Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

Quần áo thì làm giẻ lau nhà mấy năm , bút thì toàn bút hết mực , giấy thì toàn nháp hết rồi , vở thì xé còn mỗi cái bìa , ai mà vinh dự được bạn Thía Lai tặng chắc là năm học đấy ko lưu ban thì may ra cũng thi lại chục môn là ít :-?

God bless u

Member
Cái gì nó lồng tình cảm trong đó thì cũng coi là vô giá rồi :-w nhận thì nhận không nhận thì thôi :D
TA nói thế mới nhớ hồi trước có đứa bẻ gẫy trọn 10 cái ngòi bút chì của mình, hỏng 1 cái bút tẩy và lấy giấy của tớ đi phát cho cả lớp, vở thì nó viết bậy viết bạ vào làm mình không dùng được nữa...Nếu tớ mà có ra nông nỗi như TA nói thì cũng không phải tại tớ đâu mà tại cái thằng kia kìa X(

meta4monster

Mời các bạn cứ đến trg` tớ, 5-10 này có hội mừng tân sinh viên, còn bao nhiêu tháng 10 hay 11 jì đấy lại có hội trg` ngân hàng ,bạn nào đang lonely cứ đi.Đi xong biết đâu kiếm được cái gì đấy ,HEHEHE

thealoneman

Nhà tao cũng gần trường Xmen, đúng hơn là đi đến trường tao phải qua trường nó>:) Chắc chắn là phải đến rồi:>
ngân hàng thì nhiều thứ hay rùi:> Hi vọng sẽ ko tẻ nhạt như KHTN:(

LordofNTL

Tất nhiên roài , rồi Kinh Tế còn hay hơn , tao vẫn thường qua Kinh Tế mà , nhìu em xinh lém.
Chả bù cho cái trường mình , nên đành phải mon men đến các trường khác chứ bít làm thế nèo >:)

thealoneman

zai Ngân Hàng mà cũng phải hỏi à. thua BK với KHTN hết>:)
Hôm nay KHTN mất điện. Mặc dù vô cùng tối tăm nhưng các lớp vẫn học như bt:-S
Còn tệ hại hơn nữa khi gần một tuần nay ở đây bị mất H2O. Mặc dù tối nhưng tất cả các lớp đều đóng kín cửa=((

LordofNTL

Ùhm , tao tán thành í kiến của thông bím , zai BK và KHTN la nhứt roài .
Mà tao nghe nói thằng Thông được em nào xinh nhất khối toán tin để í àh ;)) , sướng nhé >:)
Mà trường mày hay nhỉ , cả lũ con trai cùng với giáo viên "mất điện , đóng hết cửa" để làm cái gì đấy ;;)

thealoneman

LordofNTL said:
Mà tao nghe nói thằng Thông được em nào xinh nhất khối toán tin để í àh, sướng nhé >:)
Cái đó thì ko biết nhưng em ý ( à nhầm chị ý chứ :D )học lớp khác rùi>:)
Tao học A2 còn chị ý học A3

LordofNTL

Hé hé hé , thông sướng kìa >:)
Mốt bi giờ là iu nhau "con zai kém tuổi con gái" đấy ,
Thông là oách lắm đấy , tao hôm nào đi học cũng qua nhà thầy Kim , phải thông báo cho thầy 1 tiếng để thầy bít mới được , học trò cưng của thầy bi giờ đã nhớn roài >:)

meta4monster

thealoneman said:
zai Ngân Hàng mà cũng phải hỏi à. thua BK với KHTN hết>:)

Con Thông láo quá quá láo, chú vuốt mặt cũng phải nể mũi chứ. Nhưng công nhận bọn ngân hàng bẩn thật, trừ lớp tao.;-) Con lớp trưởng lớp tao nhà đối diện nhà thầy Kim mới chết chứ.Lúc đầu vào còn đíu nhớ nhà thầy ở đâu.Thế này thì ko làm ăn dc j rồi

thealoneman

LordofNTL said:
Hé hé hé , thông sướng kìa
Mốt bi giờ là iu nhau "con zai kém tuổi con gái" đấy ,
Thông là oách lắm đấy , tao hôm nào đi học cũng qua nhà thầy Kim , phải thông báo cho thầy 1 tiếng để thầy bít mới được , học trò cưng của thầy bi giờ đã nhớn roài
Mày nên biết rằng khoa toán cơ tin trường tao là nơi tập trung những bạn(chị) đẹp zai nhất trường à >:) thế nên có xinh nhất thì... cũng vậy mà thôi>:)

thealoneman

meta4monster said:
thealoneman said:
zai Ngân Hàng mà cũng phải hỏi à. thua BK với KHTN hết

Con Thông láo quá quá láo, chú vuốt mặt cũng phải nể mũi chứ. Nhưng công nhận bọn ngân hàng bẩn thật, trừ lớp tao. Con lớp trưởng lớp tao nhà đối diện nhà thầy Kim mới chết chứ.Lúc đầu vào còn đíu nhớ nhà thầy ở đâu.Thế này thì ko làm ăn dc j rồi
Chỉ cần nhìn mặt Xmen là biết con trai Ngân hàng bẩn thế nào rồi>:)
Ê ku lớp trường lớp mày trông thế nào:-/ Được ko:-/

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000