Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
sao giống bọn con trai lớp tôi thế nhỉ :(
Sáng mai nếu tớ ko nhầm thì 8h tập trung ở cổng trường mình đi chơi, MK khao vì được làm monitor hihi, tin có thật đấy, mai mọi người nhớ đến nhé:D

thealoneman

Chiều mai 3h mọi người có mặt ở trường nhé:D Kang với Hải Linh sẽ khao mọi người. Nhớ đi đông đủ nhé;) . Ko đi là thiệt lắm đó:)) >:)

LordofNTL

Chai`. Truong chung may nhiu con gai suong the !
Truong tao thi ................ hu hu hu khoi noi , di quanh truong gap duoc may em , ma toan hoa hau cac tinh? , :(( :((
Ko gi co the ta duoc .
Day la ve linh vuc con gai , con ve linh vuc hoc tap. Oaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Minh phai kiu len voi giong day ngao ngan, chan dech the chap nhan duoc .
Triet va LS dang thi chac bit roi khoi noi .
Dis chi English va chi Toan cao cap moi hãm.
English thi ko hiu la 1 dang, dang nay toan' toan cac giao su nguoi viet nam giang bang tieng viet nam cho sinh vien viet nam , ma deo the tieu hoa duoc.
Tru nhung thang hoc chuyen toan o cac tinh? , chung no hiu? , minh that "vinh du" khi duoc mang danh la hoc sinh truong "quoc gia THPT Chu Van An" , ngoi deo hiu cai gie`. Cac thay cu giang, quat tran cu quay , sinh vien cu ngu? , hinh nhu la ai lam viec cua nguoi day , minh ngoi nghe, cha khac deo gi "thien nga nghe rap" , chan han.
Tao ma bit thang nao kiu hoc DH suong lam tao dap cho vo mom.

God bless u

Member
haha,TA có khác, lâu mới nghe một bài vui vẻ như thế á =)) Uh, đi đại học cứ hỏi trường gì mình cũng vênh mặt lên là CVA mỗi tội bản thân hình như chưa xứng với danh trường...:((
Thầy tui bảo là nghe thầy thế này thôi chứ các con về chịu khó đọc sách sẽ bừng sáng ngay!

thealoneman

God bless u said:
haha,TA có khác, lâu mới nghe một bài vui vẻ như thế á Uh, đi đại học cứ hỏi trường gì mình cũng vênh mặt lên là CVA mỗi tội bản thân hình như chưa xứng với danh trường...
Thầy tui bảo là nghe thầy thế này thôi chứ các con về chịu khó đọc sách sẽ bừng sáng ngay!
Hỏi khí ko phải chứ bạn Ly dê đã thấy bừng sáng chưa:-/ >:)
Hôm trước thấy ôm một đống rõ là nhiều sách;-) Chắc là bây h bạn Ly của chúng ta đang Chói sáng đấy nhỉ.>:)

meta4monster

tối nay định đi xem fim tình củm hàn quốc nhưng đíu có em nào đi cùng nên đành ngồi nhà,chán we' chán we'.Bây giờ có bạn.... nào rỗi ko nhẻ???

LordofNTL

Hic hic , ca ngay hom qua lam tieng anh , de roi hom nay bi duoi ra khoi lop :(( :((
Ông trời ơi , phái thiên lôi đánh chít thằng dạy tiếng anh lớp con với .
Con xin cảm ơn và hậu tạ .

titanic

Ly khú ơi ! sao dạo này mày khác thế:D Giờ chắc chẳng gọi là khú nữa nhỉ?:-/ :-/
Tùng Anh không bít có tiếc hông đây ??...............

God bless u

Member
nhugn ơi, dạo này học hành căng thẳng:( rối loạn thần kinh :-s đầu óc hơi có vấn đề:((cho nên thay đổi là chuyện thường mà :))
Mấy đứa bao giờ qua nhà tao lấy đĩa đi, mấy hôm quên mất không đưa ngại chế:">

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000