Photo cua a2 family 00-03

hawking

Đừng sợ. Có chết vì thiếu hiểu biết đâu mà sợ. Tên tuổi nổi tiếng thế này. Có phải là như quân chộm cướp như phường lưu manh đâu. b-(

hoanglan

Dong em y kinh wa.
Cong nhan Thuy nha minh cang ngay cang xinh. Lau lau gap trong da khac, gio trong khac nua. Nhung co gi dau ma kho nhan ra nhi. Nhin phat biet dan A2 mu. Ma nhac lai nho, lau lam ko gap rui. ANh do la di thi gi do. Trong hoang trang thiet.
Dong chi Phuong noi moi de y. 2 chi em cung hoi giong giong nhau.

nữ tặc

Member
À
hôm đấy chị em đi thi duyên dáng nữ sinh Ngoại ngữ
ôi
đây là lần đầu tiên có người bảo hai chị em em giống nhau đấy

teddybear

Member
Ôi, Thúy béo trông xinh ra thật...hình như giảm béo rồi thì phải... hic, chỉ có điều nhìn ngoài phố chắc chào bằng mợ :"> he he... em Phương ơi, bảo Thúy lên 4r đi... lâu lắm không liên lạc với bạn hiền... gặp sẽ có một chầu khẩu chiến...
@ Diệp: Diệp ôi, post ảnh đi... xem có khác nhiều không, lâu lắm rồi không gặp nhau, lần cuối cùng gặp vẫn nhớ là hôm đến nhà Diệp nhậu nhẹt trước lúc tiễn bạn lên đường... vẫn còn nhớ hôm đấy đến khổ mới dành giật được mấy miếng đậu... cuộc chiến trong ăn uống hình như bao giờ cũng là cuộc chiến khốc liệt nhất thì phải;)

hawking

Damn it! Thảo nào. Mình đã ngờ ngợ. Em ơi, cho a hỏi. Thằng này nó có mắc hay "hỏi kìa" k. Trình độ của nó thế nào? Chắc nó học lý đỉnh lắm hở.

nữ tặc

Member
vâng
thằng này hoc khá lắm
nhưng bị cái các bài khó thì nó làm được
còn bài dễ thì lung tung beng lên
mà nó hiền lắm
suốt ngày bị con gái bắt nạt

flashman

Chào các bạn
Dạo này 4rum của lớp mình sao buồn thế nhở
Nhẩy vào góp vui tí
Nhìn Thuý béo thay đổi nhiều quá,không thể nhận ra cô bạn cùng bàn,lại do Nguyễn Mai Phương post len,minh nhìn cứ tưởng Phạm Mai Phương tham gia vào forum lớp mình

hoanglan

Co len Phuong oi :)

Ma tiec ha, cai anh ma em Thuy post len D hong xem duoc. Ma con thay Lien gio da len cap 3 sao duoc nhi :-/

N ui, D scan duoc anh rui ma hong biet phai post lam sao. Vay nen gui qua mail cho Chi nho Chi giup rui. Hau nhu toan anh ngay xua thui. Tai gio it chup anh moi lam. Nhung hi vong may hom nua kiem duoc cai may anh de len BK choi con co ki niem dem ve chu :D Cho*`

Ah quen nhan ban Nam, ban Diep co em gai day :D

cupid

lâu lắm k post bài...hnay buồn quá vào đóng góp tí cho vui vậy..
Hôm Thúy béo thi nữ sinh có mấy thằng đi cổ vũ đấy !!! hình như có mình, cu Bấn Nhung Hải Anh với đứa nào nữa ý... quên rồi... mà Thúy thi từ năm ngoái rồi mà... đâu fai mới thi đâu thằng Tuân hâm, m gặp Thúy hồi Tết rồi còn gì có ảnh đây này

cupid

thằng Sơn với em họ Lưu đang làm gì t k biết ... :|
Tiện thể post thêm vài cái ảnh... ma thôi sang mấy topic kia post kéo một thể.. chẹp !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000