^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Tình yêu...
Nó yêu quí tất cả mọi người...nhưng chính tình yêu quá lớn của nó lại làm nó đau khổ...hôm nay nó thật sự rất đau, đau lắm...đau khi nó nhận ra rằng tình yêu nó dành cho mọi người lại khiến mọi người bất hoà...nó cảm thấy khó xử, khó xử vô cùng...nó bị đặt vào giữa...ko biết fải đi về bên nào...mà thật ra nó chẳng muốn đi về bên nào hết...nó dành tình yêu cho cả 2...nó ko muốn và ko thể lựa chọn...fải làm gì đây khi chứng kiến cảnh những người mình yêu quí đối đầu với nhau như thế...nó vốn đã ko quan tâm đến chuyện này, bởi chuyện này từ đầu đã mang tính cá nhân...nhưng rồi hình như chuyện lan rộng ra thì fải...và tất cả những người nó yêu quí đều đang khiến nó vô cùng khó xử...chẳng biết làm thế nào nữa...chạy trốn ư?????????...liệu chạy trốn có giải quyết được gì, hay rồi nó sẽ lại mất tất cả....theo thì ko xong mà ko theo thì cũng chết....nó điên mất rồi...ức chế từ chiều, ức đến fát ốm:(...

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thuhien_90_g5d4 said:
Anh' hoanh` trang nho?:D:D............manager co day:p:p.......lam` cai day hay phet nho?
=)) =)) ban đầu bị thằng bạn môi giới cho làm nhân viên phục hồi thể lực.
đúng là hay phết ấy ạ..cái bạn đẹp zai châu tia đc hôm nọ cũng ở trong team đấy:">:">..chẹp..mình có phải má mì trá hình ko nhỉ??!bọn ấy có nhu cầu relax thì gọi nhé=))=))just kiddin':D:D

Ice_Fire

Member
Tình yêu là bỏ học đóng Wave đỏ đèo chị đi chụp ảnh Hàn Kuốc
^_^ bỏ 15 phút nghiên cứu làm cái avt cho iem
^_^ bỏ 4kg vì ai đóa
^_^ sẽ bỏ tất cả vì Mỳ

O-mì-god:-O....chắc chắn là anh Trung có chuyện òi:-O....anh Trung oai có gì bình tĩnh roài sẽ có cách giải quyết anh Trung oaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:)

Ice_Fire

Member
Tình hình này là phải lá cây thôi em ạ ^_^ 50k/gói :)) , 4kg tận Phú Yên mang về , hi~hi~ , lá cây cho nó quên hết đi :)):D
Chiều nay đi chơi típ ko ^_^ , cho vui lên nào :D

Ice_Fire

Member
Chờ anh học tiết 2 đã , ko bỏ được ^_^ , tiết 3,4 chắc là đi được , hehe
thằng bạn nó mua su hào , ra ngồi thử tí xem có mát ko , hi~hi~

qt_vip_a3

nói ji em chẳng hiểu????? Anh tiến đầu độc anh Trung hút lá ji đấy???? :-/
Anh Trung hứa là ko được hút bất cứ cái jì rồi nhá!!!! nếu anh nuốt lời thì cho em xin lại cái bật lửa với anh nha!!!!!!:)

gipypy_9x

Member
cái lá hôm trc em nhìn thấy anh cầm là gì thế , nghe ghê ghê :p:p
Wish our love never died , nhưng chảng bít ai là nyêu =))=)) , chẳng biết yêu ai

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000