Tình yêu đến từ đâu ?

haaaa..

Grenouille_vert said:
Hê, Linh, chú thử nhìn lại tiêu chuẩn 1 và 2 của em ý xem, không "tự lượng sức mình" hả, em Hạnh ơi, đừng nghe lời thằng giám đốc "cô ty lưa" này, đừng để nó dụ dỗ, mà thằng này mới đi Tây mấy năm đã Anh Việt lẫn lộn rồi, tệ quá!
Haaaa... Sư phụ ơi??... Với 2 cái tiêu chuẩn đầu, con đã thừa sức đứng ở hàng Top... Huống chi, với con hiện giờ, em Hạnh cũng ko có tên, trong list những người con gái xung quanh con đâu?... Việc gì, con phải tán cho mất thời gian???.. heee.. Người già cả quá rùi. =))
Người ta bảo :" Có thực mới vực được đạo". đó sư phụ ạ..haaa.. ;-)
Sư phụ già cả rùi... Nếu muốn "đấu" với con, trong cả 7 tiêu chuẩn, thì vào " MỸ VIỆN" trước đi, may ra, còn có cơ hội..haaa.. :p

haaaa...

baby love said:
He
Các anh đã chạy sau khi bít thần tượng của em chưa
=)) =)) =))

Oh my star I love You :* :x
Em ơi, anh ko chạy, khi nhìn thấy Britney, nhưng anh cũng ko muốn đứng lại làm gì..haaa
Đứng lại, lỡ người ta bảo " Oái, thằng Linh , có bạn là Brit cơ à?" thì anh ngại lắm..haaa :p

leanhtu

Kinh quá nhỉ?. em Linh "confident" đến mức đó cơ à?..
em Grenouvert? Cố lên, anh cổ vũ em...
Em Hạnh, em chọn ai??
Hay là chọn anh , cho nó nhanh...haaa
Nhưng anh so với cleopark, thì ko đẹp trai, ko $$$, ko tương lai sáng lan.
và anh cũng giống nó, ko thích Britney Spear.
em thấy thế nào?? haaaa :x

banzac

Member
Hehe! có mấy ngày ko lên mạng thôi mà cái toppic nay rôm rả quá!
Nếu các Vip ko tin cô gái người yêu của Quang Dũng mất khi 20 tuổi thì cứ việc hỏi cô giáo dạy văn của các bạn. Điều này là một sự thật đấy.
Còn babylove ah, tiêu chuẩn của em hay là tiêu chuẩn của con gái thời nay đấy, phải có 1 cái gì đó riêng của mình chứ nhỉ?
Văn thơ là theo sở thích của từng người, đọc văn, học văn đâu phải là tất cả... nhé! hì

ông anh Leona đờ Ban Zac nói đúng, heee... em Hạnh đang còn "trẻ người, dạ non" , nên mới "...." như thế. Mong các bậc "thượng thọ" thông cảm cho em ấy..haaa
Anh Tú ơi, Việt Đức nhiều " goods " lắm cơ mà, sao anh lại nhảy sang cả bên này?
thế em Ly, A3, khóa của anh ko được à?
Hay em Ánh Dương, kém anh 1 khóa, lớp B2 cũng ko được anh để ý sao??
haaaa

baby love

Moderator
Oẹ
em còn từng trải hơn các anh đấy
Anh cờ lê ô pác ơi
Em phóng to cái avartar của anh lên thì anh còn kém xa tiêu chuẩn của em nhiều
Anh nên đi Beauty Salon đi còn anh Vũ có lẽ ko cần vì em nhìn tận mắt anh Vũ rồi

banzac

Member
Ặc ặc, thời buổi này tôn trọng phụ nữ là thông minh hơn cả! Nhưng pé Hạnh chụp cái chữ ký này trong í ẹ quá, chẳng thấy giống cái ảnh trước, giống shan ốc trong Mối tình đầu quá ta!!!!!!!!!!!!! hehe

banzac

Member
Thôi quay lại cái chủ đề đi nào!
Mọi người nghĩ sao về câu bút tre này

Con đò dịch đít sang ngang
Bên sông có một cái làng thò ra

baby love

Moderator
banzac said:
Hehe! có mấy ngày ko lên mạng thôi mà cái toppic nay rôm rả quá!
Nếu các Vip ko tin cô gái người yêu của Quang Dũng mất khi 20 tuổi thì cứ việc hỏi cô giáo dạy văn của các bạn. Điều này là một sự thật đấy.
Còn babylove ah, tiêu chuẩn của em hay là tiêu chuẩn của con gái thời nay đấy, phải có 1 cái gì đó riêng của mình chứ nhỉ?
Văn thơ là theo sở thích của từng người, đọc văn, học văn đâu phải là tất cả... nhé! hì
Thế thì anh rút đi
he He :q: :q: :q: :q: :q:

baby love

Moderator
banzac said:
Ặc ặc, thời buổi này tôn trọng phụ nữ là thông minh hơn cả! Nhưng pé Hạnh chụp cái chữ ký này trong í ẹ quá, chẳng thấy giống cái ảnh trước, giống shan ốc trong Mối tình đầu quá ta!!!!!!!!!!!!! hehe
Anh ui pé Hạnh thấy cái ảnh này đẹp hun nên pé mới thay
Hay pé để ảnh này nha.Pé cũng thích ảnh này lắm

:x :x :x :x :x

banzac

Member
Khà khà! ảnh Brit thì chỉ sex là giỏi chứ đâu có gì! trên đời này chỉ có Madona là hợp với Brit thui! kekeke

em Hạnh gì ơi... Muốn xem hình của anh, mà phải resize avatar, đủ hiểu, em kém thông minh đến mức độ nào rùi..heee.. Thế nhé baby.. ko phải nói gì thêm nhiều.
Còn nếu em xinh và dễ thương hơn "Thiếu Hằng My " của 11 D6, thì hẵng tiếp tục khẩu chiến với anh, ok , cô bé?
Cái Topic này, ngày càng lạc đề.
Mode ơi, khóa lại đi thôi... hì hì..

Ặc ặc..... thế mà em tưởng anh còn đang định cho ra 1 tác phẩm thơ rất hoành tráng cơ đấy............
Chị Hằng My D6 ko xinh = chị Bảo Thư D6(heeheh cho lạc đề 1 tí)

baby love

Moderator
Oạch
Em chả cần biết hằng My hay Hy mằng nào cả
Trên thế giới này biết em là quá đủ
HE HE
Em là con người sống theo chủ nghĩa personalism muh ( chả bít có từ này ko nhẩy )

baby love

Moderator
mà nghĩ cho kĩ thì nếu em đứng cạnh anh thì người ta sẽ bảo là Beauty and The Beast
Vậy nên để tránh bia miệng thì anh nên rút sớm.He he :p :p
He he
Tặng anh mấy câu
Oop!... I did it again
I just played with your heart
I never get lose in game
Oops !... You think I'm in love
Then I sent from above
I'm not that innocence :q: :q:
trên đời này người yêu mình thì lắm nhưng người mình yêu thì chưa có
>>Kiêu quá.Hix :(

leanhtu

kinh đây.

cleopark2911 said:
Anh Tú ơi, Việt Đức nhiều " goods " lắm cơ mà, sao anh lại nhảy sang cả bên này?
thế em Ly, A3, khóa của anh ko được à?
Hay em Ánh Dương, kém anh 1 khóa, lớp B2 cũng ko được anh để ý sao??
haaaa
Kinh nhỉ, chú học kém anh 1 khóa, mà biết cả em Ly, cơ đấy?.
Nhưng mà, nói gì thì nói, sao Chú lại phũ phàng với em Hạnh thế?.
em Hằng My, thì biết là xinh rùi... nhưng em Hạnh, thì là lý tưởng của anh.
em Hạnh nhỉ?. Cho anh vào Chung kết nhé

baby love

Moderator
Hu hu
Các anh ơi
Anh cờ lê ô pác bắt nạt bé :D :D :D
Nhưng thui đời còn dài zai còn nhiều
Trêu chế thôi cho anh ý còn lấy vợ =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000