Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.
anh là thế !

Lê Cẩm Tú said:
Anh Linh. Anh kiêu căng vừa vừa thôi !
Anh coi em là hạng người nào? mà bảo là em đi :"câu zai "?
Thế nào là :" Câu zai kiểu trẻ con "?. Em chỉ mới nói đùa có 1 tý...
Anh người lớn, mà ăn nói thế à?... Vậy mà, cũng mang tiếng học nước ngoài cơ đấy ! Đúng là tầm thường quá.
Xúc phạm nhau rồi đấy , Cô bé ! Anh ko muốn nói chuyện với em, ok?

Mọi người ko giúp gì được Linh à?. Khổ thân mình, đêm qua, nằm ngủ, lại mơ thấy Hằng My... Chán quá cơ !
Mà sao Lại In August, thì Mèo lại gặp Chuột? Hằng My đang đi đâu à em?

To Tú Anh của 11 D6 (tuanhd6):
Tú Anh ơi ! Em vào đọc, thì nên giúp anh 1 câu chứ?. Có quan tâm , mà chẳng giúp anh sao?. Mà theo em, anh nên thế nào?

Kid02117

Member
F*cking hell, mít tơ này sang Úc leo núi ngã chạm dây rồi hử? Ăn nói như thằng dở hơi á, nói thật nhá, get a life man, seriously!

Kid02117

Member
Tử tế nỗi gì, đầu óc có vẻ kô bt lắm! Chắc xem phim HQ nhiều quá!! =)) My sang đấy cẩn thận kô có kẻ lén bám theo đấy!! =))

Cám ơn em

pigmilkloveManU said:
Tin mới nhất nếu thủ tục xong xuôi thì tháng 8 này Hằng My sẽ đi Úc.Tin vui cho anh Linh.
Cám ơn Phương Chi. Anh cũng mới được biết 2 hôm nay, về tin này ! Rất vui, khi em đã ủng hộ anh.

To everyone : Linh ko care những gì mọi người đã và đang phản đối ! Càng phản đối dữ, càng hay ! Hình như, nhiều bạn trai trong diễn đàn, có vẻ hâm mộ Hằng My quá phải ko?. Cứ tiếp tục phản đối đi.. Linh muốn xem, tình cảm mọi người dành cho Hằng My đến đâu?... Linh là thế !Vẫn mãi 1 phong cách.!!.. ;-)
Mấy em chuyên Anh, đừng dùng tiếng Anh ra đây, được chứ?. Nên dùng cho những người khác ! Anh ko phải đối tượng để practise đâu ! Ok? Mà tập gì ko tập, tập toàn kiểu chửi "nửa mùa " =)) . Cũng là chuyên Anh cơ đấy !
Cleopark2911.

Hằng My !!!

Dù em có tin hay ko, những điều anh nói..?. Thì đó vẫn cứ mãi là sự thật My ạ. Lần viết này, anh muốn gửi tất cả tình cảm của mình, đến em. Anh biết, em đã, và vẫn đang đọc những gì diễn ra , trong topic này. Và anh hy vọng, em hiểu được tình cảm của anh, My ạ !
Sáng nay, được gặp em , là anh đã vui lắm rồi ! Anh nói thật lòng mình đấy ! Như những gì, anh đã viết ở trong tin nhắn cho em.... Em có hỏi anh :" Sao anh lại làm thế?"...Anh vẫn muốn nói với em rằng :" Anh chưa từng đùa cợt trong chuyện này !". Mong em hiểu và tin điều đó !..
Anh biết.. nếu như, em đã có bạn trai, em sẽ nhìn anh, cái nhìn, dành cho kẻ hâm hâm, dở dở.. Nhưng với anh, chỉ cần mang trong mình, tình yêu em là quá đủ rồi ... Cũng có làm sao, khi mà em có bạn trai cơ chứ?. Điều đó, không có nghĩa, là anh đã hết cơ hội, phải không My?. Anh vẫn cố gắng, như những gì trong con người anh vẫn từng như vậy. Anh sẽ không từ bỏ, đến khi nào, anh cảm thấy sự tuyệt vọng là lớn nhất đối với anh.
Ở CVA, trái tim anh, đã thực sự rung động với 2 người con gái. Lần đầu tiên, với 1 bạn học A4... Chuyện đó, đã lâu lắm rồi. Anh cũng không ngại nói ra ở đây ! Nhưng lần này , người đó , lại là em , My ạ. Anh thực sự không hề muốn điều đó xảy ra... Nhưng như anh từng nói, giữa trái tim, và lý trí, đôi khi, con người, vẫn không thể khống chế được.
Em có nói, em sẽ sang Úc.. Nhưng thành phố , nơi em đến, lại không gần Sydney, nơi anh ở... Có lẽ , thực sự, trong cuộc chiến này, anh đang ở vào thế khó khăn vô cùng.
Em thấy rồi đấy, mọi người, đã và đang phản đối anh ghê quá. Nhưng với anh, điều đó, cũng có nghĩa lý gì, khi người anh muốn được tâm sự cùng, là em !?
Mong em hiểu cho anh.
Và em cũng đừng ngạc nhiên, khi một người con trai, khi họ đang yêu một người con gái, họ sẽ cố tìm mọi cách, để có thể đến được bên người mình yêu.
Em cứ im lặng mãi thế sao?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ô hay em Linh này, về sau em ý cũng sang Úc là sướng lắm rồi, không ở gần TP em ở thì ít ra cũng cùng 1 nước!! Như thế là tốt quá rồi còn gì nữa... :x
Nhiều người ước chỉ cùng 1 Châu lục mà còn không được...

imdabomb

Member
giả sử My có bỏ người yêu để theo anh đi, thì My cũng có thể bỏ anh để theo thằng khác :) bạn í xinh thế cơ mà...:D:D:D :x :x :x

djbboy

cleopark2911 said:
Hằng My !!!

Dù em có tin hay ko, những điều anh nói..?. Thì đó vẫn cứ mãi là sự thật My ạ. Lần viết này, anh muốn gửi tất cả tình cảm của mình, đến em. Anh biết, em đã, và vẫn đang đọc những gì diễn ra , trong topic này. Và anh hy vọng, em hiểu được tình cảm của anh, My ạ !
Sáng nay, được gặp em , là anh đã vui lắm rồi ! Anh nói thật lòng mình đấy ! Như những gì, anh đã viết ở trong tin nhắn cho em.... Em có hỏi anh :" Sao anh lại làm thế?"...Anh vẫn muốn nói với em rằng :" Anh chưa từng đùa cợt trong chuyện này !". Mong em hiểu và tin điều đó !..
Anh biết.. nếu như, em đã có bạn trai, em sẽ nhìn anh, cái nhìn, dành cho kẻ hâm hâm, dở dở.. Nhưng với anh, chỉ cần mang trong mình, tình yêu em là quá đủ rồi ... Cũng có làm sao, khi mà em có bạn trai cơ chứ?. Điều đó, không có nghĩa, là anh đã hết cơ hội, phải không My?. Anh vẫn cố gắng, như những gì trong con người anh vẫn từng như vậy. Anh sẽ không từ bỏ, đến khi nào, anh cảm thấy sự tuyệt vọng là lớn nhất đối với anh.
Ở CVA, trái tim anh, đã thực sự rung động với 2 người con gái. Lần đầu tiên, với 1 bạn học A4... Chuyện đó, đã lâu lắm rồi. Anh cũng không ngại nói ra ở đây ! Nhưng lần này , người đó , lại là em , My ạ. Anh thực sự không hề muốn điều đó xảy ra... Nhưng như anh từng nói, giữa trái tim, và lý trí, đôi khi, con người, vẫn không thể khống chế được.
Em có nói, em sẽ sang Úc.. Nhưng thành phố , nơi em đến, lại không gần Sydney, nơi anh ở... Có lẽ , thực sự, trong cuộc chiến này, anh đang ở vào thế khó khăn vô cùng.
Em thấy rồi đấy, mọi người, đã và đang phản đối anh ghê quá. Nhưng với anh, điều đó, cũng có nghĩa lý gì, khi người anh muốn được tâm sự cùng, là em !?
Mong em hiểu cho anh.
Và em cũng đừng ngạc nhiên, khi một người con trai, khi họ đang yêu một người con gái, họ sẽ cố tìm mọi cách, để có thể đến được bên người mình yêu.
Em cứ im lặng mãi thế sao?

phải nói là good man hay good boy bây h nhỉ??mún giúp đỡ vụ này thì fải mời anh em đi nhậu 1 bữa mới oke đc!!!!!đồng ý ko ông Linh gì đó ơi!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000