Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

Who_Cares

Member
Rồi, 3 container đã bán hết. Ku Tùng Anh ăn chơi sành điệu quá... mua 1 lúc hết luôn... chúc bạn Tùng Anh có 1 kì nghỉ cuối tuần "vui vẻ" và "điều độ"...

Đề nghị nhà nước phải có chính sách phá rừng trồng cây cao su mới dc... ko thì "hỏng" hết...

thealoneman

Có thế mà cũng phải hỏi
Thằng Mâu uống hết 3 container rồi>:)
thảm nào Thị Vũ cứ kêu với tao là độ này sao thàng Mâu nó trâu thế>:)
3 cont mà nó bán cho TA là thuốc lởm đấy:>
TA ơi! Mày cẩn thận đấy, uống phải là teo ...ương liệt ...ương đấy, hỏng đời zai thì khổ>:)

Who_Cares

Member
Thông Lao thử chưa mah dám nói đấy là hàng lởm. Hé hé...mày làm mất uy tín của tao quá ... hàng của tao toàn hàng đảm bảo chất lượng ISO1234, nhập trực tiếp từ... Siberi về >:) uống vào đảm bảo tác dụng lâu dài, chỉ sợ lâu quá, nó "cứ thế" mãi rồi hoại tử lại phải cắt bỏ đi thì hỏng.... hế hế...
Đính chính lại là tao hoàn toàn trong sáng, tao chỉ kinh doanh chứ tao chưa uống mấy cái đó >:)

thealoneman

Có trời mới biết mày đã dùng chưa thôi ;-)
mày ko thử, là sao biết được thuốc thật cơ chứ=))
Còn tao, ko biết gì, có quyền nghi ngờ chứ>:)

LordofNTL

Ah ne Thong oi mai den truong may choi ah , co nhiu em ko , em nao ma cung "phởn phởn" kieu ban Thía Lai thi ghe lém :-ss
Den roi ...... mất hết >:)

God bless u

Member
Mới đụng chạm đến vấn đề uống thuốc hồi xuân mà tất cả đã tung tóe thế này rồi á! Ai có thuốc thì tự dùng đi đừng tuyên truyền bừa bãi, cứ hỏi tại sao xã hội VN không khá lên được :))
Đứa nào mai thích đến thì cứ đến không đến thì thoai,nói vớ vỉn làm các bạn sợ trường tao. mất cái gì, ai làm mất, các bạn tự hiến thì mất là phải :p

LordofNTL

Chúng mày nghe thấy gì chưa , bạn Thía Lai tự động hiến tặng kìa .
Nhanh chân đến đăng kí để làm người đầu tiên kìa >:)

God bless u

Member
nhìn gà hóa cuốc à, tôi bảo bọn con trai hiến chứ có bảo tôi đâu :-w

Hôm qua khoa toán tin của thông tổ chức chắc hoành tráng lắm nhể? Không biết ở đó có bão không :-/

meta4monster

Đương nhiên là có bão , bão Xangsane còn jè hehe.Trong khi đồng bào miền Trung đang nguy khốn thì bọn KHTN lại liên hoan ăn mừng, thử hỏi có còn đạo lý nữa ko??thảm thương thay ôi nước Việt hôm nay!!

God bless u

Member
Ngân hàng mà có hội trường xem bạn X-men yêu nước của chúng ta có đi không nhá :))

Các bạn đã chuẩn bị quần áo bút bi giấy vở quyên góp chưa, hôm qua mình không đi hội trường KHTN để ở nhà chuẩn bị gom góp cho đồng bào, trùi, thật yêu nước à nha:">

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000