Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

keichan_A4

Duyên quá cơ chồng ơi là chồng!
Nhẻm ơn!Anh lào đấy hả mày!Trông ko cute nhu anh Jessie McCartney!Mày post ảnh anh ý còn hơn!(Mặc dù tao ko thích nhạc của nó lắm!)

x_factor

Member
Lên xem album của A4...thấy cả lũ ngồi đánh bài hăng say...mặt mày đăm chiêu... nhất là Huyền Trang...Ah mà HTrang còn là lớp trưởng ko thế??? :-/
Tệ nạn vật... :)

;) Hờ, lại chả ko, con Trang Ruồi mà ko còn làm lớp trưởng mới là lạ

Nhẻm ơn!Anh lào đấy hả mày!Trông ko cute nhu anh Jessie McCartney!Mày post ảnh anh ý còn hơn!(Mặc dù tao ko thích nhạc của nó lắm!)
Hie, "chàng" mà tao post ảnh tên là Hayden Christenssen-DV chính trong Star War :p , post cho dzui fát thoai, chứ người hùng (.) heart tao vẫn là Andy Roddick :* ,kool gấp hàng vạn lần Jeese hay là thằng Cây ta Cây Tầu của mày =))(nhân tiện cho iem thông báo cái nhey: Hôm nay, Giải Wimbledon chính thức khai mạc tại London, huhuh con Cựu Bí thư sướng thật, giờ nầy chắc nó đang mải mê với Roddick của tao :-( :D =)) , Hương ơi, nếu dc thì xin chữ ký Andy hộ tao cái nhé :p ;-) )

Andy của tao đoá, trông Hot nhỉ =P~

lại coàn thía nầy nữa, hot chết con nhà người ta =P~

Xuỳ, nhìn cái thằng ôn nầy có ai bảo là đẹp zai ko nhey, con Chuối đúng là mù wáng =)) (ví dụ như sự lựa chọn với Long Tex nhà ta chằng hạn =)) =)) =)))

Shut up Kei... Vinh. CON ĐIÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chết dở, thằng Tex nầy nhớ 3nana hay sao mà dạo này lên box toàn fun loạn xị nhặng cả lên thế :cool:

nhgiang

Member
snowfromheaven said:
;) Hờ, lại chả ko, con Trang Ruồi mà ko còn làm lớp trưởng mới là lạ

Hie, "chàng" mà tao post ảnh tên là Hayden Christenssen-DV chính trong Star War :p , post cho dzui fát thoai, chứ người hùng (.) heart tao vẫn là Andy Roddick :* ,kool gấp hàng vạn lần Jeese hay là thằng Cây ta Cây Tầu của mày =))(nhân tiện cho iem thông báo cái nhey: Hôm nay, Giải Wimbledon chính thức khai mạc tại London, huhuh con Cựu Bí thư sướng thật, giờ nầy chắc nó đang mải mê với Roddick của tao :-( :D =)) , Hương ơi, nếu dc thì xin chữ ký Andy hộ tao cái nhé :p ;-) )

Andy của tao đoá, trông Hot nhỉ =P~

lại coàn thía nầy nữa, hot chết con nhà người ta =P~

Xuỳ, nhìn cái thằng ôn nầy có ai bảo là đẹp zai ko nhey, con Chuối đúng là mù wáng =)) (ví dụ như sự lựa chọn với Long Tex nhà ta chằng hạn

Chết dở, thằng Tex nầy nhớ 3nana hay sao mà dạo này lên box toàn fun loạn xị nhặng cả lên thế :cool:
Hóa ra chị Quỳnh Anh mê thằng Roddick =)) =))

Thế sao ko thích thằng Agassi ( hơi già nhưng vẫn đỉnh ;) )

b.k

nhgiang said:
Hóa ra chị Quỳnh Anh mê thằng Roddick =)) =))

Thế sao ko thích thằng Agassi ( hơi già nhưng vẫn đỉnh ;) )
Hehehe.... Em ZZang bi h mới thấy giới thiệu người đương cho bàn dân thiên hạ chiêm ngưỡng!!!! :>

b.k

x_factor said:
Ngọc Phương...

Nhớ tui là ai ko?... Dạo này date với Long xoăn à?...Nhìn avatar có vẻ tình củm phết... :D
Xuyy.... bạn Duy mà tớ ko nhận ra á? Hỏi hơi thừa đấy !!! hehe
Nhìn đẹp trai wá xá , ko nhận ra nữa... :q: ( mọi người đừng méc chồng tui vì đã khen zai đẹp nhé ! :9 )
Bạn Duy đừng nói thế làm thèng chồng tui nó bốc hỏa , nó mà bôc hỏa thì vấn đề là rất vấn đề đấy !!! =(( =((

nhgiang

Member
b.k said:
Hehehe.... Em ZZang bi h mới thấy giới thiệu người đương cho bàn dân thiên hạ chiêm ngưỡng!!!! :>
Hơ. Sao chị bít em à.

Mà đấy ko phải là người đương như chị nói đâu. Chỉ là idol thôi =))=))

Thế sao ko thích thằng Agassi ( hơi già nhưng vẫn đỉnh )
Hê hê, thích Agassi làm cái j, già khú roài iem ah ,,, nhìn thằng Roddick mơn mởn thía kia cơ mà ;-)

COn Mông.... con banana... một lũ idiot
Bệnh cũ tái phát kìa, tội nghiệp =))

Mà đấy ko phải là người đương như chị nói đâu. Chỉ là idol thôi
Lo hối lộ đi, ko là chị mách bố đấy Giang 2morrow ạ :q: :q: :q:

Cheryl_map

Thèng Long Tex Hâm , lên đây mà chửi IDOT cái giề, mày ko bít ở đây ngoài mày là Adam ( + thêm thèng DUY là 1/2 Adam ) còn lại toàn Eva cả, mày thich mỏ đầy máu ko vậy ======> tao có bạo lực quá ko, hé hé

nhgiang

Member
snowfromheaven said:
Hê hê, thích Agassi làm cái j, già khú roài iem ah ,,, nhìn thằng Roddick mơn mởn thía kia cơ mà ;-)

Bệnh cũ tái phát kìa, tội nghiệp =))

Lo hối lộ đi, ko là chị mách bố đấy Giang 2morrow ạ :q: :q: :q:
Ấy ấy. Em xin chị :9 . Đã bảo mới chỉ là Idol thôi mà. Làm gì mà dữ thế =))=))

nhgiang said:
Hơ. Sao chị bít em à.

Mà đấy ko phải là người đương như chị nói đâu. Chỉ là idol thôi =))=))
Tình củm thế mà chỉ là người đương thôi à ?? :cool: Em cứ introduce với mọi người có làm sao đâu mừ :D

nhgiang

Member
snowfromheaven said:
Tình củm thế mà chỉ là người đương thôi à ?? :cool: Em cứ introduce với mọi người có làm sao đâu mừ :D
Đâu. Cái avartar đấy là bị bọn bạn ép :>> :>>

Chỉ là Idol thôi. Idol với người yêu khác nhau đấy chị à.

Dạo này chị học hành thế nào roài :-/

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Đâu. Cái avartar đấy là bị bọn bạn ép :>> :>>

Chỉ là Idol thôi. Idol với người yêu khác nhau đấy chị à.

Dạo này chị học hành thế nào roài :-/
Ép gì muh ép, chính G vô lân tia đấy nhá =)) :>
Đừng có lừa chị Ass nhà mình, chị ý ko nai tơ đến mức đấy đâu, chị nhỉ? ;)
Ngừi thương của 2morrow lớp em đó :x
Mà hè này chị đã bay vi vu đi đâu chưa chị :-/

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Ép gì muh ép, chính G vô lân tia đấy nhá =)) :>
Đừng có lừa chị Ass nhà mình, chị ý ko nai tơ đến mức đấy đâu, chị nhỉ? ;)
Ngừi thương của 2morrow lớp em đó :x
Mà hè này chị đã bay vi vu đi đâu chưa chị :-/
Cái tên ĐM này. Ko được tung rumours đâu nha. X( X(

Hình như đang định đi Bắc Kinh cùng với............tớ =))=))

Cái tên ĐM này. Ko được tung rumours đâu nha. Hình như đang định đi Bắc Kinh cùng với............tớ
Ý ý, chỉ là hồi trước thui :p bây h chị ko đi Bắc Kinh nữa đâu ,,, ầy da, chị bảo đi với Zang bao h nhey ;-)

Đừng có lừa chị Ass nhà mình, chị ý ko nai tơ đến mức đấy đâu, chị nhỉ?
Hức, chị cảnh cáo chú lần thứ n là cấm gọi chị là Ass, tên người ta mĩ miều rành rành ra đóa thì ko gọi :q: =))

Đâu. Cái avartar đấy là bị bọn bạn ép
Hehe thích thì noái thẳng ra cho roài ,,, cứ dả vờ này nọ :D thằng Zang này chuyên ja dối "nòng", thế có ghê ko nhey mọi người =))

Mà hè này chị đã bay vi vu đi đâu chưa chị
Hí hí, thứ 2 tuần sau là iem dc "xuất khẩu" sang xứ sở Căng gu ru đoá :>>
Há há, 10 fần` wà nghỉ mát đặc bịt cho đứa nào sign up trước =)) Mại dzô mại dzô lào :>

nhgiang

Member
snowfromheaven said:
Hí hí, thứ 2 tuần sau là iem dc "xuất khẩu" sang xứ sở Căng gu ru đoá :>>
Há há, 10 fần` wà nghỉ mát đặc bịt cho đứa nào sign up trước =)) Mại dzô mại dzô lào :>
Ô hay. Em tưởng chị đi Aus 1 lần rồi cơ mà. Đi thêm lần nữa à :-/ :-/

Em ko được đi đâu. Đau quá. Chỉ tại cái TOEFL shit X( X(
Ko thì em đã được đi Ai Cập rồi :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000