^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Ăck, sao mờ bài này của chú Si lại dài thía:((...may mờ cuối cùng h.t cũng đọc xong và cũng ngấm ngấm được tí chút:):)
Công nhận bài này là h.t tâm đắc nhất trong mí bài trước của chú đấy...lý thuyết rất đúng bài bản...thực hành chắc cũng không khó lắm nhở:D:D
Nhưng mờ cái phần quảng cáo cuối bài...hơi bỉ một tí...con gái đọc sẽ dễ hỉu nhầm con trai lắm đó:D:D
Thía là sắp Valentin roài...bài này của chú h.t mong sẽ có ích cho ai đó:D, hay ít nhất là cho chính chú;):))

Làm gì mờ bạn Linh nản nhanh thía...có khi đến khi thực hành còn "hoành tráng" hơn í chứ;) :>...nếu thía nhớ vìa truyền lại kinh nghiệm cho anh em nhớ;)

gipypy_9x

Member
ặc . vãi linh hồn bạn Si , viết dài dã man , mà tình hình lầ cái hội này còn duy trì ko vậy , ai vào đây hình như cũng nyêu đủ cả mà ...........có mỗi tớ mới là mem okie nhât , trung thành với họi nhất , chứ ko như con nào mạnh mồm kêu làm hội trưởng rồi chưa đầy tháng dã lướt kìa :)):)):))

Ặc Châu oai..sao mờ mày có vẻ bức xúc nhở:D..hay là vì tao ko từ chức và nhượng lại cái ghế h.t cho mài:D:D:D...tao có mún thía đâu nhưng mờ chuẩn bị cáo quan thì chú Si chú í...níu kéo đấy chớ:D:D:D
Mờ mày bảo mày là hội viên okie nhứt hử...chưa gì đã có người fản đối roài kia kìa>:)>:)
@KK: khổ, người iu thì chả bít có chưa mờ có lắm em gái nhở :>:>::mad::)(:)((

gipypy_9x

Member
Đúng là cái thằng ẻo lả suốt ngày ăn nói như kiểu PD_ thế bảo sao ko có nổi người yêu , xời `oai , kêu ít thoai

Oài oài, Châu oai sao mày nỡ nói anh tao thía:(:)(:)((....mày xem giờ còn ai tâm huyết với mày như anh tao ko:D:D:D...đã ko thik ng` ta roài thì thoai cũng đừng nói người ta thía chớ:D:D
@kk: hihihhi`...điều này ko fải nói mụi cũng bít:)):))...chưa đánh đã khai:))

theshadow

Member
àh ùh ẻo lả thế thôi:)):)):))làm sao mà đàn ông = mấy fan của Châu được,mà lần sau có chửi thì cứ nói thẳng vào mặt ý:)):)):))

gipypy_9x

Member
tớ nói thẳng rồi mờ :)):)):)) , hay ấy lại quên rồi , chưa già đã lẫn
@ Hoa : tâm huyết thì còn nhìu lắm mày ui :))

Sirius

Member
Sắp đến ngày valentin rùi nhỉ, các anh em đã có ai để đi cùng chưa thế.Nóng ruột quá, đến giờ này mình vẫn vườn không nhà trống.HIx hix buồn tê tái

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000