Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

b.k

nhgiang said:
Đâu. Cái avartar đấy là bị bọn bạn ép :>> :>>

Chỉ là Idol thôi. Idol với người yêu khác nhau đấy chị à.

Dạo này chị học hành thế nào roài :-/
Idol gì mà tình củm thế kia cơ chứ , em Zzang... ;-) Đúng thì cứ bảo với mọi người , ko ai trêu đâu.... chỉ chúc PHÚC thôi !!!! :? :?

chocomog_257

Moderator
b.k said:
Idol gì mà tình củm thế kia cơ chứ , em Zzang... ;-) Đúng thì cứ bảo với mọi người , ko ai trêu đâu.... chỉ chúc PHÚC thôi !!!! :? :?
Chúc sớm có quái tử nữa =)) :>
Ui chị QA ơi, chị lại đi Aus nữa à :9 Năm nào chắc chị cũng được xuất ngoại, em có mỗi năm ngoái là lần duy nhất :-(

Ô hay. Em tưởng chị đi Aus 1 lần rồi cơ mà. Đi thêm lần nữa à

Em ko được đi đâu. Đau quá. Chỉ tại cái TOEFL shit
Ko thì em đã được đi Ai Cập rồi
Ây da, one is never enough hí hí :> ,,, ai bảo em cứ thích mấy cái Tóp phồ Tóp phiếc ,, chị năm sau mới thi nên bây h vẫn coàn free lắm :p
Á, dc đi Ai Cập cơ ah, sướng fết nhey,,, nếu dc đi thì nhớ vác về cho chị mấy fát wà nhá ;-) :?

Ui chị QA ơi, chị lại đi Aus nữa à Năm nào chắc chị cũng được xuất ngoại, em có mỗi năm ngoái là lần duy nhất
Khổ wá hà, thế mới bít cái chiêu ăn vạ của mình có ich fát nhey ,,, ai bảo ko áp dụng ,,, chị mầy đã mách cho 1 lần roài còn jè, coá cần fải nhắc lại ko :cool:

nhgiang

Member
snowfromheaven said:
Ây da, one is never enough hí hí :> ,,, ai bảo em cứ thích mấy cái Tóp phồ Tóp phiếc ,, chị năm sau mới thi nên bây h vẫn coàn free lắm :p
Á, dc đi Ai Cập cơ ah, sướng fết nhey,,, nếu dc đi thì nhớ vác về cho chị mấy fát wà nhá ;-) :?

Khổ wá hà, thế mới bít cái chiêu ăn vạ của mình có ich fát nhey ,,, ai bảo ko áp dụng ,,, chị mầy đã mách cho 1 lần roài còn jè, coá cần fải nhắc lại ko :cool:
Đấy là "nếu ko phải thi" thôi. X( Tức quá trời nè.
Đi thì đi 1 lần thôi chứ chị. À mà đi nhớ đem về cho em mấy con Canguru chơi nha. =)) =))

Chẳng qua là bác Quang chịu khó đi chơi. Ko thì đừng hòng mà ăn vạ :p

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Chúc sớm có quái tử nữa =)) :>
Láo. Tên này đầu óc đen tối quá. Cứ thích ăn nói lung tung X(

chocomog_257 said:
Ui chị QA ơi, chị lại đi Aus nữa à :9 Năm nào chắc chị cũng được xuất ngoại, em có mỗi năm ngoái là lần duy nhất :-(
Nhưng mà Đm được đi free. Sướng thế còn lắm chuyện :q:

Chúng mày ơi, tao đang ở nơi đất khách quê người đây :-(
thực sự tao muốn về nhà, tao ko muốn ở đây 1 chút nào nữa ,,, tao nhớ chồng tao wá đi mất thoai :-( :-( :-(

nhgiang

Member
snowfromheaven said:
Chúng mày ơi, tao đang ở nơi đất khách quê người đây :-(
thực sự tao muốn về nhà, tao ko muốn ở đây 1 chút nào nữa ,,, tao nhớ chồng tao wá đi mất thoai :-( :-( :-(
Uầy. Ở Úc mà còn chán hả. Chắc là đi rồi nên bây giờ thấy chán.
Thôi , về đi , em đi hộ cho. Em chưa sang Úc lần nào :D

Mà lên net ở đấy có đắt ko chị. Hồi bên Sing , em vào net với giá 1 $ Sing <=> 9000 \15 phút :-:)-( Đắt dã man lun :-O

Ô hay chúng mầy ,,, bọn A4 đâu hết cả roài!!! Sao chúng mầy nỡ để cái Tóp pích nèy tụt xuống tít cuối trang thế ,,, post piếc đi chớ ,,, ko lại ê mặt dân A4 :>> :>> :>>

hoaimy

Hênu! lâu lắm rồi mới lại lên 4rum của trường mình. Ko bít là tình hình cả nhà thế nào?

superstar said:
Wherever you go, no matter how far you are, we always miss you cuz' you're our friend for ever and ever.
Best wishes.

Một phút tưởng niệm bắt đầu.
" dear bạn Long texx...... bạn My xinh đọc xong mấy dòng này cảm động đến rơi nước mắt...... :-( dù sao thì cũng ôm bạn tex 1 cái :d: "

dearALLtui có 2 nick là hoaimy2189 và topti9..... pls add :9

" hoặc dear Nhẻm... bà có thể cho tôi một cái list nick của các bạn lớp mình...... tôi sẽ tự add cũng đc." Tuy nhiên... vẫn luôn hoan nghênh các bạn... " add hộ"

THANKS ALL.. :x :*

11A4 có ai tham gia clb tiếng anh ko nhỉ ?

nếu có thì mai - thứ 4 clb sẽ sinh hoạt ở Hội đồng anh. đề nghị ai tham gia thì có mặt ở trường lúc 7h30 rồi sẽ đi taxxi đến họi đồng anh . tiền taxxi free . ai đi thì báo cho em - 0915107911 để biết số lượng mà thuê xe

ah nhờ các chị báo cho 2 chị Thảo , Quỳnh anh và Kiều my hộ em . thanx :D

Cheryl_map

Nè , sao mấy nhóc ở đâu chen vào box lớp mình rùi chê thế này thế nọ vậy :-S. Mấy nhóc ko hiểu là A4 ko phải là những người kém tắm, chẳng qua tụi nó ko thèm chấp cái kiểu khiêu khích trẻ con của tụi nhóc thui =)).
To: Mông, có mấy ngày tao vắng mặt thui mà mày để box lớp mình chăng đầy mạng nhện thía này ah. Chẳng qua Dương Quá tao đang bận vật lộn với sóng thần trên Đảo Cát Bà , bây giờ quay trở lại thấy chúng mày thật tiêu điều thảm hại, tao đã báo trước rùi : giang hồ hiểm ác lắm, ko nghe cơ , he he, anh đã quay trở lại thì các chú cứ thế mà liệu. Xa các chú lâu ngày anh nhớ quá. :>>. Để tao điểm mặt từng đứa một nha:
Bơn em, mày với thèng Bánh thế nào rùi, chia tay chưa, chúng mày iu nhau mấy tháng rùi chưa chán ah :)
Chuối bà bà, dạo này ko thấy mày lên, sao KeiVinh thía nào rùi. Mày nên nhớ bọn tao phải bỏ bao công sức để chụp ảnh bạn ý cho mày, mày biết đường mà cảm tạ chị em đi chứ =))
Mông nèng : thèng Long bồ mới của em đâu, sao em bảo đem nó giới thiệu với chị em cơ mà. Chậc chậc , tao nóng lòng gặp nó quá trời lun, xem nó ngu như thía nào mà đâm đầu iu mày á :q:
Long nhi: Dương Quá nhớ Long Nhi khủng khiếp, Long Nhi dạo này nhìn đô con hơn thì phải , nhớ ăn nhiều vào nhé, cố gắng bằng 1/3 của tao là được rùi :cool:

Há há,,, tao đây ,,, mải ham hố chơi bời nên ko lên 4rum dc :p
@My :Sang Eng khoẻ ko bà ,,, mấy cái vụ tàu điện ngầm có bị dính phát nào ko đấy =)) đùa mà :p
Ây da,,, mấy cái vụ lớp học TA đấy thị mình ko liên wan , nhưng chỉ ức mỗi việc thèng Zang 2morrow ngứa mồm hay sao mà lên đây nhạc báng lớp chị ha? quả này ko tha
Đã thế lúc về chị sẽ post hết ảnh của chú mày ở Singapore & Malay năm ngoái lên 4rum nầy :q: nên nhớ là chị có cả 1 CD rom ảnh đấy ,,, mại zo^ :cool:

Mông nèng : thèng Long bồ mới của em đâu, sao em bảo đem nó giới thiệu với chị em cơ mà. Chậc chậc , tao nóng lòng gặp nó quá trời lun, xem nó ngu như thía nào mà đâm đầu iu mày á
á À ,,, CON Dê khích tao hả ,,, đăng ký nick trên 4rum rùi ,,, đợi mấy ông bà ý đồng ý là ông xã tao lên liền ah :> :cool: :>> :p đợi đấy!

Để tao làm cái băng rôn wảng cáo cho con My vậy ,,,
Mời bà con add nick bạn Hoài My dùm cái nèo
[email protected],,, =)) đùa đấy ,,, [email protected]:p

nick tao: quassimodocva
con Phương : torpedo_1908
con Ruồi : chipcontimban2002
Nga ngố : vitamina1988
Dê : ranmikio (nick này nghe như dở hơi =)))
Hoàng Linh : lthoanglinh
Minh Hà : kick_ur_ass88
sơ sơ thế thui nhá ,,, tao đi ngủ đây :p

hoaimy

Thông báo với cả nhà là bạn My vẫn đang ở Việt nam :D. Trong tuần thứ hai của tháng 8 mới "butterfly".
@nhẻm: tao mà bị ăn đánh bom thì câu " 1 phút tưởng niệm" của thằng tex ứng nghiệm hả mày? Dù sao cũng thanks mày vì mấy cái nick. :p :p

ps: 21 này là sinh nhật của My xinh. Mọi người có đề nghị gì không thì thông báo nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000