^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
qt_vip_a3 said:
nói ji em chẳng hiểu????? Anh tiến đầu độc anh Trung hút lá ji đấy???? :-/
Anh Trung hứa là ko được hút bất cứ cái jì rồi nhá!!!! nếu anh nuốt lời thì cho em xin lại cái bật lửa với anh nha!!!!!!:)
thì anh hứa là ko hút mà :) em cũng nhớ lời hứa của em nhé ;)

Từ bé đến giờ bi giờ mới cảm nhận được sự ngọt ngào đến vô cùng của tình iu đến thế:):)...từ bé đến giờ, từ khi bít iu đến giờ:"> mới biết là tình iu nó cũng có thể đáng iu như thế:x:x...có bao nhiu là người iu, bao nhiu là người iu mình:x:x...một tập thể iu nhau:x:x...iu quá...iu chết đi được:x:x:x:*:)

gipypy_9x

Member
kẹo là bạn nào đấy vừa post bài đấy thui :D:D:D
@ Hoa : tao đoán là anh nào rùi :p:p:p :D
:(( anh quang đi roài tối nt ko năng suất như mọi khi

gipypy_9x

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Ăck mày đoán ra anh nào còn tao thì chịu...giờ mọc thêm anh Quang nèo thía:-/:)):)):))...anh Quang í có..."I:xU NMC" ko:>:>:>
oh` oh` ;-) may be
aaaaaaaaaaaaaaaaaa , tình yêu dành cho giảm hết rồi :(( sao nó quá đáng thế ko biết nhưng thôi thỉnh thoảng ngừoi ta cũng phải điên 1 tí , đằng nào nó cũng xin lỗi rồi mà , có những cái ko cần phải nói cũng hiểu và phải biết hiểu cho nhau , nhỉ >:D<

angel_lonely

Tinh` yeu la` gi` ma` the' gioi' phai? khoc'.... khi mong mo vo~ tan tanh`
Tinh` yeu la` j` ma` toi co' niu' voi' dau~ niem` dau nhoi' tim toi....
>>>> ye^u lam` gi` khi con nguoi` ta phai? dau kho?, khi con Nguoi` ta qua' xau' xa va` gia? doi'.... khi con nguoi` ta thay doi? qua' nhanh va` qua' de~ dang` ....

qt_vip_a3

Hiiii!! dung' roi!! yeu lam ji? keke cu*" nhu* em day na`y tu* do thoai mai'!!! ko bi rang buoc lai ko fai suy nghi~ nhiu!!!!!! keke :) Tu do muon nam mu*`!!!!!!!:) Suy nghi~ chi cho met chi nhi?:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000