Sao Mai điểm hẹn !

chocomog_257

Moderator
Ngọc Khuê nghe mãi thì cũng thấy nhàm thật... giọng Ngọc Anh có lẽ mang 1 cái gì đấy mới mẻ hơn, tuy việc xử lý giọng có hơi lúng túng ^^
@ anh rikku: sao lại có thể nói là dòng nhạc của TD ko thu hút = được? TD đi con đường cũng ít người dám theo đấy chứ :) Chất nhạc TD muốn theo đuổi cũng khá kén người nghe, khán giả trẻ VN thì phần đông lại nhìn vào bề ngoài mà xét nét >> đa số thích HH hơn là phải :))

nữ tặc

Member
nhưng năm ngoái thực sự TD đã gây sốc mà
TD đã thu hút được khá nhiều khán giả tuy ko = được so với HH, HAT nhưng ổn định hơn
VỪa có được khán giả vừa được hội đồng nghệ thuật đánh giá cao

SNOOPY_GIRL

Member
hey! to vao 4rum cua HAT, thay bao HAT se hat o truong minh, nhung ko biet luc nao?lieu co phai la hoi truong ko?nhung ma nhu vay thi tan thang 11, lau qua'!co khi ong day ve Duc roi cung~ nen!:((

BlackDragon

Active Member
rikku said:
Tùng Dương: nếu mà so kiểu giọng Tùng Dương thì giải sao mai trước đấy có Ploong Thiết (Khiết) mới gọi là . . Tuy nhiên cần đánh giá khách quan, thì dòng nhạc Tùng Dương theo đuổi ko thể thu hút như Hoàng Hải. So với Bằng Kiều, Hoàng Hải ko hơn về trình độ nhưng rõ ràng sự so sánh một ca sĩ mới và một ca sĩ đã thành danh từ hơn chục năm nay là khập khiễng, sao ko so với Trần Hiếu nốt đi.
Ngọc Khuê: Giọng giả kiểu này đã từng xuất hiện ở sân khấu ca nhạc nước ngoài rất lâu, tới VN nó chỉ được cái mới và lạ, hay hay ko chưa dám bàn. Nhưng mức độ truyền cảm, chất giọng thì Ngọc Anh có thể xếp trên được.
Vấn đề ở đây là HH đã cố đi theo phong cách của BK nên bị so sánh cũng là điều khó tránh khỏi. Còn dòng nhạc mà TD chọn thì thực sự phù hợp với chất giọng và phong cách của TD. Về kĩ thuật anh cũng đánh giá là TD ổn định hơn.
Ngọc Anh thì có chất giọng khá đẹp, kĩ thuật cũng vào loại tốt. Nhưng không hề ổn đinhj. Mấy đêm diễn gần đây mắc lỗi rất nhiều.

chocomog_257

Moderator
SNOOPY_GIRL said:
hey! to vao 4rum cua HAT, thay bao HAT se hat o truong minh, nhung ko biet luc nao?lieu co phai la hoi truong ko?nhung ma nhu vay thi tan thang 11, lau qua'!co khi ong day ve Duc roi cung~ nen!:((
có thật thế ko em? :))

KO có HAT thì đã có "cây nhà lá vườn" lo jì!Anh Phong tập tành sao rồi hả anh???Em thấy cái bài của em khoai thật,xem ra fải cố thôi:(

BlackDragon

Active Member
Longbeomap said:
KO có HAT thì đã có "cây nhà lá vườn" lo jì!Anh Phong tập tành sao rồi hả anh???Em thấy cái bài của em khoai thật,xem ra fải cố thôi:(
Bài của chú không khó về kĩ thuật, nhịp cũng dễ nhưng hơi cao. Chú ý những nốt cao là được, cố gắng xử lý sao cho không bị phô nữa. Cận thận không hôm duyệt lại bị loại :D

SNOOPY_GIRL

Member
chocomog_257 said:
có thật thế ko em? :))
ban chocomog_257 xem lai di nhe', nam nay to len lop 12 day', gia` nhat truong rui` day', sao goi to' la em ha?:p
cay nha la vuon lam sao bang hotboy SMDH dc,dang hot ma!:?
co ai bit thong tin chinh xac ve cai da hoi 4 mua` j` j` do thi lam on thong bao dum` cai, de em con den xem nua~ chu'!:">
4rum cua HAT la haanhtuan.net, moi nguoi vao xem nhe'!>:D<

nữ tặc

Member
đâu có HAt học xong rồi
về mấy ngày rồi lên luôn
hôm nay Anh Khoa tuyệt ghê
mặc dù thích HAt nhất nhưng em thấy đêm nay Anh Khoa đỉnh nhất
:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000