Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

hoaimy

superstar said:
@My: Long mới nhắn được cu Ánh còn cu Hải thì phải mai Long mới nhắn được. Cu Ánh có vẻ ngại TA. Hè hè, khổ thân thằng có vợ. And Phila ca ca?

Thì bảo nó đem vợ đi cùng ...... thêm ng thì thêm tiền.... thế thôi mà :D

x_factor

Member
Oài...Trong ảnh là bạn Ngọc Hải đây mà...
Sao giờ thấy tụt hậu quá...Bọn nó gọi nhau bằng nickname chả hiểu đứa nào với đứa nào ... :|
Long về bảo bọn nó lên đây đê...Box có vài đứa, cứ chat qua chat lại vói nhau :(

superstar

@Dzuy Táo: Anh em toàn những đứa lười net. Các cụ ấy mà có lên net thì cũng chỉ BBC or MU (cu Hải), XNXX or FUNNY-BASE (Phila ca ca), game online (cu Xe Tăng).... Cấm có bao h chúng nó mò vào đây.
@My: Lúc đó Long đang tập đọc "diễn văn" cho chương trình. MC mà nị! Hè hè.
Khổ thân những thằng bị Cupid bắn. Chúng nó "xuốt" ngày chỉ có vợ thôi! Mà mấy cái thằng cu lớp mình tệ thật, nói bao nhiêu rồi mà cũng ko chịu vào đây góp vui. "Chai" in love là vầy đó!

superstar

Thật hãnh diện vì mình là một trong số ít thằng độc thân còn lại! Hè hè. Tự do muôn năm. :-( (cũng buồn lắm)

superstar

À thế cu Ruy ở bển có gf mới chưa? Mỹ đen hay Mỹ trắng hay VN? Cố lên Ruy. Khi nào về nhớ mang theo cả vợ con cho vui.

huyentrang

Member
này long ơi ông đừng to mồm thế.khéo năm sau lại trúng 1 mũi tên của thần cupid là đau đấy
@my:nè hôm nào đi thế?chúc lên đường mạnh khỏe vui vẻ va luôn xinh tươi như hồi ở đây

Cheryl_map

Long nhi ui, Dương quá trở về bên Long Nhi đây, he he , Chúng mày cứ chờ xem tao post bài về chuyện tình Chuối bà bà và Long Nhi của tao hén. Lâu rùi tao ko vào box này thấy con My xinh và Long Nhi của tao đang đấu khẩu , đong nhau dữ dội quá . Lại còn thêm mấy nhân quá date nữa chứ, cái giề mà Ashlee với cả Lilo cãi nhau ủm củ tỏi, nhưng xét cho cùng cái kiểu dễ xương trắng hồng như Ashlee vẫn ko thể đánh bại sự nổi loạn của Lilo , tao vẫn kết LiLo hơn, hé hé .Trận này coi như Long Nhi thua rùi, lần này Dương Quá ủng hộ con Mông.

Hí hí ,,, Dương Quá đấy hả iem ,,, lâu lâu ko thấy mầy lên , tao nhớ wa' chài , hích ,,, :p

Hôm wa tao hoải ý kiến thằng bé nhà tao ,,, nó ko đi đâu ,,, vì mún tao tự nhiên với bạn bè , ko phải care đến nó ,,, thuyết phục mãi mà thằng ku ko chịu ,,, cuối cùng đành để nó ở nhà ăn mỳ gói =))
@Mi : lúc nào tiện tao gửi ảnh cho mà xem :cool:

Ầy da ,,, lâu rùi ko thấy thằng Zuy lên thăm cái box cũ kỹ nầy nhỉ ,,, cả mợ Lý Hương nữa =)) (cái nầy tao đú thằng Tex =)))

Thật hãnh diện vì mình là một trong số ít thằng độc thân còn lại! Hè hè. Tự do muôn năm. (cũng buồn lắm)
Buồn mà cũng hãnh diện ah ,,, thương mầy ghê cơ híc híc huhu

superstar

@Mông:Thần Cupid ấy! Ổng ghét tao mày ạ! Nhìn thấy tao là ổng tránh xa 200m đó! Mày đừng có cậy có pồ mà tinh vi nha! Đừng wên tao cũng tên Long đó! Biết thừa những thằng tên Long đều sở khanh trừ tao! Nhưng đừng vì thế mà hâm mộ tao, người ta cười chết! Hê hê.
@Ruồi: Bà bị Cupid bắn rụng rồi hả? Còn Long này thì never cuz no1 wanna be near me. He he he. Poor Long!
@Dương wá: Ai đong ai mầy? Tao cho mày xơi... "Đơn kiếm hợp bích" giờ! Đạp phát (mày) chảy ... mồ hôi chết luôn.
@My: Nhớ đọc file Long đính kèm đó!

superstar

Mà ông Cupid kỳ thật! Mỗi lần ổng bắn là đều 2 phát cho 2 người! Thế mà chần chừ mãi mới bắn mình thì bắn có mỗi một phát làm Long mỗ đây đau khổ vật vã (thậm xưng) mất mấy tuần.

superstar

@My: Long phải post lên trên này vì không gửi được cho My. Dùng pass mà Long gửi cho My mà open nhé!

Bọn mày dek mở được đâu. He he he. Trừ phi chúng mày là hacker.

Thằng khỉ nầy ,,, làm tao mất công down về roài lại ko mở dc :-(
Hay là có j bí mật với bé Mi đéy :q:

@Mông:Thần Cupid ấy! Ổng ghét tao mày ạ! Nhìn thấy tao là ổng tránh xa 200m đó! Mày đừng có cậy có pồ mà tinh vi nha! Đừng wên tao cũng tên Long đó! Biết thừa những thằng tên Long đều sở khanh trừ tao! Nhưng đừng vì thế mà hâm mộ tao, người ta cười chết! Hê hê.
hờ ,,, ai hâm mộ mầy :cool: noái trước,,, thằng ku Long nhà tao hơi bị ngoan đéy ,,, ko hề Sở Khanh 1 chút nào đâu X( X( X(
Hừ !!! X(

superstar

He he, tao post lên mà để bọn mày đọc được thì còn gọi gì là tao? He he. Ha ha. Chịu khó tìm từ khóa nhe! Ví dụ như là: Cúc cu, Long đại bàng, Long đại ca, Long dũng sĩ, Long siêu nhân, Long đại hiệp... He he. Thể nào chẳng mò được. Hờ hờ. Thật là thú vị. Đứa nào mò được sẽ hiểu tại sao tao lại là Hoàng Long.

superstar

Bạn My nhận được rồi!
Vậy thì tao cho cái file ấy ra đi đây. Đừng hy vọng nữa! Vô ích! He he he. Mình ngưỡng mộ mình quá!

superstar

Yêu cầu các pạn đã tải về nên sớm delete đi vì tao e rằng trong cơn túng quẫn, tao đã gửi nhờ mấy con trojan vào và nó sẽ hoạt động khi bọn mày mở ra! Ha ha ha! Sợ tao chưa? Có phải là mình không đấy?

hoaimy

Sao hôm nay tự dưng thấy đau đầu thế nhỉ? hix. Không nghĩ ra đc là phải post cái gì nữa. Tuy nhiên vẫn không quên nhắc mày ( tức Nhẻm) send cho tao cái danh sách. hôm nay đã là thứ sáu rồi đãy mày ạ. Nhanh nhanh để tao còn chuẩn bị chứ mày.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000