Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

hoaimy

x_factor said:
Oài...My ở vùng nào của UK ý nhỉ ? London ah?
Tui có mấy đứa bạn ở đấy... :D
Đầu tiên đinh học ở London cơ. Nhưng mà hôm nay vừa thay đổi kế hoạch xọng My sẽ học ở Manchester. Duy có quen ai ở đó khổng

b.k

:9 con Ruồi : chipcontimban2002 -----> nick con Ruồi có khác...hix hix
@ Nhẻm : miss u so much !!! về đi , tao với thèng chồng cãi nhau kinh lắm , cần người hòa giải !!! :9

Cheryl_map

snowfromheaven said:
nick tao: quassimodocva
con Phương : torpedo_1908
con Ruồi : chipcontimban2002
Nga ngố : vitamina1988
Dê : ranmikio (nick này nghe như dở hơi =)))
Hoàng Linh : lthoanglinh
Minh Hà : kick_ur_ass88
sơ sơ thế thui nhá ,,, tao đi ngủ đây :p
Con ranh, mày có bít nick của tao là giề ko mà chê hả , nick mày mới như dở hơi ý.
Ha, em My xinh của lớp mình vẫn chưa đi ah. Bé Hương bí thư về lớp roài đó, nó bảo nó tham gia khai giảng vào tháng 9 này với tụi mình xong nó mới fly đi :d:

eu_te_amo

Wá đáng!Ko đứa nào quảng bá nick cho mình!Bạn Mi xinh nhớ nick tao ne`!
neko_ohayo!Eheh!Chuối đây!^^
21 à!Sắp rồi đấy Mi xinh!Hay nhân dịp em Hương về thì mày làm bữa khao cả nhà đi!^___^

hoaimy

Cũng muốn khao lắm, nhưng thấy tình hình cả nhà đi học thêm dữ quá, hic. Vậy nếu mọi người có nguyện vọng gì thì cứ đề đạt nhé. hoặc alô cũng đc : 718226 _ 0983210788. BB

khẹc khẹc,,, Nhẻm tái xuất giang hồ

É ,,, sao số fone của mẹ nèy lại chỉ cóa 6 số thế =))

@ chồng tao : anh yêu ,,, tao cũng nhớ mày lắm chứ ,,, hiện vợ đang ở sân bay Sing ,,, 2h30' chiều là vợ có mẹt ở nhà roài ,,, bình tĩnh nhá,,, đợi tao về giải quyết :-( :-( :-( ở yên 1 chỗ đấy :-(
Hôm wa gọi địn nghe giọng mày tao lo lo :-S :-S :-S

Oé ,,, thui chít rùi ,,, hôm wa sn con My hở ,,, thía mờ tao lại ko bít (có dc online phát nào đâu :-( )
Nhưng rù seo cũng chúc mày sn dzvui ze? nhé :> :cool:
Chúc mày càng ngày càng xinh hơn giống Keira Knightley (hoặc xinh hơn nóa thì càng tốt :cool: ),,, để cưa dc những thằng cỡ Becks, Orlando Bloom j j đấy, hoặc cùng lắm thì Christiano Ronaldo :p =))

superstar

Dương Quá, ngươi thật quá thể đáng, "rám" gọi Long sư huyng là "nhi" sao?
Còn mấy em "nhi đồng thối tai" kia, đàn anh đây không thèm chấp bọn bay đâu. Nhưng nếu muốn gây chiến thì tùy. Kẻo đến lúc đấy lại khen bọn anh "văn võ song toàn". Hè hè.....
Ô là la... Mi đấy hả? Sao giờ mới thấy vậy ta? Vậy là mỗi năm, lớp ta lại mất đi một mĩ nhân. Và năm sau, cũng vậy. Ha ha. Buồn quá ta.

superstar

Hôm trước tao đi phỏng vấn, người tiếp tao là một chị người Nhật xinh vãi cả đái. Wa, nói thật là cực kì xinh, xinh lắm lắm. Hô hô, sao lại có người xinh vậy ta? Thế nhưng chị ý nói tiếng Anh khiến tao... dek hiểu j` cả. Nói j` mà cứ choe choé, khó nghe kinh khủng. Tao chỉ có mỗi một việc là ngồi ngắm cặp mắt quyến rũ của chị ấy mà yes, no liên tục. Trời ui, xinh quá!
By the way, cho tao hỏi đứa nào bít làm game Flash dùng j` ko? Hình như là Flash MX hay j` đó thì phải. Đứa nào có cho tao mượn với hoặc chỉ tao site nào free download nha! Thanx you so "mắt".

b.k

@ Long nhi : bố cái thèng dại gái , gái nào cũng khen xinh , tao nghĩ mày khen mày xinh luôn 1 thể đi cho nó đủ =)). Vì mày là Long NHI mừa !!! :) :) ----> Đàn ông con zai kỉu gì suốt ngày bị con gái nó cho làm đàn bà lai pê đê, thế mà lúc nào cũng thích toa mồm :9 :9 :9

superstar

Look in the mirror and think twice before criticising somebody.
A real man can't be bothered by his jealous friend.
If you do not apology, please end our friendship.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000