Sao kô ai nhắc tới Linkin Park dzậy nhở???

mixmit88

đồng ý là dạo này forum xuống cấp quá.Hay chúng ta bàn luận về mấy cái lyric của linkin đi! L-)
Có thể bàn xem theo mọi người thì bài nào của lp là hay nhất ( mặc dù bài nào cũng hay cả )
Cho đỡ buồn......

chocomog_257

Moderator
Lyric thì có Numb vừa dễ hiểu vừa ý nghĩa, rất tâm trạng, em cho No1.
Easier to run hay Pushing me away cũng thế :D
Còn khó hiểu and/or củ chuối nhất thì phải kể đến In the end, Papercut với One step closer, nói chung là hầu hết các bài trong Hybrid theory :p

Topic này xuống cấp suy cho cùng chỉ tại LP thoai, ra album cứ như "rặn..." ý (rặn gì thì tùy suy nghĩ mọi người :p) Cứ remix đi remix lại ko chịu cho ra cái nào mới coóng cả ai muh chờ nổi được :(

hellangel_comet

Tại sao topic xuống cấp lại đổ cho LP chuws?Chẳng wa là LP muốn đầu tư cho album của mình nhiều hơn thui.Còn các bài trong Hybrid Theory chẳng có gì la củ chuối và khó hiểu cả.Đúng là cái đồ "sư cọ mốc"!!!Chẳng hiểu có cái áo LP để làm cái gì nữa,chỉ tổ phí.Nhường lại cho tui nha!!!Hihi

chocomog_257

Moderator
Eh em gái gì ơi áo LP ở đâu ra thía nhường cho anh lun nhá :D
Thế em bảo ko có gì khó hiểu cả thì dẫn chứng ra cho anh xem nào ;)

mixmit88

Bài "PAPERCUT" thực ra ko có gì khó hiểu lắm đâu em.Nhất là với dân chuyên anh như em. Đó là bài chị thích thứ hai sau "With you" đấy (cùng ở hybrit theory mới chết chứ ). Mike Shinoda cũng thích bài này nhất.
Chị thấy bài này hay vì triết lí của nó đúng và ko xáo rỗng (ghét cay ghét đắng những gì xáo rỗng đấy) mà Mike hát lại rất " tâm trạng " nữa... :>>

chocomog_257

Moderator
mixmit88 said:
Bài "PAPERCUT" thực ra ko có gì khó hiểu lắm đâu em.Nhất là với dân chuyên anh như em. Đó là bài chị thích thứ hai sau "With you" đấy (cùng ở hybrit theory mới chết chứ ). Mike Shinoda cũng thích bài này nhất.
Chị thấy bài này hay vì triết lí của nó đúng và ko xáo rỗng (ghét cay ghét đắng những gì xáo rỗng đấy) mà Mike hát lại rất " tâm trạng " nữa... :>>
Uh With you cũng nghe mấy câu thấy sao muh giống mình wá nhỉ ;)
Nhưng muh nghe bài đấy em chỉ nghe thấy có 1 mình giọng Chaz là đỉnh thui :p

By_myself

mixmit88 said:
chị cũng thích With You nhưng đặc biệt là BY MYSELF, nghe phê không chụi được. cứ khi nào vui , buồn hay tức giận chị đều nghe bài này. khi vui thì sẽ thấy niềm vui được nhân lên nhiều lần còn khi buồn thì thấy như được xả bớt nhất là khi tức thì sẽ thấy như được đập tan mọi thứ (vì mình không dám đập cái gì bao h nên fải nghe nhạc để giải tỏa)

By_myself

mọi người thấy cái Collision course thế nào? Mới đầu nghe mình cực ghét ( vì tui không thích Jay Z) nhưng càng nghe lại càng thấy hay và thấy LP đỉnh. Collision course là sự kết hợp tuyệt vời của sáng tạo , tài năng và độc đáo.

chocomog_257

Moderator
By_myself said:
mọi người thấy cái Collision course thế nào? Mới đầu nghe mình cực ghét ( vì tui không thích Jay Z) nhưng càng nghe lại càng thấy hay và thấy LP đỉnh. Collision course là sự kết hợp tuyệt vời của sáng tạo , tài năng và độc đáo.
Chị Hạnh bây giờ mới nghe đến CC à :D
Nhưng mấy cái album cũ còn đỉnh cao hơn nhiều :x
Hì, topic của mình bi giờ vẫn còn có người lên post bài mới hay chứ :x

chocomog_257

Moderator
By_myself said:
chị cũng thích With You nhưng đặc biệt là BY MYSELF, nghe phê không chụi được. cứ khi nào vui , buồn hay tức giận chị đều nghe bài này. khi vui thì sẽ thấy niềm vui được nhân lên nhiều lần còn khi buồn thì thấy như được xả bớt nhất là khi tức thì sẽ thấy như được đập tan mọi thứ (vì mình không dám đập cái gì bao h nên fải nghe nhạc để giải tỏa)
Bài fav của em bây h là From the inside :D
Chỉ hát khi nào mình buồn buồn hay ức chế thôi D

chocomog_257

Moderator
rock_chicken said:
chúc mưng sinh nhật chú chocomog
(lần trước thấy nhưng mà quên chưa post bài)
Cái ông này, ngày ông chúc SN tôi là hôm nào thế??? =))
Anywei... thanx a lot!!! ;)
May mà cũng có người nhớ SN mình :D

By_myself

chocomog_257 said:
Chị Hạnh bây giờ mới nghe đến CC à :D
Nhưng mấy cái album cũ còn đỉnh cao hơn nhiều :x
Hì, topic của mình bi giờ vẫn còn có người lên post bài mới hay chứ :x
không phải bây h chị mới nghe mà bây h chị mới có thời gian post bài em ạ.
đừng có nghĩ ai cũng lạc hậu thế chứ :) . cái topic này chị đã nhìn thấy lâu lắm rồi nhưng vào thấy vắng vẻ quá nên chẳng có hứng post bài nữa. bây h thi cử xong rồi mới tìm lại được cảm hứng để làm mọi thứ. khổ thế đấy!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000