Sao kô ai nhắc tới Linkin Park dzậy nhở???

chocomog_257

Moderator
scorpions8430 said:
NGHE TIN NÀY MÀ GIẬT MÌNH CHẢ NHẼ LP TAN RÃ NHANH THẾ SAO.SHOCK QUÁ
Tin vít vít đấy ông anh ạ =)) Làm gì có chuyện LP ngủm nhanh thía được :D Đợi đến ngày đấy còn xa lắm, đến năm 2010 cũng chưa chắc có ngày ấy đâu. Cứ tin như dzậy đi.

Hừm, chú nói cũng chí phở :)
"Mà Lp mất nghĩa là tôi cũng mất" ----> Đú theo "Vội vàng" của Xuân Diệu =))
LP đang thành công thế, có điên mới tan rã :cool:
Mà LP tan rã thì tui cũng chả bít hâm mộ ai nữa :-( :-(

mixmit88

hi mọi người. Tui cũng rất mê lp. cho tôi cùng " đàm đạo" với mọi người nhe.
Khổ quá. Vừa vào box " lp the best of the Rock" của cái ông Vũ nguyên gì gì đó, thấy chúng nó sỉ nhục lp của mình quá=> cú => tức cái ông vũ nguyên ăn nói ko cẩn thận gây hại cho lp.Mà kể cũng quái thật.box cho lp fán mà sao lại có bọn ngoại đạo nhảy vào chửi lung tung là thế quái nào hở?Vô văn hóa, thiếu tôn trọng người khác quá!
Cho nên tôi vào đây.Rất mong được mọi ngươi giúp đỡ thêm.

À nhân tiện đang nói về chuyện MIKE ra album solo tôi cũng không phủ nhận rằng lúc đầu tôi có hơi lo lắng cho số phận lp nhưng mà bây giờ tôi ko lo nữa.Vì tôi nghĩ mike ko biết đã tốn bao nhiêu mồ hôi nước mắt để tạo ra 1 lp như hiện nay từ khi ban nhac chỉ mới có 2 người, đến khi có 5 người mà vẫn ko được hãng thu âm nào chập nhận thứ nhạc của mình,cho đến 1 lp như ngày nay.Chúng ta ko thể phủ nhận một sự thật là chính mike có công rất lớn trong việc lập ra ban nhạc và đưa họ đến thành công.
Cho nên dù có đuổi thì nhất quyết mike không rời lp đâu.Mọi người đừng lo mà tổn thọ.
:D. Tặng tất cả những bạn nữ nào thích Mike ảnh của....vợ Mike nè:

chocomog_257

Moderator
Vớ vẩn, Mike gắn bó với cả nhóm bao nhiêu năm trời làm sao muh đùng 1 cái bỏ là bỏ được ;)
Chẹp, topic này nguội lạnh từ 2 tháng trước rồi bây h lại có người hâm nóng nó lại, quý hóa wá :D Lại thêm 1 người nữa gia nhập cộng đồng LPFC CVA <:p Bà chị QA 11A4 đâu roài nhể, dzô đây góp chiện cái <:p

Còn cái ảnh vợ Mike... ko biết có nên nói câu "chồng nào vợ nấy" ko nhỉ? =))

chocomog_257

Moderator
rock_chicken said:
êu
ai biết con vợ thằng đọc zap mặt thế nào kông thế
posst lên cho em xem cái
Thì đấy, ảnh trên đấy còn gì nữa =)) Mike chả là cái "thằng đọc zap" của ông còn gì =))

chocomog_257

Moderator
rock_chicken said:
xấu thê nhảy
tưởng thế nào
êu
thăng` mike là người nước nào thế ong anh
Nghe cái tên đã đủ bít roài, Mike Kenji Shinoda, 1 cái tên pha trộn giữa Mỹ & Nhật Bổn -> người Mỹ gốc Nhật chứ còn sao nữa :)

baby love

Moderator
mixmit88 said:
hi mọi người. Tui cũng rất mê lp. cho tôi cùng " đàm đạo" với mọi người nhe.
Khổ quá. Vừa vào box " lp the best of the Rock" của cái ông Vũ nguyên gì gì đó, thấy chúng nó sỉ nhục lp của mình quá=> cú => tức cái ông vũ nguyên ăn nói ko cẩn thận gây hại cho lp.Mà kể cũng quái thật.box cho lp fán mà sao lại có bọn ngoại đạo nhảy vào chửi lung tung là thế quái nào hở?Vô văn hóa, thiếu tôn trọng người khác quá!
Cho nên tôi vào đây.Rất mong được mọi ngươi giúp đỡ thêm.

À nhân tiện đang nói về chuyện MIKE ra album solo tôi cũng không phủ nhận rằng lúc đầu tôi có hơi lo lắng cho số phận lp nhưng mà bây giờ tôi ko lo nữa.Vì tôi nghĩ mike ko biết đã tốn bao nhiêu mồ hôi nước mắt để tạo ra 1 lp như hiện nay từ khi ban nhac chỉ mới có 2 người, đến khi có 5 người mà vẫn ko được hãng thu âm nào chập nhận thứ nhạc của mình,cho đến 1 lp như ngày nay.Chúng ta ko thể phủ nhận một sự thật là chính mike có công rất lớn trong việc lập ra ban nhạc và đưa họ đến thành công.
Cho nên dù có đuổi thì nhất quyết mike không rời lp đâu.Mọi người đừng lo mà tổn thọ.
:D. Tặng tất cả những bạn nữ nào thích Mike ảnh của....vợ Mike nè:

Ủa vợ Moike trước đây mình nhìn đẹp lắm muh
Sao bây giờ trông xấu thía

chocomog_257

Moderator
baby love said:
ờ Mike là người Mĩ pha Nhật
Còn John Hahn là 1 người Nhật chính gốc.>>>Đúng không hả ĐM
Cái họ Hahn đấy là của Hàn Quốc =)) Khổ, sao nhiều người cứ nhầm Joe là người Nhật nhỉ =)) Hồi trước còn có đứa trông mặt Joe tưởng là Mike cơ =))

chocomog_257

Moderator
rock_chicken said:
êu
sao trông bạn baby love quen thế nhảy
học giảng võ hả cậu
Mặt trông như đúng rồi thì chả quen =))
Đúng dân Giảng Võ đấy ;) Sozy vì đã hơi bon chen, dù tui học bên CVA chứ ko phải GV :D

mixmit88

mọi người thật là kì cục quá. Vợ Mike thế là xinh lắm rồi. Thử nhìn vợ Chester xem:p.
Mà đứa nào bảo râu của Mike là râu " dê" thế? Thằng choco mốc fải ko?Cái đồ....Chị mày chết nhất đám râu ấy mà chú mày chê thế à? Ko có râu thì đừng có mờ tinh vi nhá!

chocomog_257

Moderator
Thà râu lún phún hoặc ko có râu còn hơn râu dê =)) Ngay ngoài đường cũng toàn thấy mấy ông ngồi quán nước cũng để râu kiểu đấy trông mà phát :-&

Ơ muh sao chị sờ nâu A4 iu wí đâu rồi nhẩy, vô đây buôn 1 tí chớ <:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000