^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
trungvb said:
mà mọi người có để ý là 4rum bây h đẹp hơn kô...host kia là mượn nên bây h mới là cái chính nè...
Đang nói thì tự dưng chen vào, cụt cả hứngX( X( X(. Chuyện này nói bên chú ý là được sao fai mò vào đây:( :(
Nhưng mà để hội trưởng tuyên truyền hộ T tí, mọi người ui vào post bài nhiều+chất lượng nhớ vì host mới rất chi là đẹp;) ;)

To TrungVb:oài ông TrungVb ơi ,ông làm Mod mà không bít host là cái rì à :) :) .Host là nơi để lưu trữ những dữ liệu ,có thể là tranh ,ảnh ,music ,web hay forum .Host tốt là host coá dung lượng lớn ,hỗ trợ tốt ,bandwitch nhìu ,hỗ trợ MySql ,có Cpanel new:cool: :cool: ...ngoài ra còn nhìu thứ lém ,không nói hết được...:D :D :D .Còn forum tốt là forum coá bản quyền ,không coá lỗi mà nếu coá lỗi thì phải fix ,giao diện đẹp ,đa số mọi người dùng forum Ipb ,Ibf hay Vbb mà forum mình là Vbb đoá!!)

To Hoa : Tớ cũng đồng tình với ý kiến của ấy đấy ;) ,topic này đang sôi nổi thì ông Trung cho một bài lạc đề vào ==>>Câu bài:) :)

Khổ, chưa thấy ai khổ như mình...bao nhiêu topic bị huỷ hoại trong tay mấy tên trời đánh
@Dương: ông câu í
@everyone: bài iem post bị đẩy sang trang trước roài, chủ đề nó nằm ở đấy, mọi người chịu khó tí ti vậy:D :D :D

fruit NHO

Active Member
ớ mà cái hội nì ko đinh xúc tiến gì à
chị vào đọc chả hỉu gì < chả mang về đc cái gì >......
làm sao cho hội lâu dài bền vững nhá !ko hổ danh HDT CVA ......< quái ...lão smooth đâu nhỉ ....hay bi h hết DT rùi nên .....>.....gọi lão về !

Hội độc thân nào cũng có kết cục là phá sản, do các thành viên đang cô đơn, đến ngắm nhau --> 1 thời gian sau hết độc thân, ai người ấy đi hết :p

fruit NHO

Active Member
chị nhớ hồi xưa rikku và un cũng đăng kí hội DT ầm ầm ...
vả lại công nhận dạo này 4r cũng vắng
đóng cửa liên tục nên ...mất hứng
đang time thi hsg nữa .....
nhưng vẫn thik hoạt động quy củ hoành tráng hơn!

unni_x

Active Member
hùi trước 4r đúng là đông vui thật :D HĐT do bác sờ mút cầm trịch đông phải biết, thế rồi mọi người cũng đều thoát khỏi tình trạng độc thân, trừ một mình bác ý :)) đúng là một Hội trưởng gương mẫu =))

Hic hic, nghe các bậc tiền bối nói về anh sờ-mút mà sợ quá....thân mình cũng hội trưởng:-S :-S :-S . Nhưng mà không sao, cái gì đến sẽ đến...chắc số mình không đến nỗi hẩm hiu như bác mútB-) B-) B-) ~~> yên tâm
@Ánh: oài sao lại chuyện chị với bé Sơn là sao:-/ :-/ , mà phá giới vẫn hơn thư ký...đang trong tình trạng cần người giả tiền nước:)) :))
....ừm...mà có khi mọi người hết độc thân roài nên...hội...:(( :(( :(( . Không sao, hết khoá này đón tiếp khoá khác, lúc nào mà chẳng có người đã đang và sắp độc thân;-) ;-) >:D< >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000