::^^:: OFFLINE CVA ::^^::

ai trẻ con nhất sh

• Total voters
    34
  • Poll closed .
Hìe nhưng mờ tình hình là nếu như ngày nào cũng đi chơi....ko bít tính toàn thì 225k/tuần cũng ko đủ nuôi sống nhà mình đâu:(:)):)):))
Như hum qua...mọi người...ăck ăck:)...:D:D:D

Ice_Fire

Member
Hom qua da bao 5h ve` roi` ma` cu' niu' keo' de'n ta.n 6h kem' 20 T_T :D
Oai` , ti'nh the' la` phai? de'n ... gan` 2 tie'ng ... :"> ... nguo.ng wa' :"> , may' dua' chu'ng no' cu' nhin` len tran` co' cai' guong :(( hi~hi~
-O- bi't sao toi' ve` ko ngu? dc. , goi. dien. 2 la`n thi` bi. o gia` ... , cha'n ! :-< , mu` seo co' feeling la. na'm a` nha :"> :))

:)):))...tự hỏi ko bít từ lúc nào hội mình thành cái bồ...xả thía nhở:)):))...thoai đằng nào cũng là anh em trong hội....hìe hìe thoáng một chútB-):)):))
4h20.........:-S:(...mọi người đang đi học nhờ:(...chán quá ở nhà chán quá:(:))...nhớ mọi người quá:(:)

palart

Member
oi.tran troc ban khoan vi cai do an.........oi................anh quyet tam se doan tuyet voi net tu bi gio cho den ngay 1/6......................hic..chac phai kho so lam vi nho moi nguoi........................huhu....nhung vi mot tuong lai tuoi sang.....................oi........ko cam duoc nuoc mat nua roi:(( ....................thu 4 anh cung ko di.............o nha lam do an.................quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam quyet tam .oi............:((khong dua nao duoc quen anh dau nhe..rui di ung ho anh bao ve tot nghiep..............tinh hinh la co the vao ngay 1/6...........................:(( ..thoai dang cho moi nguoi moi nguoi mot cai nay:*

hix hix nghĩ mãi mà vẫn khó cho chi phí của SH quá :( biết là ko đủ nhưng mà nếu thu nhiều hơn thì sẽ có những người ko thể đáp ứng (mình chẳng hạn) ... vậy nên chúng ta cần tiết kiệm hết mức,nếu có thể thì chỉ lượn lờ thôi ... patin thôi ... công viên thôi (non_abc) ... miễn là có chỗ cho đủ bộ SH quậy là ukies.Rồi đến cuối tuần làm 1 vụ hoành tráng,ai có thể thì đóng góp thêm ... như hát hò,nhậu nhẹt,câu cá , ....

@A.Linh :anh yên thâm là chúng em luôn ở bên anh và bên cả cái đồ án của anh nữa >:D< chúc anh thành công nhé ;)
@Hoa:việc thu "xiền" sao rồi ??? hình như khối chiều chưa ai đóng thì phải :">
@C.T: :)) hình như hôm nay vẫn chưa lấy lại đc sức hay sao mà nhìn vật vờ thế =))

chịu khó đọc đi thì khắc hiểu mà :p mọi người nên nhớ rằng 4 trang đầu của topix này có trong vòng 2 tiếng thôi đấy,anh Linh còn ko theo kịp mà =))

@Vân Anh : ko lạnh đâu em ah,cứ abc ... là ấm hết :))
@Hiếu : theo lời mọi người thì chắc chắn là thứ 4 sẽ đi,nhưng vẫn còn đang bàn bạc xem đi đâu và làm gì :p

Hờ hờ...nói òi:D...thứ 4 này em ko đi:)
Việc thu tiến...cứ áy náy thía nào í:">...vì là nếu đã có quỹ thì khi nào đi là fải tất cả hội đều đi:">:D...mà em thì...chưa nói trước được:):):)
Ừm 23 thì là việc chắn chắn òi mà:D...coi như là chia tay Long lun:D...vì 25 Long đi Thái mờ:(:)...hìe 23 nhất định cả nhà fải đi đấy:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000