^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

qt_vip_a3

Hội độc thân định đi đâu ko?
@ Bạn gì học quang trung: Ấy bít Phương Én ko? Học khối 10 bít Huyền Trang ko ấy?

DanteXXL

Hehe! Tớ đâu có ý gì đâu bạn "Ánh" à =))! Chẳng qua thấy tên bạn chói wá nên phải để trong ngoặc cho nó cản bớt đi thui =))

Chòi chòi...sao mờ bạn Linh văn vẻ thía nhở:>:>:>...có định sang D4 góp gạo thổi cơm chung ko;)>:)...nói lần nữa đừng trêu em Ánh bé bỏng nhà tớ nhở:)):))
Chú Si đâu òi im hơi quá nhở, ko chừng lại đang bận bịu với 3 bà vợ:)):)):))

DanteXXL

:| Sao bạn "Ánh" phán cho câu xanh rờn thế? :| 12D2 với 10D2 giống nhau thế chóa nào đc? :| 10D2 có cái "chất" riêng chứ? :D

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
:| Sao bạn "Ánh" phán cho câu xanh rờn thế? :| 12D2 với 10D2 giống nhau thế chóa nào đc? :| 10D2 có cái "chất" riêng chứ? :D
>:) >:) >:) ...kekee đúng roài,,,,0407 chán vãi linh hồn h thì 0508 phải khôi phục lại cái chất của 0205 và 0306 chứ kẻo lại mất hêt truyền thông cội nguồn....>:)

Roài roài...h.t rút kinh nghịm:D...ủa thía cuối cùng là hội mình nằm nhà buôn dưa lê hoặc study hết à:(:(:(:(:(...chẳng thấy ai ý kiến ý kò gì nữa à:(:(:(:(:(..thoai nếu không để gộp vào lần off ào hè vậy:(:(:(:(

DanteXXL

Trong tư thế trồng chuối ngc thì có thể che đi đc nhìu điểm xấu (ko đẹp lắm =))) h.t àh! Bí quyết giữ h/ả đẹp của bạn "Ánh" đấy =))

DanteXXL

"Anh" ơi!!! "Anh" thừa chỗ nào, thiếu chỗ nào mà đòi làm "anh"? =)) Vụ tại sao đưa tên bạn "Ánh" vào ngoặc kép hum trc gt rùi còn gì?? :D Bi h còn thắc mắc là seo? =))

chocomog_257

Moderator
dek thấy! chỗ nào thế?? nói lại đê!.....có mỗi giải thik lại thôi mà cũng ngại hả em>> hay định mơi ra để câu bài.??..đc!^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000