Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
X-( bực mình, sao lại trộn lẫn vào nhau rùi chia 2 phòng thế này hả giời, có mà giết người không dao T_T Kiểu này dễ UnNi trượt rùi, bb mọi người trước nhé :D

unni_x

Active Member
Who_Cares said:
Nhìn thử điểm phẩy lớp mình mah xem, đứa nào chả 98 với cả 100 :D
Chẹp, tại đề kiểm tra thày Kim ưu ái cho dễ :>> Chứ thi thì UnNi đang tìm cửa Tử đây T_T

unni_x

Active Member
A men, lạy chúa, mô phật, lạy đức thánh A la, nam mô a di đà phật, chẹp chẹp, mai các người giúp cho 36 bọn con thi tốt :cool: , nếu tất cả đều đỗ, con xin nguyện không ham hố chức bí thư nữa mà giành cho người xứng đáng :9

titanic

Thi xong ruồi hết lo về chuyên ôn luyên , giờ lại đến chuyên chờ

điêm sao bọn mình khổ wa' vậy. Thui nhưng may cũng đã đỡ căng thẳng hơn ,

chúng mình chơi chơi môt tí rùi chờ đến hôm có điểm mếu luôn cũng đc :( :(

Cầu nguyện đi hỡi 36 con người a3! :eek:

titanic

Cầu trời cầu phât , cầu cho năm sau 56 thần dân a3 lại đc hoc cùng nhau , đc đoàn kết vui vẻ như xưa các bạn nhé!

God bless u

Member
21/8 tại nhà bạn Hằng, nếu tui nhớ không nhầm :cool: . Có định tổ chức không đấy unni ơi! ;) Đi chơi đâu cũng phải có kế hoạch trước, chứ như mấy lần trước lèo tèo vài đứa đi...ngại bỏ xừ :(
Thày bảo chỉ trong tuần này có kết quả thi rồi đấy. Hôm trước thi tui định thắp hương nhưng không tìm thấy diêm đốt, lại thôi :cool: :D

God bless u

Member
À, tui quên mất. Hôm đó lớp phải đi học thêm 2 ca, chả lẽ học xong đi à. Đi sinh nhật unni thì nhớ rủ bạn Hiếu đi unni nhé, tui tò mò quá!!!!

chán quá nhỉ sao dạo này vắng vẻ thế các nhân vật lớp mình đâu cả rồi ?????

hôm nay 18/8 đã xảy ra 1 sự kiện thể thao đặc biệt của A3 lần này tôi định công bố sự kiện đó nhưng bạn ly dê đã dành mất phần nên tôi chỉ dám bật mí chút xíu với các bạn thôi

để thỏa lòng mong mỏi của các con dân A3 ( yêu thích bóng đá ) đề nghị bạn ly dê mau chóng cung cấp tin tức cho mọi người không được chậm trễ
:cool: :cool: :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000