::^^:: OFFLINE CVA ::^^::

ai trẻ con nhất sh

• Total voters
    34
  • Poll closed .
Bàn gì hả anh:-/...tối nay thế nào cũng thiếu anh Linh:(:)...ừm về kêu gọi mọi người đã:D...để stt là...:-?..."tối họp SH mọi người nhớ ol nhá"=))=))...có cả giờ đê cho máu:>:>

Ùi...anh Lam đã đến nước vào đây òi, anh em SH xiem thía nào ủng hộ anh ấy cái:>:>:>....chân dự bị của hội cơ mờ>:D<...ko ủng hộ được (như em:D) thì kêu gọi hộ:D:D:D;)

soi_hoang_g5d4 said:
Bàn gì hả anh:-/...tối nay thế nào cũng thiếu anh Linh:(:)...ừm về kêu gọi mọi người đã:D...để stt là...:-?..."tối họp SH mọi người nhớ ol nhá"=))=))...có cả giờ đê cho máu:>:>
bàn về vụ thứ 4 và vụ 1/6 ý nghĩa với làm từ thiện ý ;)

@A.Lam : hì hì em ko ủng hộ đc nhưng mà em đang quảng cáo hộ đấy :p

cheryl

Nghe tên hội nài oách vãi ạ ... hội SH cơ đấy :)) hi`hi` :p
Thế buổi tối hội nài vẫn hoạt động à, vẫn ra SH ngồi chơi à ;-) ;-)

Hìe hội SH của kiki cơ mờ:>:>...ko oách ko hoành tráng sao được:p..nhờ cả nhà nhờ:>:>
E hèm...ăn xong òi:D...tối nay cố gắng ol nói chuyện cả mọi người:D
Vụ 23 hảB-)...đi nhưng mờ nói trước...ko mang quà cáp giề đâu nhá, MP nhá=))=)):)
Ừm hội mình xiem nào...còn nhìu người chưa vào post bài quá
vb nè, kk em nè, phượng nè, hương trang lan phương nè, cả sơn nữa:)

longva0412k

Member
thứ 4 mình bó tay rồi :(( .àh mà tối nay mấy h họp thế nhỉ
Mà này cả nhà ơi , tất cả đừng vì lợi ích riêng mà quên mất 1 người nhé ,: anh Linh , anh ý còn phải bảo vệ đồ án , mọi người đi chơi ít thôi ,hãy nghĩ đến anh ý một chút :D, đợi anh ý bảo vệ xong rồi hãy đi chơi nhiều , bây h đừng làm ảnh hưỏgn đến công việc của anh ý, 5 năm học đại học , bây h là thời điểm quan trọng nhất rồi mà .

longva0412k

Member
anh Linh 1/6 bảo vệ ah?? :( , tiếc quá em lại ko tham gia cổ vũ anh được :( , nhưng thôi ko sao , em chúc anh bảo vệ thành công nhé:D , vì SH , vì tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!

nữ tặc

Member
@Hoa: đừng nói thế chứ
mất cả hứng rồi :((
@Long: cũng ko đi được à
chán quá
uh mọi người ơi
"mọi người vì SH, SH vì mọi người mà"
nên chờ anh Linh xong hết rồi cả nhà đi chơi nhiều nhiều sau

Hìe nhiều nhiều thì cũng fải trong fạm vi 225k/tuần>:):)):))
Em để stt ủng hộ anh Lam>:D<
@MP: hìe đùa thoai chứ ai lại nỡ thía:>:>:D
Cả nhà đã ăn cơm chưa:D

tiêu chí của hụi hay thậy đấy,rất hợp lý trong những trường hợp ntn :p

vậy cho đến lúc anh Linh làm xong NV của mình thì hụi mình sẽ đi nhiều nhé,bây h chỉ 2,3 lần 1 tuần thôi :))

@Hoa: anh chưa đc ăn gì nài :(

Ăck ăck ăck 2 3 lần một tuần...bói đâu ra xiền:">:)):)):))
Toàn thấy nik kk ở đây mờ chẳng nói gì cả:(...kk ui đừng bùn vẫn còn SH bên cạnh kk mờ>:D<...cố gắng lên kk ui:):):):):):)

Yeahhhhhhhhhh...ko vấn đề:D
À thía vụ Sơn chiều nay là seo:-/...mọi người có bít hết ko thía:-/...em vừa nghe chuyện, may quá ku kậu ko sao:(:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000