Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Hôm nay ra nói chuyện với thầy Bình, hỏi xem sau hè thầy có cho lập tuyển thi đấu ko, thầy bảo là để sau hè nếu HLV bảo thi đấu đc thì đầu năm lập tuyển luôn. Thầy Bình còn nói là lúc thầy Bảo chưa ốm, thầy có khen đội nữ năm nay nhiều nhân mới chơi tốt. Cứ đà này chả mấy chốc tuyển nữ đc lập, cầu Trời cho bọn con sang năm đc thi đấu, vỡ ko bít bao nhiêu thứ ở nhà vì chơi bóng rùi.

estrella

Active Member
chẹp... nhìn bọn này lại nhớ mình 2 năm trước, cũng chăm chỉ chứ kém gì...khổ nỗi có mỗi mình mình...năm nay thi nên lười hẳn...

My ui, lập danh sách những bạn có thể đánh đc đi, tiện thể góp ý cho mọi người xem còn thiếu sót gì ko để sửa. Mà nhân đây bà xin trân trọng cám ơn Hà My rất nhiều vì đã giúp bà sửa cú ném 1 tay, bà sẽ cố gắng tập để có thể ném đẹp như Ono trong Slam Dunk (bít là ko bằng nhưng vẫn muốn ném đc như thế!!!!!)

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
My ui, lập danh sách những bạn có thể đánh đc đi, tiện thể góp ý cho mọi người xem còn thiếu sót gì ko để sửa. Mà nhân đây bà xin trân trọng cám ơn Hà My rất nhiều vì đã giúp bà sửa cú ném 1 tay, bà sẽ cố gắng tập để có thể ném đẹp như Ono trong Slam Dunk (bít là ko bằng nhưng vẫn muốn ném đc như thế!!!!!)
Muốn ném đẹp như Ono để anh giúp cho ! ;-) ;-) ;-)

nenu_aloha

Member
Cám ơn anh Vượng hay Vương gì ấy ý, he he he! Mà bực quá, ai cho tui mượn truyện đi chớ, cứ nói đến Ono, Ona nào ấy, chả hiểu!

@ Bà Thơ: Bà à, nói mồm dễ hơn, con cũng định làm thía nhưng chưa kt đội nữ nên chưa tổng hợp đc, để thi xong!

Hớ hớ, ko bít anh Đức có giúp vô tư ko, hay là ném đc rùi thì ổng đòi tiền mình.Ước gì Ono có thật nhỉ, mình nguyện giảm béo để xách cưa đi cưa. Mi ui, để hôm nào bà nịnh con CÚn nhà mình để nó cho con mượn truyện nhé.

Oài ... anh Đức chẳng có tâm hồn iu thik truyện tranh jề cả ... del một đống thế kia ... hết cả chiện để câu bài ... :))
@My : Hum nay có vụ j thía ... tò mò we'

Để e nói 1 câu cho đỡ bị tội câu bài : Các bạn nữ lớp tao toàn kêu để đến hè mới đi tập đc ---> chả vận động đc ai Đội trưởng ơi :-S

live-or-die

Active Member
anh đức để cái lí do del bai chuối thế.......
thế tình hình dội nữ thế nào roài.....giải tán rùi hả.........màu hum thứ 5 buổi chiuề nhìn thấy mấy em cấp 2 chơi br đông ghê......

Hôm nay đấu với hội buôn bưởi(8 pomeloes ấy) vui thật, mỗi tội các bạn ấy văng kinh quá, nhất là cái bạn Công Sơn ấy, nhìn mặt ko đến nỗi nào mà chửi bậy văng cả...nước bọt vào tóc mình,kinh quá
Mà anh Đức ơi, anh có cần phải del một loạt bài thế kia ko, đang bàn về truyện hay mà, lại còn Này thì truyệnỨc quá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000