Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

live-or-die

Active Member
.....doi nư tập 2 buổi 1 tháng thì tập làm je'....o nhà nghỉ cho khỏe em a'.....ko thi phai tư tập lấy ....ko sang năm đánh giải thi nhục lém......

SkelballCVA

Member
Nghe nói tình hình tuyển nữ năm nay có vẻ rất khả quan ! các em biết chơi từ cấp 2 lên rất nhiều! mong năm nay đội chu văn an sẽ có đội tham gia giải PTTH :) :)

thế này nhá ... theo ý kiến chung thì đội nữ ( nếu đc thì cả đội nam ) xin ý kiến của mấy ông thầy thể dục ... để được quyền sử dụng sân ... như là 1 đợt tập huấn ...

nếu mà ko đc thì bàn tiếp đến việc ... viết một bản đăng kí thành viên đội nữ + chữ kí ( có thể cả ảnh ) và một bản tường trình để xin đc sử dụng sân ... rồi đưa lên nhà trường ..

nếu lại ko đc tiếp thì lúc đấy sẽ tính tập ở sân nào chung sau ...

MONG MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ !!!

live-or-die

Active Member
....vô vọng thôi em ơi....kieu j mấy ông cũng đưa ra lý do là......phải bảo quản sân => cần kinh phí =>thu $ thôi.......tốt nhất là tự tập...

ZLO2C said:
....vô vọng thôi em ơi....kieu j mấy ông cũng đưa ra lý do là......phải bảo quản sân => cần kinh phí =>thu $ thôi.......tốt nhất là tự tập...
chưa thử thì sao biết .. mình có sân sao ko đc tận dụng ..
thì đã chả bảo là phải thử đã .. ko đc thì tính tiếp .. năm nay các em 91 có rất nhiều nhân tài ... pảhi tận dụng

H

HoangPhiHong

Guest
khổ lém cơ.đội nam nghỉ tập rùi do kinh fi hạn hẹp ko đáp ứng đc yêu cầu của thầy Bình.mà e tự hỏi sao lại thu đắt thía.Giỏi lém trả thầy Bảo 1trieu cho cả 2 đội thui.mà nếu đóng đầy đủ thì phải thu đc hơn 2 trieu

live-or-die

Active Member
...thế các thầy làm ko công cho chungd mày đáy a;....phải có chút bồi dưỡng chứ....
nói thế la tự hỉu chứ je em.......

em bon chen được ko ạ? Năm nay em mới vào CVA nhưng em rất thick chơi bóng rổ và em cũng chơi khá lâu rồi....Hôm trước em đến sân br CVA gặp các chị tuyển nữ....nhưng nói thật như thế chưa thể coi là tuyển được nhưng các chị cũng đã nói với em từ giờ sẽ bắt đầu xây dựng tuyển nữ CVA, bắt đầu mọi thứ từ ko có gì....nên tất cả ban nữ nào đam mê br( đương nhiên học CVA) thì hãy tham gia nhé...

nenu_aloha

Member
lich tập là sang cả tuần, sáng từ 6h đến 10 hơn, chiều từ 2h đến 4h.... ai có việc cần nghỉ thì nghỉ... ko thì đến hết....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000