác> , nên hiểu tâm lí vip
anh thôi đi
làm thế chỉ khiến bạn í thêm tức anh thôi
" cái thằng L này, nó làm thế ko thấy ngượng à, tao phát rồ lên với thằng này, đien, thần kinh "
khổ bạn ý thật lắm người hâm mộ wa, mà anh phải hành động chứ, nói suông làm gì, tự lỷ ám thị cho mết người :D
(((câu cuối mày mói cho ai thế :) :)
:>> đúng là mày rồi N ơi, đi đâu rồi tunx cũng sẽ nhớ mình là Vip :) ))))

mattucach

Member
chuyện, tao mà lị, tao nói cho a L:D
em nói thaatja nh ạ, chứ bạn í là VIP trong trường < và ngoài >
thế nên ko thực thì sao bạn í đổ đc
anh thử nghĩ xem, ko điên ở đâu ra 1 con nó nhảy vào thấy anh đẹp zai, rồi cưa cẩm, anh có đổ ko????????

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000