Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

titanic

darkknight1411 said:
ê con thị mẹt Nhung kia cớ gì đã câu bài rồi lại còn trọc ngoáy trẫm hả >:p
biết thế là tội khi quân phạm thượng không hả mau ăn năn hối lỗi ngay nếu không sẽ gặp tai nạn trời phạt đó :D
Ne` ban Hùng ban đinh đe dọa ba` con a`.Ăn năn hối lõi ư còn lâu nghen
các ban lớp mình cư rủ nhau câu bài thế ha? I-)

titanic

Còn [COLOR=]undefined[/COLOR]undefined[/COLOR]DarkGreen]bé VÂn nũa le te lai còn bắt moi người chào nữa
Thế này khong ăn cơm mừng mà an cơm phảt rồi =P~ =)) [COLOR=DarkRed[/SIZE]

ê con vịt Nhung kia mắc lỗi mà không chịu sửa là trẻ em không tốt đó

cả con khỉ Vân điên kia thành viên mới mà cứ thich bật các đai ca thì còn ra thể thống gì hả

còn bé Ly dê nữa dê nhiều quá nên không tin ai cả nữa đúng không như vậy là không tót đâu sau người yêu bảo : " anh yêu em " cũng không tin nốt à

suýt quên mụ ủn ỉn kia nữa câu bài lắm thế định bật trẫm hả láo quá

sao dạo này không thấy thằng WC đâu nhỉ

titanic

darkknight1411 said:
ê con vịt Nhung kia mắc lỗi mà không chịu sửa là trẻ em không tốt đó

cả con khỉ Vân điên kia thành viên mới mà cứ thich bật các đai ca thì còn ra thể thống gì hả

còn bé Ly dê nữa dê nhiều quá nên không tin ai cả nữa đúng không như vậy là không tót đâu sau người yêu bảo : " anh yêu em " cũng không tin nốt à

suýt quên mụ ủn ỉn kia nữa câu bài lắm thế định bật trẫm hả láo quá

sao dạo này không thấy thằng WC đâu nhỉ

Mọi người ơi ! Hùng kìa sông vào đánh thui.Có sứt đầu mẻ chán tì đừng có trách các chi nghe chưa .Hư wa' đi mât
u
Mà nè lớp mình co' thêm thành viên tham gia vào 4 rôm hay sao đè nghi ban nói rõ tên cho cả nhà bít I-)
Mi fia nha que là ai?

mafia_nha_que

khổ quá
trùm mafia nổi tiếng nhất Cầu Giấy như vậy mà không ai biết ah :(
chắc mình chưa tiếp cận được vùng Đông Anh rồi >:p

unni_x

Active Member
Bẹn mafia là bẹn nào thế, dek biết :D Trong lớp mình cũng có ổ nhóm tội phạm à, ^^ , đập chết luôn =))

God bless u

Member
unni_x said:
Bẹn mafia là bẹn nào thế, dek biết :D Trong lớp mình cũng có ổ nhóm tội phạm à, ^^ , đập chết luôn =))
Ủa, Nhung với Hằng không biết à. Ấy là cái đứa nhà quê nhất lớp mình đó. :D Nhung không biết cũng phải thôi, ở đó với HN toàn dân thành phố mà....
Mà sao unni nó coi bạn nó như ruồi muỗi ý, đứa nào nó cũng đập chết được, sợ thiệt. :9

unni_x

Active Member
God bless u said:
Ủa, Nhung với Hằng không biết à. Ấy là cái đứa nhà quê nhất lớp mình đó. :D Nhung không biết cũng phải thôi, ở đó với HN toàn dân thành phố mà....
Ừm, yêu cầu Ly dê không phân biệt " nơi sống " nhé, thành phố hay nhà quê thì đều là A3 thoai :cool:

God bless u

Member
Hơ, nhưng mà người ta tự công nhận mình là thía còn gì. Tui nói không sai đâu nhá.
Tiện thể có mọi người ở đây tui đính chính lại "lời đồn đại" không hay về mình: từ bé đến giờ tui không có dê ai hết, không hề, không chút nào cả (chả biết nick nó chui ở đâu ra:D). Ai đời ra đường lại cứ gọi mình như thế làm cả phố người ta quay lại, khốn khổ cái thân tôi.

titanic

=D>
mafia_nha_que said:
khổ quá
trùm mafia nổi tiếng nhất Cầu Giấy như vậy mà không ai biết ah :(
chắc mình chưa tiếp cận được vùng Đông Anh rồi >:p

Ne` ban mafia_nha_que kia ban chùm khủng bố nhà we kia!

đầu gấu như bạn thi`sao ma` có thể đến đc vùng đất Đong Anh tươi đep đọ

Nếu bạn muốn đặt chân đến chỉ vi` muốn đc đi tham quan đc ngắm cảnh thì

hãy goi tui .Nếu ban muốn đến đẻ giở trò (gấu biển) thi` đừng trách (hahaha) X-(

yeah2004

God bless u said:
Mà sao unni nó coi bạn nó như ruồi muỗi ý, đứa nào nó cũng đập chết được, sợ thiệt. :9
Ly biết bạn NHÀ QUÊ la` đứa nào thi` noi' luôn ra đi . Gớm cứ như la` bi' mật lắm
Chắc bạn nay` phải đặc biệt lắm mới được chị Ly nha` ta quan tâm đến vậy ............. :)
Yeah

yeah2004

darkknight1411 said:
con khỉ Vân điên kia thành viên mới mà cứ thich bật các đai ca thì còn ra thể thống gì hả

May` đon' chao` tao thế hả thằng hÙNG kia . X-(
đồ MẸ MÌN BẮT NẠT TRẺ CON
May` cứ đợi đấy . tao sẽ xử ly' may` . chuẩn bị tinh thần đi .

yeah2004

God bless u said:
Hơ, nhưng mà người ta tự công nhận mình là thía còn gì. Tui nói không sai đâu nhá.
Tiện thể có mọi người ở đây tui đính chính lại "lời đồn đại" không hay về mình: từ bé đến giờ tui không có dê ai hết, không hề, không chút nào cả (chả biết nick nó chui ở đâu ra:D). Ai đời ra đường lại cứ gọi mình như thế làm cả phố người ta quay lại, khốn khổ cái thân tôi.
Ly thân yêu ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Không co' lửa lam` sao co' khói.
Các cụ dạy cấm co' sai bao giơ`. =))
YEAHhhhhhhhhhhhhhhhhhh

God bless u

Member
yeah2004 said:
Ly thân yêu ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Không co' lửa lam` sao co' khói.
Các cụ dạy cấm co' sai bao giơ`. =))
YEAHhhhhhhhhhhhhhhhhhh
Thế bay giờ gọi Vân là Vân khỉ nhé, khỉ ăn chuối huh, nghe hay đấy. =D>

ê con Vân dở hơi kia định ỷ thằng K gầy như que củi để bắt nạt trẫm à trẫm không sợ đâu nhé thế mày định làm gì tao hả ? đừng nói là mày định làm khỉ đút chuối cho tao ăn nhé hehehehehehhe
còn con vịt Nhung nữa lần sau nói đến đại danh của trẫm thì phải thêm chữ đẹp trai vào nhé còn muốn nói về những nơi xấu xí thì cứ việc chỉ thẳng ra Đông Anh ý ( xấu vô cùng luôn )

mà quên mất đất ĐÔNG Anh ý hình như nuôi nhiều vịt lắm hay sao ý
con nào con nấy cứ béo căng tròn ra lại y như là thị mẹt tái xuất giang hồ
lớp mình điển hình có thị mẹt Nhung đó =))

unni_x

Active Member
Tao cũng chả hỉu sao, đất Cổ Nhuế nhà tao toàn sản sinh ra người tài giỏi, xinh đẹp như tao đây :cool: mà lại lòi đâu ra thằng nhà quê nào trông như tướng cướp thế, mà lại còn mắc chứng ảo tưởng rằng mình đẹp dai như Ronaldo mới đau chứ =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000