Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

live-or-die

Active Member
.....may mà minh đi thi đại hoc.........ko chắc ko sống đc với bon nầy.......
.........chúc tất cả những thàng nào năm nay thi đại học (trong đôi mình thôi)....thi đõ nha......cố lên.......biz biz......xùy xùy.....lalala....lollo......

Anh Đức thật là pro, định đi chơi bóng rổ quên lấy giấy dự thi, trên đời này chắc có 1 (ko khéo 2 năm sau mình cũng thế, phải giao hết cho mama thui:D)
Anh THịnh thi thố xong đi dạy lại đê, lập tiếp 1 cái FC cho thầy Thịnh, mai kia lập nốt cho thầy..., ko lại ghen tị này nọ với thầy Hưng

nenu_aloha

Member
Anh Thịnh thôi đi, noi như kiểu đời tôi tàn roài ý....!!! *_*
Amen, đề năm nay khó nhẩy... ( đến anh Thịnh còn ko làm đc )... hi vong nam minh thi trắc nghiệm đỡ xương hơn... amen!!!

Nghe nói năm nay đề khó, học sinh trung bình chỉ đc 4 điểm là hết. Mấy năm nữa đi thi khối A cho vui nhẩy, bắt chước bà chị mình năm ngoái đi thi chơi, ko làm đc bài ghi luôn vào :"Em ko làm đc bài, các thầy cô cho em điểm cao cao 1 tí" :D

mí đứa nài già hết cả một lũ :)
bi h đnag ăn chơi thoải mái mà cứ thi với thẩn ... :))

đến lúc đấy tính sau ...

thôi ... chia bùn với anh Thịnh vì đề năm nay khó :) ... tuỳ thuộc vào vận may :)) ... ko liệt là đc :))

Thi ĐH khổ nhờ, mình sờ vào mấy quyển sách toán thấy xì-trét quá, ko khéo sang năm lại toi đời vì môn Toán chứ đùa ah, ko lẽ đi Pháp để thoát nợ, nhưng lại chưa đánh trận bóng rổ nào ra hồn. THôi ở lại, cùng lắm em cố tiên tiến vớt cho các cụ vui lòng:D

SkelballCVA

Member
May quá ! thằng Sơn lại 1 lần nữa chứng minh được 1 điều luôn luôn đúng " thằng học giỏi đánh bóng rổ thường ngu ( 1 chiều ) " .. may quá mình đánh bình thường :)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000