Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Giữ bí mật, đứa khác bít chị em mình mất suất trong đội hình xuất phát, hehehe.
Công nhận thầy...hot quá, mai kể cho thầy chắc thầy ngất vì sướng:D

nenu_aloha

Member
À, Trang on đc rồi hả Trang, neu may nhan dc tin nhan nay cua tao thi goi luon cho tao nhe co viec.

Các chị noi kinh quá ạ, ko bit anh Thịnh sao rồi, chắc het tuan nay anh y ko on đâu nhỉ, du sao cung chuc anh y thi tốt ==> 25 điểm là đẹp, hà hà.... Chúc anh ý đi bọn mày!!!

anh Thịnh no 1 ... anh nhờ :D

em đã bảo rùi nhá ... có j em viện trợ cho ... >:) ... mờ anh ko thèm nhận lòng tốt

thi = chính sức mình kia đấy :>

anh Thịnh no 1 ... yeah !!! :)>-

lại đén lượt anh Thịnh àh .. =))

theo tao thì thày Hưng nà xúc xích nhứt .. có hẳn 1 cái FC mừ :>

he he .. em là thành viên tích cực của FC nài =))

Anh Huy lại định bon chen làm chân HLV tuyển nữ chăng????????????
Công nhận đến thời điểm hiện tại anh Thịnh là HLV manly nhất, thầy...(bí mật:D) ga-lăng nhất, còn Hưng thỏ thì...nhiều lắm: răng to nhất này, tóc xấu nhất này, có quan hệ họ hàng với nhiều người trong tuyển nữ nhất này.....

no31cva said:
đội tập thứ mấy đấy
lâu lắm ko được lên sân rồi
đội tập thứ 2-4 ... cả nam lẫn nữ ... hình như nam từ 7h :-/

Anh Huy lại định bon chen làm chân HLV tuyển nữ chăng????????????
Công nhận đến thời điểm hiện tại anh Thịnh là HLV manly nhất, thầy...(bí mật:D) ga-lăng nhất, còn Hưng thỏ thì...nhiều lắm: răng to nhất này, tóc xấu nhất này, có quan hệ họ hàng với nhiều người trong tuyển nữ nhất này.....
ai cũng pro` hết =))

Trang hả ... ohm ... tui vừa add nick đó ... ol thì toàn ko gặp ... thui nói lun trên nài cho nhanh :D ...

mà cái My nài ... he he :)) ... anh Thịnh nà đang thi đai học nhá ... mài cứ nàm anh ý phồng mũi lên :))

ohm công nhạn anh ý pro` nhứt :D

nenu_aloha

Member
Ô anh Đưc thien vị thế, cả lũ no noi ve anh Thịnh thi anh chẳng del lại del bai em, bất công!!! *_*

Mai 6h30 dua nao ko co mat o san truong tao cho chay phat 5vong
Hieu chua, lieu ma thong bao cho moi nguoi! *_*
Buc that!

nài nài ... thiên vị nèo đâu :) ... tao thấy anh Đức rất công = mừ :) :))

My oai ... cái bài tập của mài chưa thử mới nghe đã :-S rồi ... :-S ... 6h30 sớm thế :-S ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000