Sao Mai điểm hẹn !

Có lẽ là cơ hội ko đc dành cho PL và MThư rùi:((Dù sao thì cả 3 nam của vòng 2 đc vào,zui quá!:DNếu loại AK thì fải loại PL trc nên AK có nhìu cơ hội lắm:)

chocomog_257

Moderator
hôm nay xem báo 2!, cũng suy nghĩ lại 1 chút. Có lẽ Minh Thư sẽ có cơ hội vào chung kết cao ở trận địa khán giả, nếu như HH bị knockout :D còn nếu cả 3 chỗ đã có chủ là 3 anh kia rồi thì... thôi, xác định là ngồi ghế VIP mà xem 5 bạn kia hát nhé :))

chocomog_257

Moderator
www.thehe8x.net (chắc là .net chứ ko phải .com, em ko nhớ chính xác) :D
Vào sign up lấy cái nick, login rồi vào phần MusicBox là down được trọn bộ các đêm SM (kể cả nhận xét của giám khảo luôn, cái đấy ở các track riêng)

chocomog_257

Moderator
yeuamnhac vào khổ lắm, chậm mà thỉnh thoảng lại down... tốt nhất là tìm nguồn trực tiếp bên thehe8x còn hay + tiện hơn :D
Mai Trang mà ko được vào CK thì đúng là phí cả 1 tài năng :(

rikku

Active Member
Trang phison còn vào loại trang cấm, cái connection nhà anh block rồi, phải sock proxy may ra mới vào được.
Thehe8x cũng thế anh vào được nhưng ko nghe online được và càng ko download được.

Cá độ nào ^^ HHải, AKhoa, HAT thì chắc suất rồi. 2 còn lại sẽ là N Anh và P Linh ^^ Minh Thư mất điểm đêm 6 và 7 rồi . . còn M Trang đêm 8 bị chê nhiều quá.

Anh Fong công nhận quá tinh khi dùng từ quạt chả
cái này em nhầm, vì quạt chả là một kỹ thuật phổ biến khi chơi guitar (từ thông dụng) chứ ko hề có ý chê là ko biết chơi đàn.

winter09

Moderator
MAi TRang hát đc nhưng khó mà vào đc:
-HĐTĐ chỉ đc chọn 1ng` thì chắc chắn ng` đấy là Anh Khoa.
-Vì ko có đc ngoại hình ưa nhìn nên MT ko nổi bật so với các bạn cùng hát---->còn lâu mới đc khán giả bình chọn nh` nhất

Năm nay lại 1 lần nữa các chàng lên ngôi.Năm ngoái có Kasim và TD thì năm nay sẽ có HAT,AK và HH.Xem ra "chị em" cũng fải suy nghĩ ít nhiều chứ?:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000