^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

Sirius

Member
Ngồi ngẫm nghĩ mãi, hội trưởng ơi, ngày xưa hội phong em làm cái chức gì nhỉ, emn hớ là có mà.Quên mất nhiệm vụ của mình rùi, nhắc em cái

Hờ hờ hờ, chú Si nhắc h.t mới nhớ...nhớ ra là h.t coá ban cho chú một chức...nhưng mờ h.t cũng chẳng nhớ là kí chức gì:)):))...à hình như là chức câu khách:)):))...thía mờ...hixhix...chú nhắc thì h.t cũng nhắc luôn, từ đó đến nay chú trốn việc nhớ...tự dưng giờ lại ló cái mặt vào cái hội này, tưởng quên anh em đồng đọi roài:(:)))

Sirius

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ, chú Si nhắc h.t mới nhớ...nhớ ra là h.t coá ban cho chú một chức...nhưng mờ h.t cũng chẳng nhớ là kí chức gì:)):))...à hình như là chức câu khách:)):))...thía mờ...hixhix...chú nhắc thì h.t cũng nhắc luôn, từ đó đến nay chú trốn việc nhớ...tự dưng giờ lại ló cái mặt vào cái hội này, tưởng quên anh em đồng đọi roài:(:)))
Có hội trưởng quên anh em thì có, thân làm hội trưởng hội độc thân mà lén anh em đi đêm, ngấm ngầm có bạn trai, bỏ rơi hội thì có.EM còn chưa kiện hội trưởng là may cho hội trưởng đấy nhá

Oai` oai`...chu' bo? viec xong lai do^? loi~ cho h.t hu?:(:)((...h.t co' tron' di dem dau:)...di ngay` mo`=))=))...thui, dang` nao` h.t cha? dang giup' chu' viec vo. kon kon` gi`;);)..chua dc cai' nem chua nao` ma` da~ bi chui? roai`:(:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000