Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
thealoneman said:
Hà Nội thật đấy Nhưng nhà chị ý gần trường nông nghiệp cơ
Vùng sâu vùng xa B-)
Ấy ấy, đừng nói năng đụng chạm thế B-) Mẹ tớ công tác ở đó, cẩn thận tôi méc mẹ tôi đấy :-w
Cái trường mình ở tận thanh xuân Mễ Trì không phải cũng sâu cũng xa à :(

LordofNTL

Học trường làng trường xã thì phải chấp nhận thôi .
Trường phải VIP như trường teo đấy nè :
* "Thiên thời" : Trường Đại Học BK Hà Nội , đi đến đâu cũng được mang cái danh là SV BK , nghe oach' lịm , ai cũng nể (1)
* "Địa lợi" : Ngay trước cổng trường là 1 cái hồ to lịm , gió mát trăng thanh , bùng tiết ra đấy ngủ hơi sướng , hoặc những ai lãng mạn , có khả năng làm thơ thì ra đấy ngồi viết cả ngày ko chán . Ai ko thích ra hồ thì ở đằng sau trường có vô số quán games , phong phú về chủng loại , RAM 512 card màn hình 128 tha hồ mà giải trí (2)
* "Nhân hòa" : Ai cũng bít con gái BK thế nào , nhưng tại sao tao lại kiu là có yếu tố nhân hòa ở đây :D Rất đơn giản , "nhân" ở đây ko phải con gái BK mà là con gái trường khác . Đích thân tao đã "mắt thấy , tai nghe , nhưng mà tay thì chưa ....... sờ " , xung quanh BK có vô số các trường . Đơn cử 1 vài ví dụ :
- DH KT : chỉ cách BK có mấy trăm met , các bạn có thể bùng tiết bất cứ lúc nào để sang đây , vào cửa tự do , ngắm gái miễn phí ...............
- DH N.Hàng : tao mới chỉ đi qua chư chưa bao giờ vào , nhưng mà nghe thằng Xuyến nói chắc cũng được .
- Các trường THPT như Thăng Long , Trần Phú , Việt Đức , và rất nhìu trường khác , tao thấy có rất nhìu em mặc đồng phục nhưng mà mải nhìn mặt nên ko để í mác áo (nếu như đi đường Bạch Mai -> Phố Huế ) . Còn đi đường Chùa Bộc -> Thái Hà , thì đập vào mắt chúng ta là các em Kim Liên , Lê Quý Đôn , ........ ngoài ra các bạn còn có thế tia gái khi dừng đèn đỏ ở ngã tư Rạp chiếu phim QG , ở đó cũng nhìu em xinh nhưng mà có người iu hết roài (chán !).
Nếu như ở các trường đại học các bạn được vào cửa tự do , xem hàng thoải mái , còn các trường phổ thông chỉ tia được lúc tan hoc thui ,nhưng mà được cái là em cấp III nhìn chất lượng hơn các chị , các bạn đại học :D (chả bít chúng nó ăn gì mà nhìn con nào cũng xinh vãi lú , có lần mình đèo thằng Cường về , 2 thằng dừng đèn đỏ thì có 2 em đi xe đạp vượt lên , ko gì có thể tả được , nhìn choáng cực , phê lịm !).
Tóm lại là tuy BK ít con gái nhưng được cái đi đường thì bét nhè . (3)
Từ (1),(2),(3) ========= > BK là 1 trường cực VIP (đpcm) .

meta4monster

Vãi quá em ngả mũ vứt xuống bãi cứt trâu.Thằng này điêu đ** tả được.Bọn bách khoa nếu trông sạch sẽ thì toàn thằng chúi đầu vào học.Còn bọn trông bẩn bẩn thì suốt ngày chui vào quán điện tử.Chứ làm quái có thằng nào có tư tưởng ngắm gái mới chả làm thơ.
Còn bọn gái đứng ngã tư là dạng gái gì thế hả tùng anh???Tao ko hỉu!

God bless u

Member
LordofNTL said:
Mà tao muốn đổi avatar và chữ ký sao ko được .
Chắc tại admin vừa sửa forum xong nên hay trục trặc, uh đúng, bỏ cái ava phản động kia đi, trẻ thế mà đi giết người kìa

Hôm trước gặp lớp mình thấy bạn nào cũng rút di động toàn con xịn khiếp quá :(

thealoneman

God bless u said:
Hôm trước gặp lớp mình thấy bạn nào cũng rút di động toàn con xịn khiếp quá
Thế bạn Ly đang dùng di động loại gì thế? Loại đểu à;-) của china à? Có phải cái loại bán ở Lương Văn Can 15k một chiếc đúng ko;-)
Di động của mình lởm quá:( chỉ có thể gọi và nhắn tin được thôi.=((

God bless u

Member
dân tổng hợp không nói cạnh khóe nhau lao ạ :-w, máy của tớ là hết bố tớ rồi mẹ tớ dùng, xong đến đời số 3 mới là tớ :((
May mà ông anh chê ái không dùng nếu không thì chắc nó cũng chỉ gọi và nhắn tin giống máy Thông thôi =(( ;)

God bless u

Member
còn nhiều chuyện như chụp ảnh người iu rồi lưu vào này >:) rồi nghe nhạc sến này >:) ghi âm giọng người iu này =))
Sao mình nói gì cũng làm thằng dở hơi nào đó ức chế nhỉ, bực thật !!!

LordofNTL

Chai` , dùng điện thoại dd sáng tạo chưa.
Chụp ảnh người iu đang ôm em khác , nghe nhạc sến vì vừa xem ảnh người iu xong , ghi âm giọng người iu nói câu chia tay =))
Được , cái con pé ney thông minh ghê =)) >:)

God bless u

Member
Đoán cũng đúng phết nhỉ, mỗi tội ngược lại:)) ảnh người iu đang khóc vì bị mình đá, >:) nhạc sến thỏa mãn cảm giác được đá người iu,B-) và ghi âm giọng níu kéo của người iu=)) Tất cả làm di dộng của mình trở nên hoàn hảo

LordofNTL

Người iu khóc vì bị đá giữa háng . Đá trúng cái gì thì ko bít nhưng mà đá xong chân nó sướng nên về nghe nhạc sến . Người níu kéo lần sau đá thằng nào thì đá đằng sau , đừng đá đằng trước .
Chúng mày bít sao đá đằng trước ko . Đơn giản . Khi iu thì "iu bằng tay" , còn hết iu thì tặng cho 1 sút :-ss
Ghê thiệt , tao đã hỉu sao thằng Hùng nó kiu khi nó ra đi nó đau đớn tột cùng

thealoneman

LordofNTL said:
Người iu khóc vì bị đá giữa háng . Đá trúng cái gì thì ko bít nhưng mà đá xong chân nó sướng nên về nghe nhạc sến . Người níu kéo lần sau đá thằng nào thì đá đằng sau , đừng đá đằng trước .
Chúng mày bít sao đá đằng trước ko . Đơn giản . Khi iu thì "iu bằng tay" , còn hết iu thì tặng cho 1 sút
Ghê thiệt , tao đã hỉu sao thằng Hùng nó kiu khi nó ra đi nó đau đớn tột cùng
Mày nói cứ như là mày đặt camera theo dõi ý:D thảm nào biết rõ thế>:)
Đúng là dđ làm được nhiều việc thật đấy. Tuy nhiên nó có hữu ích hay ko còn tùy người sử dụng.:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000