^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

tuankazzan

Member
Em nghi "chị" là con giai lắm chứ con gái làm gì mà hứng thú với mấy vụ girl xinh như là con trai thế?He he he
Bên này có Sói Đói và Kẹo Sữa đấy ^_^

cheryl

tuankazzan said:
Em nghi "chị" là con giai lắm chứ con gái làm gì mà hứng thú với mấy vụ girl xinh như là con trai thế?He he he
Bên này có Sói Đói và Kẹo Sữa đấy ^_^
Kẹo sữa là ai thế ??

gipypy_9x

Member
hic , yeu cau` dung` bay` to? tinh` cam? lo lieu qua~ nhe' huhuhuhuhu , tu` h ko con` anh trai nua~ roi` :(:)(:)(( , em mong hoa hanh phuc vi` hoa mang` hanh phuc cho anh em :)):)):))
Xoi` ma` cai' hoi nay` giai? tan cung dung' thoi , khi ma` chu? hoi h da~ yeh be` gia that' , hanh phuc voi tinh` yeu nong` chay` =))=))=)) , tom? qua < hihihiihi >
Tu nhien khi minh co chong` roi` thay yeu doi` hon nhung van muon' la ` thanh vien cua ? hoi doc than ...................:D:D:D:D

hate_a3

Member
đang tuyển 1 số em gái xinh đẹp trong hội độc thân làm vợ, bán thời gian hoặc toàn bộ thời gian :x dạo nì bà xã anh đi luyện gb thì phải, ko thấy mẹt mũi đâu hết :D

vitcond4

Hoa chip !!! Muon tui lap nick ca chim hu ? ok con ga den
Vao hoi doc than cho zui thui ... de an ui nhung ai con doc than mu` . O` ma` doc than cung hay day cho . He` he` ban nao co nha hung , moi lam` wen ...

vitcond4

Bức xúc ? Ai chẳng có !!!

Khong dam tu nhan minh la chuyen gia tam nhung it nhat tui cung la nguoi biet lang nghe . Ke di roi chung ta cung share . Sap Tet rui , vut bot noi buon di cho nhe nguoi ...;-)

Hehehehe...ba` Dung kia, da~ co' anh Cuong roai` con` vo va vo vin:)):))...ca? nha` co' bit anh Cuong do^i. tuyen? ba(n' cung Viet Nam ko....cai' anh...ra(ng tranh nhau lam` to^? truong? i':)):))=))
Ma` Soi' sap' ko dc lam` hoi. truong? nua~ roai`....HA_D6 dang doi` lam` hoi. truong?:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000