Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Thực ra là hôm đấy thấy hội buôn bưởi(8P) ra sân, em và con My định té luôn vì bít thừa hội buôn bưởi sẽ chơi bóng chùa của mình.Nhưng đi đc nửa đường chả bít con My nghĩ thế nào lại quyết định quay lại cho mượn bóng với điều kiện là cho 2 đứa em đấu cùng,hội buôn bưởi chấp nhận nên đấu thôi, chắc chiều thứ 6 tuần sau lại chơi nữa.

óe 8P nhà mình làm những điều xấu xa j mà để bị gọi là hội buôn bưởi thế hả?Thơ ơi mấy đệ tử em có làm j thì chị em mình đóng cửa bảo nhau chứ đừng post lên 4r chị nhé=))
@8P: Đừng đánh em các anh ơi!!!

Nói người ko nghĩ đến ta, người đội nữ muốn "tẩn" nhất là anh Thịnh thì có, còn sau đấy là ai thì...đang lên danh sách

ha ha .. thành quả câu đã bị del nhanh chóng .. hé hé :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))

nhưng mà anh Đức thông tin cuối là em nói đúng chứ ... anh đi TQ còn jề .. phải để choa bạn đọc đc bít thông tin chứ .. :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))

bài này thì anh Đức ko thể del roài ..

kêu gọi đội nữ thi xong oài .. tập như bt nhá .. sáng CN ..

hé hé .. hum nay em đc bít sự thật về đội pomeloes roài nhá ...

toàn nà ... >_< ... xem DĐ của Đức bi bé .. >_<

sự thật phanh phui .. từ boss choa đến các mem .. >_<

:"> :"> :"> :">

Ặc,cái DĐ ấy có phải toàn chứa những thứ XXX hả, bọn con trai bây giờ toàn vậy, mấy lão ở lớp vẽ của tao toàn chụp ảnh người mẫu vẽ, bị thầy oánh suýt chết

Tình hình đội nữ bi bét quá, ko có ai huấn luyện để có thể đấu đc , chán quá, thik đấu mờ ko bít đấu ra sao, cái gì cũng mơ hồ, trong khi tuyển nam bít đấu nên đi đánh , còn đội nữ thì...

star_diamond said:
Ặc,cái DĐ ấy có phải toàn chứa những thứ XXX hả, bọn con trai bây giờ toàn vậy, mấy lão ở lớp vẽ của tao toàn chụp ảnh người mẫu vẽ, bị thầy oánh suýt chết
làm jề coá ... >_<

ko nên nghĩ ... >_< .. đến mí thứ XXX đấy >_<

toàn là những ... >_< .. chết vì cười .. :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))

star_diamond said:
Tình hình đội nữ bi bét quá, ko có ai huấn luyện để có thể đấu đc , chán quá, thik đấu mờ ko bít đấu ra sao, cái gì cũng mơ hồ, trong khi tuyển nam bít đấu nên đi đánh , còn đội nữ thì...
o`... o`

THANH NIÊN CHĂM CHỈ NÓ SẼ # .. >_<

nenu_aloha

Member
Ba Tho tu tap di chu, sao cu phai cho co nguoi day???? The nay thi den tet moi thi dc, zoi a! Phai tu trau doi chu? Nhu thay Hung day! ( cau cuoi chi tham khao! ^_^ )

live-or-die

Active Member
sáng nay anh để đòng hồ 6h ...định lên trường ....nhung ko hỉu sao lúc 6h day ....nghĩ hum nay là cn nên ngủ típ............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000