Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
unni_x said:
Tao cũng chả hỉu sao, đất Cổ Nhuế nhà tao toàn sản sinh ra người tài giỏi, xinh đẹp như tao đây :cool: mà lại lòi đâu ra thằng nhà quê nào trông như tướng cướp thế, mà lại còn mắc chứng ảo tưởng rằng mình đẹp dai như Ronaldo mới đau chứ =))
hinh như cái unni cũng bị mắc chứng ảo tưởng rồi hay sao đấy...

titanic

darkknight1411 said:
mà quên mất đất ĐÔNG Anh ý hình như nuôi nhiều vịt lắm hay sao ý
con nào con nấy cứ béo căng tròn ra lại y như là thị mẹt tái xuất giang hồ
lớp mình điển hình có thị mẹt Nhung đó =))

Ne` ban Hùng dân cổ Nhuế chính cống ban đã đến Đông Anh bao giờ chưa ? Mà dám phát biểu (lôm côm) như vậy ?

Hôm nào rảnh thử đến Đa xem ,cẩn thận lại không về đc Cổ Nhuế

HAHAHAHAHAHAHAHAHA
5

titanic

unni_x said:
Tao cũng chả hỉu sao, đất Cổ Nhuế nhà tao toàn sản sinh ra người tài giỏi, xinh đẹp như tao đây :cool: mà lại lòi đâu ra thằng nhà quê nào trông như tướng cướp thế, mà lại còn mắc chứng ảo tưởng rằng mình đẹp dai như Ronaldo mới đau chứ =))
Ne` ban Minh Hằng yêu quý! hình như ban hơi nhầm thì phải .Cho

tui hỏi lai bạn rằng : bạn đã sinh ra và lớn lên ơ đâu ?ma` dám quên quê

huơng của minh`?Đất Cô Nhuế chỉ là đất của bạn Hùng (nhận vơ ) thui :eek:

unni_x

Active Member
titanic_nhn said:
Ne` ban Minh Hằng yêu quý! hình như ban hơi nhầm thì phải .Cho

tui hỏi lai bạn rằng : bạn đã sinh ra và lớn lên ơ đâu ?ma` dám quên quê

huơng của minh`?Đất Cô Nhuế chỉ là đất của bạn Hùng (nhận vơ ) thui :eek:
Hơ, chả hỉu ý bạn Nhung là gì cả :cool: Nhưng theo cách nghĩ của tớ thì chắc bạn ý nghĩ quê hương là nơi mình sinh ra và lớn lên =)) Bạn ơi, quê hương của tớ là quê của bố mẹ, bố tớ quê ở Sơn Tây, còn mẹ là ở Cổ Nhuế đấy :D
Mà theo tớ không nhầm, thì Cổ Nhuế bi giờ cũng thuộc Hà Nội roai` =))
Tớ đọc đi đọc lại trên kia tớ viết là : " Đất Cổ Nhuế nhà tao" :cool: chứ có câu nào ghi :" Đất Cổ Nhuế quê hương tao" đâu mà bạn Nhung chưa gì đã lớn tiếng =)) chẹp chẹp

ê con mụ Hằng hâm đơ dở hơi kia đã thấy bé Ly dê và con vịt Nhung bảo vệ trẫm chưa lần sau đừng dại mà chọc ngoáy trẫm nhé :cool:
bà chưa về sống ở cổ nhuế ngày nào thì làm sao thấy được vẻ đẹp của con người cổ nhuế chứ nhìn trẫm nè đẹp trai số 1 đó :cool:

to vịt nhung : đất Đông anh trẫm qua rùi nhưng xấu quá lại toàn thị mẹt nên giờ trẫm không qua nữa thôi :D

God bless u

Member
Bảo vệ á, "đạp chai" á, ô hô, hơi bị nhầm rồi. Ở đời phải biết người biết ta chứ, Hùng nhẩy :D
Mà mấy đứa ôn thi thế nào thía. Tiền nong lệ phí đã nộp đủ chưa, thiếu thì xin Ngân ý, đừng ngại :D. Các bạn không thi sẽ thắp hương cúng bái (tốt chửa), trong có đoạn: "thiên linh linh địa linh linh, cầu cho cái phòng thi giám thị là bụt, nháp là máy bay. Đề thi dễ như trở bàn tay, nếu khó thì có máy bay ném vào...." (Chả biết có cắm đủ 36 nén nhang không???)^_^ hihi. Đùa tí cho vui....

titanic

darkknight1411 said:
ê con mụ Hằng hâm đơ dở hơi kia đã thấy bé Ly dê và con vịt Nhung bảo vệ trẫm chưa lần sau đừng dại mà chọc ngoáy trẫm nhé :cool:
bà chưa về sống ở cổ nhuế ngày nào thì làm sao thấy được vẻ đẹp của con người cổ nhuế chứ nhìn trẫm nè đẹp trai số 1 đó :cool:

to vịt nhung : đất Đông anh trẫm qua rùi nhưng xấu quá lại toàn thị mẹt nên giờ trẫm không qua nữa thôi :D

Ne` bạn Hùng cẩn thân kẻo không sống đc qua ngày mai

titanic

unni_x said:
Hôm nay là ngày mai của hôm qua :cool: , Hùng ơi, mi còn thở không :D

May quá Hằng a! Hùng hôm nay đã biết điều hơn nên không bi sao hêt =))

Cũng may mà có Hằng nhắc nhở không Hùng chẳng sống đc ngày mai luon ...............hahahahahaha
X-(

mấy con vịt giời kia thấy trẫm hiền lành thương dân như con nên định tạo phản à . LÁO QUÁ KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC :cool:

to bé ly : người đã chả giống ai rồi mà còn chê trẫm à đồ ....... ( về đi phẫu thuật đi không sau ế đó )

to bé nhung :này con thị mẹt đông anh kia dân cổ nhuế không sợ bọn thị mẹt đâu nhé đừng tưởng bở =P~

to bé hằng : trẫm vẫn sống nè rất khỏe mạnh đó ( khỏe để trừng trị bọn vịt giời đó ) cẩn thận đó không là ông cho đi làm bữa tiểu hổ ngay đó :D

thằng mankichi là cha nào vậy :eek:

sao vào vương quốc của trẫm mà không khai báo gì cả vậy định bật chính phủ à
quân bay đâu ra thịt nó cho ta :D :D

PHỤNG THIÊN THỪA VẬN HOÀNG ĐẾ CHIẾU VIẾT
đất nước đang yên bình thì có ke ngoại quốc xâm nhập . để bảo vệ an nguy bờ cõi trẫm tuyên chiếu rằng :
LỆNH CHO 3 BINH BÉT LÀ : LY dê NHUNG vịt HẰNG mặt mo hãy cùng nhau truy xét xem tên lạ mặt mankichi kia là ai rồi về báo cho trẫm khẩn trương
nếu đối phương có ý tốt thì cho qua còn nếu có ý xấu thì các khanh cứ việc dùng bản năng thị mẹt mặt mo mặt dày mặt đầy trứng cá của mình để đánh đuổi hắn (nhẹ tay thôi nhé để nó còn có đường về quê mẹ nữa 3 con vịt đánh hôi, đồng người ta thì ai mà sống nổi nhỉ :D

KHÂM THỬ
HOÀNG ĐẾ TUYÊN CHIẾU ĐỀ NGHỊ 3 BINH BÉT NHẬN CHIẾU GẤP

Ký tên : Hùng đẹp trai

unni_x

Active Member
Thằng này hoang tưởng nặng rùi =)) dám chiếm ngôi của trẫm, e hèm, trẫm ra lệnh cho tể tướng Ly dê và quốc sư Nhung mẹt :cool: dùng "mỹ" nhân kế thu phục con yêu tinh này cho ta :D Tiền thưởng là 2 vé xe buyt' từ trường Chu đến lâu đài của ta :>> :>>

con hằng kia định làm phản à
bé ly thì có lý do đặc biệt không dùng mĩ nhân kế được còn bé nhung thì chỉ dùng mĩ nhân kế với mấy con vịt đông anh thôi đừng hy vọng nhé em =))

to bé ly : ly ơi con hằng vô duyên nó dám động đến điều không thể của ly kìa tội nghiệp ly quá =P~
to bé nhung : dạo này câu được anh chí phèo nào chưa hả bé khi nào có rượu mừng thì nhớ mời trẫm nhé :cool:

God bless u

Member
Điều gì không thể cơ??? nói năng cẩn thận đấy, chả biết gì đã bịa lung tung. Toàn đứa hoang tưởng thế này không biết chơi với bọn này mình có bị lây không....

God bless u

Member
Mọi người cho tớ xin 5' tường thuật trận đấu bóng đá A3- 1 lớp LQĐ, quê cũ của bạn Nguyễn Mạnh Hùng, nick darkknight1411, sinh ngày 14-11, lớp 11A3... :>> Các bạn thông cảm, bạn hùng vì lí do sức khỏe nên không thể tường thuật được. Tớ xin làm thay :>>
Sáng nay tại sân vận động CVAIII, A3 đã thắng đậm đội bạn với tỉ số 8-1. Trong đó ngoài các tiền đạo ghi bàn, phải kể công của bạn Mạnh Hùng. Dù không đá cho lớp ta nhưng bạn đã đóng góp 1 phần không nhỏ cho chiến thắng này. =)) (may quá, nhờ có cái HRU 2day cổ vũ Hùng tích cực nen mới được thế.)

unni_x

Active Member
=)) Hùng hay thật, nhờ ku mà lớp mình thắng vẻ vang như thế =)) Nhưng tao thấy lớp mình toán sút rùa, đến gần gôn mới sút, không có thủ môn thì thắng là phải rùi :cool: Còn bên kia, có mỗi một quả nhưng đẹp, cái bẹn số 10 ý :>> thế mới là sút chứ :D

titanic

Lớp mình máy hôm nay post bài lên có hai người khùng khùng hay sao ý nhi ? nhất là ban Hùng (cô) sau đó là ban Hằng (cậu). Post linh tinh thui à ( nhân vơ gì mà kì vậy) :D :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000