Sao kô ai nhắc tới Linkin Park dzậy nhở???

chocomog_257

Moderator
Pà kon ơi, sao cái music box này hẻo wá trời, kô ai động đến àh. Mọi người post bài hăng lên chứ, định bỏ hoang 1 mảnh đất vô cùng màu mỡ thế này chắc? Thôi để tui mở màn ha. Ở trường tui thấy nhiều vô kể fan của Linkin' Park, thía mà chẳng ai lên tiếng gì cả là thía nào? Bất kể ai, là LP's fan -> vô đây!!! I'm waiting...

haa haa có tui nè tui là mê nhạc Rock lắm nè từ hồi còn học ở trường này
LINKIN PARK hả đỉnh của đỉnh rồi
ngày nào ko nghe là ko chịu được toàn bài tuyệt cú mèo hà
nghe phê ko chịu nổi ah
rất muốn làm quen với tất cả các fan của rock nói chung và fan of LP nói riêng
SHUTTTTTTTTTTTTT UPPPPPPPPPPP
:eek: =)) :cool:

LP

Xời, fải có cả già lẫn trẻ thì nó mới dzui chớ iem trai :D
Nói gì về LP bi giờ nhỉ :eek:
À, có ai bít chơi DJ như Joe Hahn thì dạy tui với

Hay quá, bây giờ diễn đàn này mới có nhiều người quan tâm đây
Các crazy fan of LINKIN PARK hãy cho biết cảm nghĩ về album mới của LP
COLLISION COURSE ( Khóa học xung đột ) xem nào
DO YOU KNOW ???????????

chocomog_257

Moderator
Oiii chán wá, vừa rồi em thi học kỳ xong, chưa kịp xì $ ra mua cái album mới nào cả, chán thiệt :( Mới nghe bài Numb/Encore trên TV thui, chưa download về. Mỗi tội bài này lại hát live nên kô thấy hết đc cái hay của nhạc LP. Bài này thì chỉ thấy mỗi Chester chêm vào cái câu "What thew hell are you waitin' for?" rồi hát ở đoạn cuối, còn Mike cũng rap đc 1 ít, còn lại toàn Jay-Z rap hết. Nhạc thì chỉ toàn thấy nhạc DJ, hầu như kô có 1 tiếng guitar nào. Lại giống như Reanimation hồi năm kia rồi...

smooth

Member
snowfromheaven said:
Xời, fải có cả già lẫn trẻ thì nó mới dzui chớ iem trai :D
Nói gì về LP bi giờ nhỉ :eek:
À, có ai bít chơi DJ như Joe Hahn thì dạy tui với
Chơi DJ tốn kém lắm chị ạ, nghe nói DJ của small Fire vác từ Mỹ về 1 bàn mix 5600$, bằng mấy chục con đàn ghẻ + phơ lởm của đàn em, hix.....

chocomog_257

Moderator
Hix, biết thế rồi, nhưng em vẫn thích cái trò DJ này kinh khủng, mix nhạc theo kiểu gì tùy mình thích, mỗi tội trang bị thì tốn cả đống $... :(

hey

à mà nầy! sao tui tưởng chơi DJ fải có 2 cái đĩa để mình scratch chứ :-/
nếu có phần mềm chơi DJ thì chơi kỉu rì hah?
Nhìn Joe chơi hay vãi :D

Anh thấy rằng album mới này của LP không hay bằng các album trước đâu. Không được nghe nhiều giọng Chester hát thì chán lắm. Jay-Z hát anh không thích lắm mà nghe bài nào cũng chỉ thấy Jay-Z hát nhiều. Trong album này có bài Hight Voltage hát rất mới lạ nghe giọng giống robot hát, lạ lắm đó. Nếu thích thì sắp đến tết rồi đó, sắp có xiền phải không cố dành tiền mừng tuổi mà mua nghe.Mua CD ở 135 Hàng Bông đĩa chất lượng cũng tạm ổn đấy.

Này có ai biết trang nào về Rock không . Lên mạng thỉnh thoảng ngồi buồn nghe nhạc Rock online thì còn gì bằng, chia sẻ cho tui với.Trang www.joehahn.com tui đã nghe rồi cảm ơn nhé. Còn trang nào khác không hì.Mà trang nào ổn định vào
Thành thật cám ơn nhiều

chocomog_257

Moderator
Hip hop thì kệ hip hop, chả sao hết, em đây kô phải rock fan nhưng cũng kô phải loại "ăn tạp" đâu, mà em thích kiểu alter cơ. Nghe thử bài Lying from you rùi, cũng tàm tạm. Chắc phải mất 1 tháng nữa mới nhai hết được cả album.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000