Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
ấy muốn làm quen với Chi à ;-) con bé dễ thương phết, lại vui tính, học giỏi nữa, quen được với nó là phúc cho ấy đấy :p nhưng mà nó có bạn trai rùi ấy ạ :D số đt nhà nó là 9456789 :D chúc ấy may mắn nhé ;) nhưng mà ấy ơi, lớp tớ làm gì có bạn nào tên Chi :))=))

mafia_nha_que

meta4monster said:
co em VChi hoc 11A3 ne` .Tao co' nick cua em ay day
Còn đợi gì nữa hả X ,đưa ngay cho tao nick em ý ,nhanh lênX(
unni_x said:
Chi à con bé dễ thương phết, lại vui tính, học giỏi nữa, quen được với nó là phúc cho ấy đấy
Sao bấy lâu nay bạn Hằng không cho tớ biết về một người tuyệt vời như thế nhỉ:)

unni_x

Active Member
ơ, tao có biết ai tên là Chi đâu :D mà biết thì cũng còn lâu mới giới thiệu cho bọn mày :D đưa tiền đây thì giúp :))

God bless u

Member
chả hiểu thằng ở trên nói gì ??
lâu lâu thấy forum bị bỏ hoang, không được ai thổi sức sống vào thế này đây. Thằng cu Việt Anh được học bổng sing à, đứa nào biết tin gì không ? bắt nó khao còn chờ gì nữa ???

God bless u

Member
oái con unni nói vậy là bệnh đó di truyền thật à, chẹp chẹp... nhưng mà bệnh mà lấy được vợ xinh như con hiền thì chắc khối đứa mong cũng chẳng được...

unni_x

Active Member
ấy chết sao lên 4r mà mày 1 câu Hiền, 2 câu Hiền thế ;-) phải giữ bí mật cho ku Khánh chứ ;-) ý mà hum nay thấy 2 anh chị về cùng nhau trên đường PDP tình củm ghê :">

bebun_buidoi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...........may pa co nay noi vo van gi vay ca` :-O :-O :-O

benh vo sinh gi co* =)) =)) =)) =)) chuyen gi vay

anh khanh mac' ag` :-O :-O

the thi co tin vui cho y te' day: khanh mac'
em ko mac
===============> day ko phai benh truyen nhiem :D:D:D:D:D

bebun_buidoi

ma chuyen khanh voi hien la cai chuyen gi vay ke cho em nghe coi :D:D:D

nghe khanh ke? hoai` ma chang ra dau voi dau ca?

ba` chi nao biet thong tin ro~ rang` thi pm cho em ;):D

thôi,bà hằng ko biết thì đừng nói bừa nhé,cẩn thận.........^^,em khánh này,cần biết thông tin gì để chị '' to còi '' một tẹo cho ^^,chị tốt lắm,ko cần hối lộ gì '' nhiều '' đâu,chị chỉ cần......,mà này,thằng em có bạn gái chưa,tiêu chuẩn là gì thế :->,để chị còn biết mà liệu ^_^

God bless u

Member
già rồi còn đú=)) em ý chắc chỉ cần gái trẻ không cần gái già đâu già ui :D :D :D
Hôm nay học lý buồn ngủ ghê, ngồi trong lớp nhớ thầy thắng thế..hic vừa đẹp trai lại còn vui tính mỗi tội có vợ rồi :-S =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000