Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
;-) ;-) ;-) , hô hô hô , em gái còn chưa tuyên bố gì mà anh rể đã tự hào ghê thía :p ___________hic , valentine ko có nyêu lại còn đi bán vé :-S , ko dc yêu đời như ai kia ;)

gipypy_9x

Member
này này , đừng có suy bụng ta ra bụng người thế nhé , tối nào cũng rao "Kết quả đi " rồi nghĩ ai cũng như mình , vô duyên
Mờ anh Hùng sắp có em rể chứ có phải anh Tùng anh có em rể đâu , ko cần phải sướng hộ như thế đâu ^^ .
@anh Hùng : ko dc lợi dụng để câu bài nhé :p , còn ai yêu đời thì tự bít , em có bít đâu

nqt_nqt

Anh nói đùa thôi Châu ah` ! Anh đâu thích em :D:D:D:D:D:D ! Thằng Hùng mày nghĩ tao làm em mày sao ^^ đừng mơ ! Đang rủ bạn cua Hiền đi chơi rùi :D

nqt_nqt

HA không nói đâu bí mật bạn i' tao cũng không biết mặt mà mày ! Nhưng nghe Hiềnbaor là xinh lắm lên làm quen thôi ! ^^ Cỡ tao thì chắc không được bạn ấy để ý đâu T_T

God bless u

Member
tôi không đổ này :D
Ờ tao cũng muốn biết tên cái con đấy lắm. Để tao hỏi cái hiền, người đâu mà xinh thế :D Mà những con xinh thường chơi với nhau hay sao ý nhẩy

nqt_nqt

Em Châu nói gì thế yêu được anh cũng hơi khó đấy ! Nhưng anh đang thất tình thôi :(:(:(:(:( không biết 14-2 tặng quà cho ai nữa

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000