::^^:: OFFLINE CVA ::^^::

ai trẻ con nhất sh

• Total voters
    34
  • Poll closed .
Chòi...buổi tối nào hả Phương:-/
SAng trang thứ 8 òi>:D<
Anh Trung cứ hỏi đi roài anh xem xem mà rút kịn nghiệm:D
Tin mới nè cả nhà:">:D
Bi giờ...em đi tắm:">:))..xong òi ngồi cầy tiếng anh mai đi thi:D...thía nên có thể ko họp với mọi người...chỉ ol mụn mụn được thui:D...mọi người ol xong òi có í chính giề cop cho em hoặc cóp lên đây nhá:D...hum nay định cóp đoạn hum qua lên rum nhưng mờ...chẹp chẹp hơn 300 nghìn chữ trong khi được có 100 nghìn chữ thui:">..mà ngại tách tách ghép ghép lắm:):)..lại thành post nhìu bài liền thì chít:D:D...
Vậy nhá, iu mọi người:x:x:x:x

h này ko thấy ai onl thêm thì có lẽ để mai bàn chuyện SH vậy,em xin phép về an dưỡng,trùng tu cơ thể để tiếp tục chiến dịch ... nếu có bàn bạc gì thì mọi người tóm tắt lên đây luôn nhé ;)

Hờ hoa mắt chóng mặt ù tai quá cả nhà oai:)):)):))
Hìe chắc là ko ai lên òi:(:)...thoai ko sao...bàn gì cứ bàn thoai làm gì fải to tát ra nhể:)):)):))

:">:">:">:">...đấy là Hoa nghe Long kể đấy chứ:D:D:D....hờ mà công nhận, mỗi Hoa hay đề ra mấy cái trò SH nên qtâm đến người nọ người kia:">:">...hé hé ngượng quá ngượng quá:):)):))
Kế hoạch buôn dưa lê bán dưa bở tối nay..thất bại:)):))..hìe thui ko sao...mai đi thi xong, hoàn thành xong nhiệm vụ roài tính típ:):)

Hìe hìe hìe...cả nhà cho tràng fáo tay chào mừng...bài đầu tiên của vb Trung ở nhà ta nèo>:D<>:D<:)):))...hìe hìe vb giờ là to nhất nhà>:):)):))....con cháu đầy đàn...hìe hìe hìe sướng nhớ sướng nhớ:>:>
Hinh như hum nay A2 với A3 có cuộc tham quan tham củng gì à:D...MP LP HT QT với P (ăck, viết tắt quá cả nhà cố hỉu nhá:D)...đi chơi zui zẻ nha>:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000