Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

titanic

darkknight1411 said:
con hằng kia định làm phản à
bé ly thì có lý do đặc biệt không dùng mĩ nhân kế được còn bé nhung thì chỉ dùng mĩ nhân kế với mấy con vịt đông anh thôi đừng hy vọng nhé em =))

to bé ly : ly ơi con hằng vô duyên nó dám động đến điều không thể của ly kìa tội nghiệp ly quá =P~
to bé nhung : dạo này câu được anh chí phèo nào chưa hả bé khi nào có rượu mừng thì nhớ mời trẫm nhé :cool:

Ne` thằng Hùng (xí trai) kia lâu lâu chi không cho ăn đòn tưởng bở mà dạo này ăn nói kinh thiêt >:p

Mà thât ra dao này chị cũng chẳng muốn động đến dân Cô Nhuế đau (toàn thằng chập châp cheng cheng ) như em vây =D>

bọn kia lần này trẫm thua nhưng cứ đợi đấy trẫm sẽ phục thù vào 1 ngày gần đây liệu mà đi xem đó X-( :(( >:p
to bé ly : muốn trẫm nói ra điều không thể của bé sao về phẫu thuật nhanh lên không đến lúc lộ thì chỉ có nước ngồi khóc thôi đó

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
bọn kia lần này trẫm thua nhưng cứ đợi đấy trẫm sẽ phục thù vào 1 ngày gần đây liệu mà đi xem đó X-( :(( >:p
Hum wa, ku Hung` nói với tao :" Mai, bọn lớp mình thua 2-0 đấy, bà đến mà xem, vì lớp tôi có thủ môn siêu hạng mà" =)) Ôi, cái thủ môn siêu hạng của nó =))

God bless u

Member
Hùng dạo này nói nhảm nhiều quá, thua rồi bây giờ đem mấy chuyện bịa đặt ra dọa mình chứ.hìhì. Khổ thân thằng bé....không chấp đâu...
Thủ môn lúc đầu thì bị khán giả "hòhét"đòi thay,còn cái bạn thủ môn sau thì Hùng nó bảo là super dự bị....:D thế đó. Công nhận trận này vào nhiều xem sướng, chứ như trận D9 quanh co mãi xem không hay:D Mình ngồi cạnh cái Hằng mà nó hết khen 1 bạn gì gì là đẹp trai, là đá chất lượng...ai ý nhỉ, quên mất tên rồi.hê hê

bọn lợn kia nhớ mặt trẫm đó chúng bây xúm lại bắt nạt 1 mình trẫm à đồ ỷ đông hiếp yếu trẻ không tha già không thương

con ly dê kia không được là con trai nên ghen ghét với sự hào hoa của trẫm đúng không định cướp hết mọi thứ của trẫm à còn lâu nhé hãy đợi đấy trẫm sẽ dành lại hết

con hằng bò kia có nghe câu : " quân tử báo thù 10 năm chưa muộn ,,,, thua keo này ta bày keo khác không " hãy đợi đấy

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
bọn lợn kia nhớ mặt trẫm đó chúng bây xúm lại bắt nạt 1 mình trẫm à đồ ỷ đông hiếp yếu trẻ không tha già không thương

con ly dê kia không được là con trai nên ghen ghét với sự hào hoa của trẫm đúng không định cướp hết mọi thứ của trẫm à còn lâu nhé hãy đợi đấy trẫm sẽ dành lại hết

con hằng bò kia có nghe câu : " quân tử báo thù 10 năm chưa muộn ,,,, thua keo này ta bày keo khác không " hãy đợi đấy
=)) xem thằng cha tức tối kìa, chẹp, nhớ hum ngồi xem, cái Nga cứ hô hào đổi thủ môn, tưởng bẹn nào, hóa ra bẹn Hùng =)) Chẹp

Who_Cares

Member
Đến hẹn lại lên, hum nay là sinh nhật bạn Unni, và như mọi năm, hum nay trời lại mưa tầm tã, làm phí mất một ngày đi chơi bổ ích của tao :(

Nghe nói năm nay ít đứa thi vào 10a3 lắm, hình như chỉ có 2 phong` thôi thì phải, chả biết thế hệ đàn em thế nào nữa, đau lòng quá...

trời ơi hôm nay thứ sáu ngày 13 là 1 ngày cực kỳ xấu xấu ( trời mưa tầm tã gió thổi vù vù sấm chớp giật tưng tưng mọi người mệt mỏi tai nạn liên miên .....vv và vvvv....)

chắc là ông trời đang khóc cho sai lầm của chính mình vào ngày này tháng này 16 năm về trước khi đã để xổng 1 con hổ cái cực kỳ giử tợn xuống trần gian tươi đẹp đây mà

nhưng không sao các khanh cứ yên tâm đã có trẫm đây mọi người đừng lo hãy cứ sống vui vẻ như bình thường đi ( đặt câu hay không có cả bác T lẫn bác B nhé :cool: )

dẫu không gặp mặt nhưng nhân danh cha con và thánh thần và toàn thể các thần dân của trẫm , trẫm chúc bé Hằng càng lớn càng xinh đẹp khỏe mạnh gặp nhiều hạnh phúc ( cố kiếm 1 anh kiki nữa đi )

người ta bảo bạn bè thì chỉ cần tấm lòng không cần quà cáp gì nên trẫm chúc xong là thôi nha hôm tới có đi đâu là chỉ đến tay không thôi đó

God bless u

Member
thứ 6 ngày 13

13-8, là hôm nay đây. Mong "bạn nào" sinh nhật ngày này thì sẽ luôn sống khỏe, sống đẹp, sống trong thanh thản (chứ đừng có mà như hồi trước ý, mặt mày cau có, lầm lì lại còn hay nạt bạn bè hixhix)
Happy birthday to Mrs Hằng. =D>
@Hùng: bắt đầu láo rồi, dám trêu tức mình. Lời chúc nhiều ý nghĩa nhỉ X-(

titanic

Happy birthday Hằng!

Nhân ngày sinh nhật lần thứ 17 (vào môt ngày trời mưa , nhưng

hóa ra lại rui vi` trời mưa thế này mà đẻ tụi a3 đen đen bẩn bẩn vao` nhà

thì dọn phải chết, nhưng may ma` đã hen hôm khác hehehehehe.Titanic

chúc Hằng buớc sang tuổi 17 thât đẹp , những uớc mơ trong tương lai cua

Unni dần dần thành hiện thưc :9 đăc biêt chúng mình vẫn là ban thân

nghen =D> hihihihihi

Un oi ! chúng mình cùng cố gắng trong kì thi tới nhé !
Chúc vui vẻ byebye

unni_x

Active Member
=)) Cái bọn này, chúng mày tốt với tao nhỉ =)) Há há, nhưng cho dù bọn mày có thế nào đi chăng nữa , thì bé UnNi xinh xắn dễ thương đầy lòng vị tha như tao sẽ tha thứ cho chúng mày, và thưởng thêm cho mỗi đứa một vé xe buyt' đã sự dụng rùi < chẹp, mình tốt bụng wa' :>> >
---------
mà chúng mày không bít chứ, 16 năm trước, tao ra đời trong 1 ngày mưa tầm tã :cool: , từ đấy đến nay, ngày 13/8 nào trời cũng mưa :>> , không khí mát mẻ, trong lành ^^ , đó là cái phước của tao mà bọn mày phúc lém mới được hưởng ké đấy =))
---------
to WC và ku Hùng : cảm ơn chúng mày đã nhớ ^_^ mặc dù lời lẽ có phần như muốn ăn đập :cool:
to Ly dê : tao sẽ sống thanh thản :cool: , papa mày, hóa ra hùi trước tao sống trong nỗi căm hận à :D Dù gì cũng cảm ơn mày rất nhìu ^^
to Nhung mẹt : cảm ơn lời chúc của be' Nhung iu wy', chúng mình sẽ mãi là bạn tốt :D

God bless u

Member
17 người thi vào, toàn nhân điểm phẩy Hóa rất cao.
Cố lên nhé, everybody. Mong mọi người thi suôn sẻ, nhưng cẩn thận không "lọt lưới pháp luật" nhé...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000