^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

gipypy_9x

Member
Boy co đơn_ là mày , cần tìm người yêu thì cứ nói thẳng ra , hehe , cần em nào để tao giới thiệu cho , yên tâm chất lượng ổn định :))
Hixxxxxxxxx , sao bây h lắm anh thía , chẳng biết yêu đương kiểu gì đây :(( chán wa

Chẹp...0306 câu bài dữ quáB-)...nhưng tình iu đang tràn ngập tâm hồn nên thui ko del:)):))
Em bít mà...em bít tình iu trong em vẫn còn mà:>:>...hum nay nó đã nhen nhóm lên òi và đã ko bị dập tắt:x:x:x...cảm ơn...cám ơn vì đã mang đến cho bọn em tình iu vĩ đại đó>:D<...iu cô lắm, cô Liễu của chúng em....:D:))

gipypy_9x

Member
=))=))=)) , lạy hồn mày , mày làm tao sặc hết cả ngừoi , nghe đoạn đầu tao tưởng mày với long chiều nay đi tỏ tình với nhau :p:p=)) ôi xời ơi chết cười hóa ra là mày iu cô liễu < hay là mày ẩn ý ji đó ;;) >
Hiihihi , thằng nyêu mìn , cũng tốt >:D< , thằng pé ................hihii iu thía =)) đúng là bạn mình chọn :)) chít mịe nghe đc nó lại phởn :))

Ăck....lạy hồn...tao tưởng mày nghĩ tao với ai lại nghĩ với anh taoB-)...mày hơi bị được đấy, đập phát chết giờ:)):)):))...nhưng mờ công nhận đọc xong bùn cười nhở=))=))....hum nay khi người iu của lớp mình bước vào...tao với Hiền với Vy nhìn nhau...chòi oi ánh mắt long lanh lắm:>:>=))

Tình iu lại vìa với em:D...
Ánh nhà ta giờ là manager của đội bóng trường nhá:>:>:>...CN này có trận đấu mờ 2 chị lại ko đi dc:(...tình iu lại tan vỡ=(:)))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000