^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

qt_vip_a3

nhin` anh? thi bit!!! voi' ca may' thang lop em khen chi de~ thuong voi xinh hoai` mu*!!!! chi cho em nick chat of chi di!!! bon no dang hoi nick of chi day!:)

qt_vip_a3

oh`!!!! hum sao lai ko !!! ai trong 4rum em chang bit !!! keke!!! ma` may thang lop em no chi cho em ma`!!! thay cung xinh that !! hiiii :) cho nick chat di chi!!!!!!

qt_vip_a3

oi' zoi` oi!!!! Trang hong dc vinh du* the^" dau^!!! May ban cu*" noi' la`m to*" tui than^!!!!! Ban hai trung cung khen ban nguyet nhiu ghe^ co*!!!!!!:)
Con` ban Ly la` ban na`o nho*? To*" hong^ wen!!!!!!:)

hungchi

Mình có thắc mắc 1 chút,nhưng lại o biết lập topic,cũng chẳng biết post đâu,đành post vào đây.các bạn khối 10 cho mình hỏi:lớp 10 sử đâu hết rồi nhỉ??!!chẳng có động tĩnh gi trên diễn đàn trường cả??

trungvb

Moderator
qt_vip_a3 said:
oi' zoi` oi!!!! Trang hong dc vinh du* the^" dau^!!! May ban cu*" noi' la`m to*" tui than^!!!!! Ban hai trung cung khen ban nguyet nhiu ghe^ co*!!!!!!:)
Con` ban Ly la` ban na`o nho*? To*" hong^ wen!!!!!!:)

các bạn ý là thành viên của G_xấu đấy....sợ ném ý.....:"> =)) =))
puma của tầng 3 nhà E đấy....:> :"> :p =))

fruit NHO

Active Member
hungchi said:
Mình có thắc mắc 1 chút,nhưng lại o biết lập topic,cũng chẳng biết post đâu,đành post vào đây.các bạn khối 10 cho mình hỏi:lớp 10 sử đâu hết rồi nhỉ??!!chẳng có động tĩnh gi trên diễn đàn trường cả??
10 sử có em Tú làm ban văn nghệ nhưng giờ out rùi ......ko rõ em đang ở nơi nào :D

MinhTrang_711

thập đại mĩ nhân said:
Eo oi hoa ra day la ban Trang A3 day a
Nghe danh da lau gio mi bit mat
Xinh phet nho qua ko ho danh
....:) me oi....me xinh cua con...:) may ban D4...sao lai quan tam den me the....:) ma toan quan tam cai kieu nay thi chet...:)) cuoi nam ....lai muon co tro vui day ma....co j lam qua giao luu ti nho/.....

qt_vip_a3

MinhTrang_711 said:
....:) me oi....me xinh cua con...:) may ban D4...sao lai quan tam den me the....:) ma toan quan tam cai kieu nay thi chet...:)) cuoi nam ....lai muon co tro vui day ma....co j lam qua giao luu ti nho/.....
Haaaa Con muon xem a? Me cung chap nhan thoi!!! Tat ca vi tuong lai con em chung ta mu*`!!!!!!!!=)) =)) Co' khi nen the^" !!!! De xem may ban na`y the na`o da~!!!!!! me.....so*....me chang Puma voi ai dau^!!!!:p ;-) :))

qt_vip_a3

trungvb said:
các bạn ý là thành viên của G_xấu đấy....sợ ném ý.....:"> =)) =))
puma của tầng 3 nhà E đấy....:> :"> :p =))
Cam on Trung da~ nhac nho*" nhe'!!! To' se~ lua loi` de an noi' voi cac' ban y'!!! Ko thi....su viec lai xay ra.....Trang thi ko Puma voi ai roi!!!! :)) :)) Xin dc la`m wen voi cac ban G6 D4 vinh du we' khi dc cac ban bit den^'!!! Nghe noi may' ban cam trich khoi' sang' a???=)) Lam wen nhanh de nho*` nguoi bao ke chu" nhi?=)) Trong G6 bit moi~ ban Hoa cung hoi SH club!! keke

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000