^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
qt_vip_a3 said:
o*!!! sao lai co' tao danh' nhi?!!! tao la` chan^ co^? vu~ roi!!!!!! :) Voi' lai co' ban Hoa cung doi SH thi danh' ji!!!!! :) Bat' dau` lac de` roi day^"!!!! chang dung' voi ten topic ji ca?!!! ve^` lop minh di P oi* :)
cứ làm như nói đánh là đánh đc luôn ý :-" X( ai cho đánh mà đòi đánh>:)

MinhTrang_711

that...ai cho danh ma danh...:) ma dnah thi me chi co bep ruot...me be teo teo teh nay..:) .....voi ca bo se nahy vao de....danh lai quyen loi cho me.....bo yeu me ma...voi ca bo minh cung...ehehm.....mau lam chu dau.....nho...gai dinh minh...pro ca...kekke :D

chiplove_skate said:
ok nhung lop minh toan noi den vu banh chuoi hix hix tao so an cai dau roai >_<
ăn bánh chuối cho lắm vào bi h sợ hả em .. >:)

mà mày có iu đương jề ở đây đâu mà xả .. chỉ giỏi câu bài .. >:)

3 mẹ con nhà này .. toàn mang chiện gia đình lên đây ... iu nhau thế còn phải xả j nữa .. :-?

chưa bao h nghĩ đến chiện iu đương j nên chả có j để xả ở đây :(

Oài oài...bạn Trung ơi làm gì mà nói bọn tớ ghê thế:>:>....cũng có liên quan gì đến nhau lắm đâu:)...nể chị Hoa của bọn tớ chút chứ:D...
Dì Hương nhà ta hot quá cơB-)...chói loà chói loà...hum nay chụp nhiều ảnh G_D4 lắm>:D<

trungvb

Moderator
chiplove_skate said:
dau ty thoi chu bo em cung pro lem' ma` (tru` cai toi di co? vu~ nguoi ngoai>_<)
ma trang oi hum day ko cho may danh dau nhe' >_< o ngoai co vu voi tao cho zui kekek mua bong bay BX nhe'
=)) =)) ...bóng bay nhãn hiệu ỌK....con gà đen...=)) =)) >:)
úi mà cũng sợ chị Hoa lém chị Hoa nhể....:">

Ăck...tình tay 3 nó là thía đấy=))=))...chẹp chẹp...Đức ở xa nghỉ đê>:)...Hoa với Dung ngày nào cũng nhìn thấy nhau, tình cảm dễ nảy sinh hơn>:):p:p...nghỉ đê nghỉ đê...nhờ mình iu nhờ...(chẳng bít mình có nghe em nói ko:(:)))

qt_vip_a3

chiplove_skate said:
em keo la me yeu cua con a????>_<
dung oai` me kon ma` lai chang hien co bao h biet danh' nhau la gi dau toan di hoa giai chien tranh thui nhung ma..............*_^ (doc cai nay va tu hieu nhe trang )
chang hieu ji luon^!!! :-/ hieu dc chet lien a?

kiểu này chắc chết_lửa gần rơm lâu ngày cũng bén:( :( :( :( ....ko bit Dung sẽ iu ai nhỉ :-S chắc là mình thôi.5 năm cơ mà:x :p
Cái giề thíaB-)...cậy lâu năm à>:):)):))..nhưng mờ...ai bít được kết quả thía nào:>:>:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000