^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Hờ hờ hờ, xí ngầu chưa kìa:)):))...bà Linh được cái rất bít nơi bít chỗ mờ tung vào nhá...sắp đến V-Day roài mờ bắt được hàng thía nài...cẩn thận hội tôi mờ oánh nhau bà chịu trách nhiệm nhá:)):))
@Chú Si: đấy, đang đấu tranh thì bỏ cuộc, coi như là bắt đầu lại từ đầu roài:(:)

gipypy_9x

Member
oài nhưng mờ đẹp trai thía :)):)):)) , cho xin nick lun Linh oai , chị sợ mình ko dủ trình chat với pé đẹp trai thế ....................,mà quên , quyết tâm đọc thân mà ^_____________________^

Ặc, khổ...có một anh nèo đó thui mờ cái hội này đã loạn hết cả lên...thía mờ ai vào cũng cam kết là tui độc thân, tui ko quan tâm đến ai cả:))...lại còn mắng cả hội trưởng nữa chứ:)):))...nèo giờ thì bà Linh đâu, lên giải quýt hậu quả mau;):))

Sirius

Member
Hờ hờ, hội mình càng ngày càng lắm người đi đêm nhỉ.Thấy anh em tiến triển khá quá, em cũng không dằn mình được.Hội trưởng ui, em........em là em.....em kiếm được vợ rùi hội trưởng ạ.KIếm được lâu lắm rồi, nhưng sợ hội trưởng xỉ vả nên chưa dám nói.Kkekekeek, bây giờ thấy hội trưởng lẫn anh em đều đi đêm cả rùi, không sợ nữa nên nói đại ra kẻo lỡ có gì thì mọi người lại oánh em vì cái tội dấu không nói ra. Hôam nào có dịp, em giới thiệu cho cả làng ha

Đấy, thấy chú bảo bỏ cuộc h.t đã nghi òi, giờ thấy chú thành thật khai báo h.t cũng mừng cho chú:):):):)...nhanh nhanh mờ up ảnh + lí lịch trích xiên của bạn gái may mắn của hội ta lên nhớ, không thì...h.t sẽ kéo cả hội lên A1 hỏi :)):)):))

Sirius

Member
Không cần hội trưởng nhọc xác lên A1 hỏi đâu.Vợ em đâu có ở lớp em đâu mà.Mà hội trưởng định hỏi cô nào, em có đến......3 vợ cơ.Hiihhi, nói thiệt với hội trưởng kẻo lại mang tiếng lừa sếp, em có ba người vợ iu quý thật đấy.Nhưng trong đó chỉ có 1 người là em mến[mến thôi, chưa phải là thích hay iu] thực sự.Khai thế là được rùi hội trưởng nhỉ
Quên, em vẫn là thành viên của hội nhá.Chức vụ vẫn thế, tiền lương không giảm đâu đó nha

linhvip_lachip_D6

Linh post ảnh lên thế thui còn nếu muốn bít nhìu hơn thì vào nick mà li.;)Nói ở đây mất hết giá của anh ý:DHehe
Hi.Hoa cho fep' L vào bon chen tí ;)Dù sao có mấy cái ảnh nó sôi nổi hẳn mà.Đáng lẽ L định post ở mục Va linh tinh cơ nhưng thấy vào đây hay hơn.Mong là L sẽ mai mối đc cho ai đó.Đến lúc đó sẽ có người cảm ơn cái topic này mà hết độc thân thì sao:"> :">

Hờ hờ hờ...Linh nói như thía làm H tiếc wé, không post ảnh của H sang bên nì:)):))...mờ thoai up lên xong lại bị chú Si nói kháy, chú Si nhở>:)>:)>:)

Sirius

Member
Chuyện, ai dám nói kháy hội trưởng, chỉ dám nói thẳng thui eheheh.
Đùa chút thôi, chứ hội trưởng cứ up lên đi, nhìn cũng khá xinh mừ.
Nhưng up lên chả ai dám khen đâu, có hộ pháp là ai đó đứng đó rùi, mở miệng khen là chít liền ^^

Hờ hờ hờ, khổ tại vì pp của h.t tưởng chú có dự định ngoài kế hoạch nên mới thía:)):))...mờ thoai, lần trước h.t up ảnh bị thèng Gà lớp h.t bảo là câu bài mới chít chứ, mới cả h.t up cũng kha khá (bên Triển lãm, Dân nhập cư, Tuyển, 0407, 0306 òi:)))....nên hội mình h.t bỏ qua vậy:D..anh em thông kủm...mời cả (lại mới cả:))) h.t sợ bị coi là yết kiu lắm:D:D:D:D:D

Sirius

Member
Ah hahhaahhahahahahahah, nhóc Ánh cũng từ từ lén đi đêm rùi hội trưởng ui, đổi tên cơ quan, thành lập trụ sở mới thôi
To Ánh: ai thế ai thês, ai được bạn Ánh đoái haòi đến vậy^^Tiếp cho anh em chị em trong hội ít thông tin đi nào

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
huhuhuhuhuhuhuhu
tớ đang buồn đây!!~~ng` ta nói thik tớ trc' nhưng mà tớ ko wan tâm..bây h` ng` ta bơ tớ rồi>"<tớ mới thấy là hình như tớ thik thôi
ko dám nói là thật
chắc tại tớ ích kỉ!!ko đc quan tâm nữa thì khó chịu!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000