Photo cua a2 family 00-03

hawking

Sự biến đổi về lượng dẫn đến sự thay đổi về chất!

Khi mới sinh ra, tóc thiên tài đã xoăn tít (khác hẳn với lũ trẻ tầm thường khác). Đây là thiên tài năm 2 tuổi:

Khi đã trưởng thành, vì lo sợ sự đố kỵ của bạn bè trong lớp, thiên tài đã phải ngụy trang bằng cách đi ép tóc. Nhưng được 1 thời gian, tóc lại dài ra và quăn trở lại. Vì vậy, thiên tài đi đến 1 quyết định gây sốc: cắt tóc ngắn và nhuộm đỏ. (làm thiên tài khổ lém các bạn ạ).

jumbo_lp

Thưa các bạn, cậu tóc đỏ ở trên đây không fải là thành viên của A2. Đừng hiểu lầm A2. A2 ko bao giờ có những gương mặt lấc cấc như vậy.

Pikachu

Member
anh em lưu ý,lớp chúng ta không có những kẻ như tên tóc đỏ kia...lớp chúng ta cả đạo đức và học tập đều tốt,không có những người như vậy

ong vang

oi gioi oi, cai topic nay gio chang may khi thay anh, cu co cai anh nao la xau xe vao binh pham vo van
to cac ban nam. an noi nham nhi qua. that tho tuc. soi moi khong chap nhan dc,

oi gioi oi, cai topic nay chan​

hawking

Ăn nói hàm hồ quá. Không thấy cậu thiếu niên cưỡi con Davidson ở ảnh trên à. Thế mà bảo linh tinh à. Cũng phải thông cảm với bạn Hoa. Chắc là ở bên Hà Lan vẫn còn dùng monitor B&W nên không cảm nhận hết được sự sâu sắc của từng điểm ảnh. Chán bạn quá.
Còn kiểu đầu của thiên tài thì các chú đừng quá gan tị. Tổn thọ đấy!

linky_nl

hawking said:
Khi mới sinh ra, tóc thiên tài đã xoăn tít (khác hẳn với lũ trẻ tầm thường khác). Đây là thiên tài năm 2 tuổi:

Khi đã trưởng thành, vì lo sợ sự đố kỵ của bạn bè trong lớp, thiên tài đã phải ngụy trang bằng cách đi ép tóc. Nhưng được 1 thời gian, tóc lại dài ra và quăn trở lại. Vì vậy, thiên tài đi đến 1 quyết định gây sốc: cắt tóc ngắn và nhuộm đỏ. (làm thiên tài khổ lém các bạn ạ).
Nói thật Nam nhé,thấy thương cho anh Lâm với chị Lan ghê cơ,tưởng sinh được thằng bé kháu khỉnh đáng yêu thế kia là hạnh phúc lắm rồi(phải công nhận Nam hồi nhỏ dễ thương lắm),thế mà bây giờ...:( L rất hiểu và thông cảm cho tâm trạng của anh chị nhà Nam..hời...đời...L nghĩ Nam nên tự xấu hổ về bản thân mình chứ,sao lại còn đem ảnh ngày xưa bây giờ ra để tự bôi xấu mình...ngu dại wá:| :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000