^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

Ice_Fire

Member
Không giải thể thì thay thế chủ hội đê :)) , chủ hội cũ ko đủ tư cách làm nữa rồi , hihi ...
<--- Hình chủ hội cũ nè , xinh ko :D

Sirius

Member
thực sự là phải post lại cái bài này với hi vọng mong manh là chủ hội đọc đuợc, bài lần trước rơi vào quên lãng do nạn câu bài bùng nổ, hic
Lâu không vào hội, thấy hội giờ như cái hàng chợ , bị mấy bà phá tan hoang như tàn tích thế chiến lần thứ hai^^.Đau lòng quá.Hội trưởng sao bi quan thế, đòi từ chức, hay trái tim bị anh chàng nào cuớp giũa đường giữa chợ rồi .TOi cơm, toi cơm hết cả rồi, ai ngờ hội trưởng lại lén anh em đi đêm thế này thì chết.Bị cướp rùi thì đề nghị hội trưởng mau đưa ảnh ''thằng '' cả gan nào lên cho hội đồng kỷ luật hội độc thân xét xử coi nào
Cái ảnh avatar đó hả, bé quá, không đủ tiêu chuẩn, không duyệt, đưa cái khác lên đi[ hội trưởng có quyền thuê luật sư tùy ý , coi như là cho hưởng khoan hồng bao nhiêu năm tận tụy cho hội ^^]

Sirius

Member
Giời ơi là giời, chán các bác quá, em đang truy tố hội trưởng chúng ta thì các bác nhảy vào câu ào ào thế này thì em pó tay mất thôi.

Ice_Fire

Member
Sirius said:
Đau lòng quá.Hội trưởng sao bi quan thế, đòi từ chức, hay trái tim bị anh chàng nào cuớp giũa đường giữa chợ rồi .TOi cơm, toi cơm hết cả rồi, ai ngờ hội trưởng lại lén anh em đi đêm thế này thì chết.Bị cướp rùi thì đề nghị hội trưởng mau đưa ảnh ''thằng '' cả gan nào lên cho hội đồng kỷ luật hội độc thân xét xử coi nào
^^]
Post lại hay post đi thì cũng có vẻ như đang nói về mình thì phải :-/
Ai định xét xử anh vậy nhỉ :)) ... hội trưởng cũ ( mm ) đang đi nấu kơm chứ ko thì sút ngay Sirius ra khỏi hội rồi đấy ... >:)

Ăck, thứ nhứt..hội trưởng mới định thía thoai chứ còn đang xét duyệt nữa:D:D..trong thời gian này vẫn cứ là hội trưởng:)):))...chú Si cứ bình tõm, đừng có lôi cái đầu của h.t ra khỏi cái cổ của h.t, chúng nó iu nhau lắm mờ:):))...nào thía giờ h.t bắt tay vào việc nhớ (í chết, luộc nốt nồi susu đã:D)
5 phút sau:D...
e hèm...bắt đầu từ ông Trung (quan tâm+ưu đãi đặc bịt đấy;))
Ông mún vào hội hử, được thoai, làm bản tường trình giải thik lí do tại sao lại dẫn đến tình trạng độc thân đi;)
Típ, coá ai mún ra khỏi hội (nối gót h.t) ko, mún ra cũng fải làm bản tường trình giới thịu người dãm cả gan đã cướp hội viên ra khỏi hội nhớ:))...(chít, nói thía hoá ra h.t cũng fải làm à:)))

Hờ hờ hờ...bị bắt về hưu non:(:)(:)))...khíp, mà chẳng hỉu hội viên cái hội này làm sao...đã ko chia buồn cùng hội trưởng thì thoai lại còn xâu xé tranh cái chức hội trưởng nè:(:)))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000