Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.
em cũng cận 1 điốp mà
lúc xem ảnh chị Tú em còn ko đeo kính mà vẫn nhìn thấy rõ mà
@ chị Quỳnh : hix nhưng chị ý kêu avatar là chị ý muh ( em cũng ko tin lắm.... lúc copy ảnh về resize lên mới thấy càng ko tin lắm )

darkknight1411 said:
có mỗi Quỳnh dưa gang là soi giỏi thôi =)) =)) =))
thế đã soi được anh dưa gang nào lăn cùng chưa =)) =))
Quỳnh dưa gang nào thế ;-) ;-)
Bạn Hùng nói chuyện, chẳng hỉu gì cả :p

tocduoide_q said:
Quỳnh dưa gang nào thế ;-) ;-)
Bạn Hùng nói chuyện, chẳng hỉu gì cả :p
troài ơi
đến tên mình còn không nhận ra
ko ngờ sau 1 thời gian đi lại với con mèo già kia bạn dưa gang đã lú lẫn đến thế rồi =)) =))

cho anh xin !

Lê Cẩm Tú said:
Anh Linh ơi ! Hằng My, trông cũng bình thường thôi mà?! Sao anh lại yêu chị ấy một cách điên cuồng thế ?
Em bảo, yêu em đây này ! Có nhìn thấy ảnh của em ko?. Nói ko quá đáng, may ra, thì Bảo Thư, có thể hơn em.. Chứ Hằng My, thì... :9
Điện thoại của em : 0912060965.
Nick của em, là tententn.
Có gì, viết thư cho em nhé !
Cẩm Tú.
Cho anh xin 2 chữ BÌNH YÊN , ok?
Làm ơn, bỏ cái kiểu :"câu zai "_ kiểu trẻ con đấy đi !
Dù em có xinh hơn Hằng My, thì cũng làm ơn, out khỏi topic này cho anh, ok.
Thanks.
Cleopark2911.

Càng hay em ạ

sasuka_256 said:
thê này thì My nó cũng sợ chạy mất thuôi ông anh ah` , có lởn vởn cũng chẳng dám vào đây nữa =)) =)) =))
Anh đang muốn Hằng My chạy. Để anh bắt đầu :" mèo đuổi chuột" đây ! =))
Cái game này, mà Hằng My :" đứng yên" thì anh thua là cái chắc !

Lê Cẩm Tú

xin lỗi ông anh !

cleopark2911 said:
Thanks.
Cleopark2911.
Anh Linh hơi bị :" quá đáng " rùi đấy ! :-( . Anh bảo em :"câu zai " ,nghĩa là thế nào?... :q:
Cứ cho là em đang :"câu anh" đi, thì làm sao?. Cũng giống như, anh đang đi "câu Thiếu Hằng My " của 11D6 đấy thôi !
Em sẽ cho anh biết, thế nào, là chuột rượt mèo !

p3yeu

Member
Lê Cẩm Tú said:
Anh Linh ơi ! Hằng My, trông cũng bình thường thôi mà?! Sao anh lại yêu chị ấy một cách điên cuồng thế ?
Em bảo, yêu em đây này ! Có nhìn thấy ảnh của em ko?. Nói ko quá đáng, may ra, thì Bảo Thư, có thể hơn em.. Chứ Hằng My, thì... :9
Điện thoại của em : 0912060965.
Nick của em, là tententn.
Có gì, viết thư cho em nhé !
Cẩm Tú.
như call gal :9
sozzi chị nhá
em đc cái nói thật :)

ly_ngố

chuột rượt mèo là sao zay??? chị muốn rượt thì ít nhất phải làm cho anh ý chạy chị mà quên rượt con chuột kia đã. Nhưng em nghĩ hơi khó, mà anh chị gọi mình là chuột là mèo thế hơi kì. EM mà là bạn My, còn lâu em mới chấp nhận đứa nào gọi em là chuột.

Post "đậm chất tình" thì cứ tuôn ra ào ào =(( "sắt-chét":

Chẳng là , mình đã và đang yêu Hằng My của lớp 11D6, một cách điên cuồng.
Thực lòng, mình chỉ biết Hằng My qua diễn đàn CVA, với danh sách đề cử Hot girl.
Phải nói một chút cảm nhận của mình về Hằng My .... Cô bé ko thực sự sắc sảo như Bảo Thư ( Cô bạn cùng lớp_ và là người đạt vương miện the hottest girl), nhưng ở Hằng My , có một vẻ đẹp hiền dịu, và thùy mị rất đỗi, của 1 người con gái VN.
Ngay từ những bức ảnh đầu tiên, tôi đã phát hiện ra rằng, hình như, mình đã có tình cảm đặc biệt với Hằng My. Nhưng biết làm sao bây giờ... Người ta vẫn thường nói, trong chuyện tình cảm, làm sao biết được:"giữa lý trí, và con tim, bên nào nặng hơn?"
Bạn có thể ko tin, có thể nghĩ rằng tôi viết rất :" củ chuối ", cũng được. Nhưng từ sâu trong trái tim này, đó là tình cảm thực lòng của tôi.
Với tôi, tôi thì chằng ngại, việc bắt đầu 1 chiến dịch tiếp cận với Hằng My, nếu tôi còn ở nhà. Tôi cũng ko ngại, xung quanh của Hằng My, là bao nhiêu vệ tinh đang theo dõi. Bởi vì vũ khí lớn nhất của tôi, là tình yêu, và sự tự tin của mình.
Tuy nhiên, điều gây khó khăn nhất, là tôi lại đang ở bên này, một nơi xa xôi quá đối với việc bắt đầu một tình yêu.
Người ta thường bảo, dễ đâu, sau 1 lần gặp, bạn đã yêu??? Bởi vậy, tôi tin, nêu cho tôi cơ hội bên cạnh Hằng My, cô bé sẽ phần nào hiểu được tình cảm của tôi.
Nêu ai đọc được bài này, làm ơn tìm cho tôi biện pháp nào đó, được ko ạ?
Hằng My ơi, mặc dù đã thấy em ngồi lên đùi kẻ khác, nhưng anh quyết không từ bỏ ý định của mình. Đánh đồi có địch cũng có cái "challenge" của nó, 30 hẳn chưa phải là Tết.... các bạn tham gia 4rum này cứ chờ đấy. Linh sẽ cho các bạn mắt chữ a mồm chữ o cho mà xem. Cleopark nói được làm được, không làm được mấy bạn trẻ như các bạn lại cười cho phải ko? heee
Tình yêu nó thiêng liêng thật? ! Kiếp này anh nguyện có bằng được ai thì người đó phải thuộc về anh. Tình yêu là gì àh ? tình yêu phải đẹp một chút , đam mê một chút , cuồng si một chút , điên dại một chút. Và sẵn sàng hi sinh thân mình vì tình yêu ko phải một chút, mà là nhiều chút...
chẹp chẹp hic hic

Em ơi :" Nhà thơ, cũng phải biết xung phong ".
Người sáng tác thơ, tình ko nên chỉ đẹp trong thơ , mà nên cả ngoài thơ nữa.
Em bảo :" bạn trai em, mà như thế, thì em thà alone suốt đời " là sai rùi.
Bởi vì, anh chỉ viết, và nói thế này, với NGƯỜI ANH YÊU.
Chẳng nhẽ, em muốn bạn trai em, nói những lời khó nghe, với em, thì em mới thích sao??? Cô bé?
Hằng My, em là ánh sáng đời tôi, đời này kiếp này không có được em, tôi nguyện kết sống độc thân, ko trai tân !!!.Em có "dạo quanh phố phường, dạo quanh thị trường", qua topic này thỉ trả lời anh một câu để anh được toại nguyện bao ngày mong nhớ, ước ao, để lũ dân đen tụi nó không còn khinh thường anh là cái thằng khố rách áo ôm, biết lái xe ôm !!!
...
còn bạn Hằng My thì chả thấy tăm hơi đâu ,,, anh Clê Ô pác oánh mấy cái nầy làm chi cho mệt :-< :-< I-| :-<

cleopark2911 said:
Thanks.
Cleopark2911.
anh vui tính thật, anh có quyền bỏ topic này để cạnh tranh" cùng các bạn thì bạn Tú cũng có thể cạnh tranh vì anh chứ :D =))

Lê Cẩm Tú

Anh tinh vi vửa thôi !

cleopark2911 said:
Thanks.
Cleopark2911.
Anh Linh. Anh kiêu căng vừa vừa thôi !
Anh coi em là hạng người nào? mà bảo là em đi :"câu zai "?
Thế nào là :" Câu zai kiểu trẻ con "?. Em chỉ mới nói đùa có 1 tý...
Anh người lớn, mà ăn nói thế à?... Vậy mà, cũng mang tiếng học nước ngoài cơ đấy ! Đúng là tầm thường quá.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000