Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Anh Việt này chả update gì cả, em Hồng nó nổi tiếng thía mà anh ko bít ah, quản lý của 8P và Ba Đình đấy chứ ( toàn các ông đầu trâu mặt ngựa)
Anh Đức ai lại nói em nó thế, em đây trươc khi thi bao giờ cũng lôi truyện tranh ra đọc trong khi những đứa khác lo cuống lên học hành chăm chỉ, lúc thi vẫn làm đc bài, nhất là văn, ăn trộm mấy câu vừa đọc trong truyện ra cho vào bài, lại đc khen là "ý hay sáng tạo" :D:D:D:D:D:D

nào nào anh đức lại thik gây sự với em hả???x-(
rồi cứ chờ xem nhé, lần này em mà đõ cả 3 trg thì ông đức bà thảo đừng hòng ăn khao nhé
grừ............................
có nhg ng biết lượng sức mình có thi đỗ hay ko rồi nên biết mình nên đầu tư ntn cho đúng và fù hợp. thế thoai

Tức làm gì hả Hồng, kệ các ông bà ấy. MÀ chị thấy em lên báo HHT mấy lần rồi đấy, ko thấy đả động gì cả đâu nhá

Tin ko bít có nên vui hay ko là thầy Bảo đã trở lại, theo như thầy tâm sự thì:"Từ bé đến giờ chưa bao giờ thầy ốm 1 trận như thế" Thầy trở lại đồng nghĩa với việc đội nữ có thể phục hồi lại số thành viên đông đảo như trước (mặc dù phần lớn là đến chơi cho vui) , cơ hội đc thành lập tuyển chính thức đang nằm trong tầm tay, sướng thật.

Thầy đc coi là hiện tượng lạ của bóng rổ Việt Nam (ko khéo là cả thế giới):D Còn lạ ra sao thì nên lưu truyền nội bộ, Vân Anh nhờ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000