::^^:: OFFLINE CVA ::^^::

ai trẻ con nhất sh

• Total voters
    34
  • Poll closed .
=))=))...của anh Trung ngộ quá:)):))...đọc xong hết cả hứng mà làm cái của mình nữa:)):))
Sở thik: tụ tập ăn chơi đập phá:))
Sở ghét: ko có việc gì làm
Sở trường: nói
Sở đoản: suy nghĩ
Việc làm hoành tráng nhất: abc
Việc làm ngốc xít nhất: bca:))...bắt chước anh Trung tí:">:)):))
Lời chúc: hìe...iu SH lắm:x:x:x...mong là những "ai đó mún gì đó với ai đó" của SH sẽ...thành công;):)

palart

Member
thoai de anh lam mau
ten:pham anh linh
nghe nghiep: kien truc su
chieu cao:1,73
can nang:58kg
ngay sinh:7/1/1982
dd:0988266700-cd:8287340
dia chi:3tran phu-hanoi
so thich:nhieu............lien quan den nghe thuat.nhu ghitar,hoi hoa,doc chuyen,dien anh,nhieu qua ko ke het............dac biet thich an vat.....thit nuong,ca nuong muc nuong,oc,hoa qua damtu tap an choi dap pha......chuyen mon ru re offline
ghet: thuoc la,ruou bia.noi dieu,canh ca bung........rua bat...........
viec ngoc nghech thi nhiu vo ke...........viec hoanh trang nhat thi con o phia truoc...........vi tu truoc toi nay moi chi du suc lam nhung viec binh thuong...........
chuc cho phi doi song hong an ngon chong nhon de abc

longva0412k

Member
trời , mọi người lập topic nhanh was, chưa j đã 4 trang rồi ah , 23/5/2006, hôm đó cả trường đuowcj nghỉ , tụ tập đi chơi nhé cả nhà ơi

Hìe....fải F5 liên tục mới được như thía mờ:)):)...rộ lên òi và bi giờ bắt đầu...bình tĩnh hơn một chút:D
SH oai, tình hình là ko chỉ abc mà SH cũng nên qtâm đến nhau hơn chút nhá:)...nhiều nhân trong SH cũng có vấn đề cần qtâm mờ:)
Ừm "kính lão đắc thọ", hờ hờ lôi anh Linh ra mổ xẻ trước>:):))..hum qua có ai đọc bài anh Linh viết bên Tâm sự ko:>...đọc xong...chẳng hỉu mô tê gì lun:))
Ừm típ theo là anh Trung đẹp zai:>..hờ hờ hờ...mong là ko suy sụp;)...
Ừm típ theo là bạn Châu xinh gái:)...ừm nói nhìu quá sợ người ta ko thik...nhưng mờ chỉ mún nói là mọi người lun ở bên mày>:D<:D
Ừm típ theo là kk em...ừm kk oai đừng bùn...còn nhìu bạn bè bên cạnh kk lắm:)..nếu kk chịu khó mở lòng mình thì sẽ thấy còn nhìu bạn thân mờ:D
Ừm típ theo là...à mà thui chuyện của em giải quyết xong òi:">
Lắm ừm quá thoai ừm nốt fát cuối:))
Ừm tình hình là SH cố gắng giúp đỡ cho những diện "ai đó mún gì đó với ai đó" nhá;)..thanks mọi người...iu mọi người:x

soi_hoang_g5d4 said:
Ừm típ theo là anh Trung đẹp zai:>..hờ hờ hờ...mong là ko suy sụp;)...
:( thật sự thì anh cũng buồn đấy,nhưng mà rồi nó cũng phải hối hận :)

@SH:mới vào SH đc 1 tuần nhưng mình rất vui,rất có tình cảm với SH ... xin hứa sẽ làm gương cho SH bé,học theo gương SH lớn ... bảo bọc cho SH theo sức của mình ;)

... có 1 đề nghị:từ h chí hướng của SH sẽ là "mọi người vì SH,SH vì mọi người nhé" ... ai đồng ý thì giơ chân nào :))

Hìe mún đi xiem fim>:D<...nhưng mờ tình hình là ko có fim gì hay từ giờ đến cuối tháng:(:(:))
Anh Linh oai...có thấy cái ô A/A góc trên bên fải khung post bài ko:D...kik vào đó và...gõ tiếng Việt giùm bọn em đi:D
Ừm...dù ít chân hơn các anh nhưng mờ vẫn xin giơ, anh Trung nhờ:>=))

longva0412k

Member
"một người vì nhiều người , nhiều người vì SH" :Dhihi`

quên mất một điều , sông hồng hôm nay ngập nước rồi , bây h chỉ còn mỗi bãi phía trên chứ cái bãi mà 2 hôm gần đây đi thì bị lấp rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000