Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.

mattucach

Member
mk, cái topic này lập ra đã sai rồi, cha nội L ăn nói nghe kiêu quá nhỉ. trình cao siêu hơn đấy, tiếng anh cơ đấy..trời ơi, hâm mộ quá nhỉ.m cha chỉ có mỗi cái tài ăn nói là con chịu cha, còn thì á, cha nói gì , con cãi cho bằng sạch.
mk , cha làm cái topic này, rồi chỉ là tán gái, đúng là hết trọ ở AS buồn hay sao, ko có em nào hay sao mà cha rảnh rỗi thế.
nói cho cha biết, cha đừng có khinh người, cha hơn con 4 tuổi, cũng chả là gì.chấp hết.
cha đòi topic về con á , xin cha, tha cho con, con chả muốn HOT giống cái bạn My miếc gì của cha,
may mắn con ko biết cha, chứ con biết , thì con cho 1 trận, chả còn sức mà tán nữa đâu.

leanhtu

Nghe như em Nhung xưng tội với cha ý nhỉ? mà này em có tham gia diễn đàn Ams phải không? nếu đúng thì em là hotgirl của forum truyện cười bên đó, hehe

mattucach said:
câu tí < sao anh Tú biêt em nhỉ:-?
đúng , em ở bên VC, :eek: có bao h thấy anh đâu :eek:
Tớ cũng đọc đc mấy bài của ấy ở trong VC của Ám, đọc thì đọc thôi, đâu nhất thiết fải post bài, đúng ko :D

ark

Active Member
Nhung ơi là Nhung :9
Thảo nào dạo này có mấy đứa ams hỏi tao nick bạn Trần Hồng Nhung :|:|

mattucach

Member
:eek::O:eek:
ơ hay , tao có làm gì đâu, chỉ chơi bên VC , là khu vực vớ vẩn thôi, có gì đâu mà cá bạn lạ hỏi toa :eek:
nhưng mà mày đừng nói nhé :-$
ờ , nhưng mà cũng có 1 anh tú tiếc gì bên tâm sự vui buồn , ko biết là anh ko :eek:

caigicungduoc

darkknight1411 said:
có mỗi Quỳnh dưa gang là soi giỏi thôi =)) =)) =))
thế đã soi được anh dưa gang nào lăn cùng chưa =)) =))
Dạo này hay dc nghe Quỳnh nhắc đến darknight , tưởng là ai , nghe kĩ roài thì hóa ra là người wen cũ , đúng là đất tròn... , lâu lắm rùi chị không gặp pé.... :) :) :)

tran hoang long

em xin loi
em thấy anh Linh hinh nhu yeu kieu ÚC nhieu qua roi. anh co bi dien ko? neu co em thong cam cho!
anh cung ko can phai khen tieng anh cua thang kid dau, no o Eng tu nho moi ve vn thoi, anh cung ko can phai khoe minh co tieng anh dau, bon em co phai my dau ma muôn xem tieng anh cua anh
em xin loi vi da dam noi nhung loi ko phai cua be dươi

cleopark2911 said:
sơ ri mit tơ kid ! ai kan tờ xì -tóp cái topic này được.
Lý do : Đã yêu, là ra yêu ! ko sợ gì hết !

Mà hình như tiếng Anh của em, khá thật ! :p
Mẹ ơi ! Thằng cha nì ở Anh mấy năm mà tiếng Anh o giỏi thì chết đi còn hơn =)) =))

Lê Cẩm Tú

hơ hơ

tran hoang long said:
em xin loi
em thấy anh Linh hinh nhu yeu kieu ÚC nhieu qua roi. anh co bi dien ko? neu co em thong cam cho!
anh cung ko can phai khen tieng anh cua thang kid dau, no o Eng tu nho moi ve vn thoi, anh cung ko can phai khoe minh co tieng anh dau, bon em co phai my dau ma muôn xem tieng anh cua anh
em xin loi vi da dam noi nhung loi ko phai cua be dươi
pigmilkloveManU said:
Mẹ ơi ! Thằng cha nì ở Anh mấy năm mà tiếng Anh o giỏi thì chết đi còn hơn =)) =))
Nhìn bạn gì viết, đã thấy là tiếng Anh sai lè lè ra đấy.. Thế mà, anh Linh nhắc cho, lại còn "vênh váo "...đúng là.. " Ngu nhất, mà tưởng thông minh nhì ".
hơ hơ... =))
Mong các em xem lại cho kỹ đi, rùi hẵng bình luận tiếp !

mattucach

Member
chị tú xem lại chứ :-?
thằng đấy nó viết chỉ là đùa thôi, tiếng anh thể loại này là thể loại việt hóa rồi :):):)

1...2.....3 pằng pằng....từ topic hâm mộ chuyển thành topic so xem ai giỏi E hơn rồi...
Anh L ơi, anh đừng chê các em lớp dưới tiếng Anh chưa chuẩn, chỉ tại các bạn khiêm tốn ko thể hiện ra thôi, người mà tự nói mình biết nhiều thì đến 60% là chẳng biết gì
TO N: mai` không nói thì các bạn cũng vào xem thông tin hết, mà có cần thông tin thì tao hạ giá bán thông tin rẻ cho, ngang hàng thùng luôn =)) mại zoo, mại zoo ( tao đang góp phần vào sự nghiệp lăng xê mai` nha', không cần % đâu=)) )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000