Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

Cheryl_map

Nè, ai la Kei của mày, Chuối, tao chỉ lộn áo lẻ là áo kẻ thui cơ mà. Còn '' anh trai'' Johey nào của mày, tao thích gọi vậy đó. Con bé nì cứ thấy người sang bắt quàng làm họ, =)) =))
To: Quỳnh Anh, mầy quảng cáo bọn lớp mình về Sim 2 đó hả, tao chỉ nói cho cái Hương nghe thui, Sim 2 giờ nhàm rùi :d:

b.k

To Hương : Ủa , bà chửa biết chồng tui hả? Tưởng biết roài chứ !! Bạn ý ....
Mà thui , cứ hỏi bạn có nick doiladongsong ấy ...ko biết có đúng không nhỉ ???
Còn bạn Khánh của Chuối thì ....cũng học cùng lớp chồng tui , tức 11a1 , bạn ý nhìn giống Keita keitaay gì đó của Chuối , thế là đổ rầm 1 tí ....hí hí

Cheryl_map

Nè, con Chuối quảng cáo Winds và bạn Khánh của nó,con Nhẻm quảng cáo tụi chơi Sim 2 lớp mình. Còn con Bơn, mầy quảng cáo Bánh bao nhà mày đó hả?

keichan_A4

Này con dê!Mày đừng có viết sai tên các anh nhá!W-inds chứ ko phải Winds nhé!HỪm hừm!Tao thích quảng cáo đấy thì sao?Xì!Ryohei thật bất hạnh khi bị mày gọi thía!Chúa ơi!
To chồng:Hun phải đổ 1 tí đâu,muh là đổ rầm rầm mất rồi!TT_TT

Gớm cái chi Chuối kia, kêu "đổ" mà tao thấy "tình hình chiến sự" có khả quan tí nào đâu, vẫn đâu vào đấy, quả này thì phải xem lại đi Chuối ơi :q: :q: :q:
Bật mí :Chơi "Quần vợt" nhìu vào iem ạ :p
À mà tao đề nghị mầy nên đổi mấy cái chữ dở hưi ở cái chữ ký đi nhá =)) ko thì bạn Đăng Khánh lại cười cho =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

superstar

Tao căm thù nhất trên đời là Chelsea + MU + MU's fans + Chelsea's fans. Mụ Hương ở đâu chui ra lại còn tung hô thằng Lampard ngớ ngẩn + lẩn thẩn + bẩn (đầu lúc nào cũng ướt nhoẹp toàn nước dãi... ý ẹ... tởm quá). Chỉ có Arsenal là số 1.
ý ý... con gì này... à... con kiến.

superstar

Mông hâm à, mày và mụ Hương hâm đều thích thằng Lampard cũng hâm nốt--> chúng mày là kẻ thù của tao và thằng Hải.
By the way, nghe nói mày và thằng 'Phil'..... hở?...Hế hế hế, thú vị lắm đó...
Khi nào bọn mày "có gì" thì thông báo cả lớp nha! Hê hê hê. Chết cười ông "Phil" nhà mình vẫn không hề hay biết.

Mông hâm à, mày và mụ Hương hâm đều thích thằng Lampard cũng hâm nốt--> chúng mày là kẻ thù của tao và thằng Hải.
Grừ, thằng ôn con, mầy dám nói bà thế ah X(
Bà đây cũng nói luôn "có nơi có chốn" roài nhá :p , lôi thôi bà gọi chồng lên xứ lý chít, hết cả "mông" với chả miếc, tao nói lại 1 lần nữa, tên tao là Ashley, viết tắt là Ash, chớ ko fải Ass, thằng nhà wê ạ =)) =)) =))
Chuyện nhăng nhít liên wan đến thằng Philip tao ko chịu trách nhiệm, đứa nào dám tung tin đoá đấy hở, chồng tao bít dc thì bỏ mịe :p

Tao căm thù nhất trên đời là Chelsea + MU + MU's fans + Chelsea's fans. Mụ Hương ở đâu chui ra lại còn tung hô thằng Lampard ngớ ngẩn + lẩn thẩn + bẩn (đầu lúc nào cũng ướt nhoẹp toàn nước dãi... ý ẹ... tởm quá). Chỉ có Arsenal là số 1.
Lại là mầy hả Xì tin, à ko Long tex chứ =)) =)) =)) Dám bêu xấu anh Lampard của tao, mặc dù đến giờ fút nầy tao đã chuyển sang hâm mộ Alan Smith :p , bỏ wa, nhưng việc mầy bảo tao hâm là ko thể chấp nhận dc
"Anh ơi, có đứa bắt nạt em nè :-( :-( :-( :-( :-( =)) "

Đổi chủ đề đi!!!

Bọn D2 định mở Clan kia kìa :)
A4 cũng phải mở 1 cái cho nở măt với anh em chứ nhỉ :) :D
Lớp mình hình như FF online nhìu lắm mà? :)
=)) Cả con Dương dê cũng Hafllife ghê lắm cơ mà, cả con T.Ngọc chuyên trị Counter strike nữa chứ!!! =)) :D :q:

keichan_A4

ÔI con lạy các mẹ+ bố Xì tin!Sợ quá cơ!
Nhẻm ơi!Thế hóa ra mày với bạn Phillip là chuyện có thật à!ÔI thôi chết rồi!Lớp mình chuẩn bị quà cáp cho các bạn ý đi nhé!Chậc chậc!Tao mới chỉ nghe đồn,ai ngờ đâu...!:))
Con NHẻm mày mà cứ bôi bác tao+Keichan của tao thì tao sẽ huy động cả lớp làm wedding cho mày với..ai đó đấy!:))

Gớm quá, con vái mẹ Chuối ạ, mẹ định giết con hay sao mà mẹ nỡ nói thía :-( :-( :-( :-( :-( Bó tay!
Tao ức chế roài đoá, hết ở lớp bị mấy con dở hơi ngồi xung quanh trêu, lên 4rum còn ko dc yên ổn :-( :-O
Tao đã bảo là giữa tao với thằng Philip chả có chuyện phít giề
Chúng mầy vẫn cứ ngoan cố, tao mà ăn vạ là ko có đứa nào dỗ dc đâu nhá
Một lần nữa, tao tuyên bố, tin "vịt" nầy đến đây là chấm dứt , peace! :-B

Cheryl_map

=)) =)) =)) He he, thấy chưa Quỳnh Anh, tao đã bảo mày yên phận với cái chức danh'' Phila phu nhân'' đi mà mày không chịu, giờ tụi nó làm ầm lên rùi đó, he he
To: chuối, cái Avar anh Keita nì có vẻ ổn đó, trông ko nhà quê như cái kia =))

He he, thấy chưa Quỳnh Anh, tao đã bảo mày yên phận với cái chức danh'' Phila phu nhân'' đi mà mày không chịu, giờ tụi nó làm ầm lên rùi đó, he he
Còn lâu "bà" mới chịu nhá, Dê ạ, tao nói luôn, dù cho chúng mầy có làm rùm beng cái vụ nầy lên thì còn lâu "bà" mới nhận, vì sự thật hiển nhiên ko fải dzậy mờ hớ hớ hớ =)) ;)

A4 có ai chơi gunbuond k
hum trước gặp 1 con gà 11CVA
chào bonjour nó hỏi lun mình học lớp F ah
Hô hô, hình như là tui đoá :p :p :p
Đúng roài, hôm trước có 1 thằng trên GB thấy đề là học CVA, tui hỏi là học A1 ah? Chả thấy nó nói giề, mình xưng là A4 đây, cũng chẳng thấy nói năng gì (Chắc thấy mình "gà" nên kiêu =)) ) ---> Ức wa' bỏ đi =))
He he, bây h iem hết "gà" roài :D

Còn lâu "bà" mới chịu nhá, Dê ạ, tao nói luôn, dù cho chúng mầy có làm rùm beng cái vụ nầy lên thì còn lâu "bà" mới nhận, vì sự thật hiển nhiên ko fải dzậy mờ hớ hớ hớ
Nhẻm ơi, thôi đi, đừng dối "nòng" chứ, Phil lại đau "nòng" :q: :q: :q: =))

chocomog_257

Moderator
Mấy lần nói chuyện với bà QA này iem toàn thấy bà ý than thở mình iu đơn phương thoai... :D Sao trên đời này lại có người lạ lùng thía nhở???

leehuong

Hix, chúng mày viết cái đêk ji` thế. Đọc khó hiểu không chịu nổi ? Thăng` xilips là thằng nào ? Sao lại dính dáng ji đến con Q.Anh ?

To Long tex : Đừng dại mà chê Lampard của tôi, đẹp trai khủng khiếp đấy, đá hay ngất ngây đấy,gặp ngoài đường con gái chỉ có ngất, ( cá nhân tôi đã ngất rồi ). Con trai các ông ganh tỵ âu cũng là điều dễ hiểu. Nhưng có ganh cũng chỉ để trong lòng thôi. Đừng có dại mà bốc ra mồm. ! Deal ?

Hê hê, tao đang yêu chúng mày ạ, anh director of studies của trường tao, ten là John.Thật tình là tao thấy anh ý nói chuyện duyên khủng khiếp và tao đổ cái rầm, nhất là sau khi ông ý ôm tao, tao chết hẳn. Nhưng mà sao cứ nghĩ đến chuyện cũ là lòng lại đau nhói mới chết chứ =)) =))

Bọn mày đưa tin về lớp đi, chấm dứt ngay cái trò nói linh tinh, bố ai mà hiểu được

keichan_A4

Eheh!Tin về lớp đấy chứ,tin hot nhất đấy!Phill là viết tắt tên bạn Phillip nhà ta tức bạn Giang đẹp giai rất xứng với Nhẻm cô nương đấy!^^Eheh!Nhẻm em!Em ko ưng thì các bác nhà ta đã chấm cho em rùi,ko chối được đâu em ạ!
To Lee:níu bà thắc mắc vì seo gọi Giang lớp ta là Phill,tôi sẵn sàng trả lời miễn phí!:D
Xin lưu ý Phillip là hãng bàn là,hỏi cớ gì muh Giang công tử lại mang tên hãng bàn là ư?Đơn giản là bởi anh ấy là Giang và mặt anh ý hơi bị"nhàu"He doesn't mind ironing everyday"(hát theo She will be loved_tác phẩm của chính con Nhẻm nhé)

b.k

Kíu kíu....po' tay cả nhà. Nhưng mà từ từ , để tui xử lí vụ thằng TEX đã !!!
X( X( X( Thằng kia , ggrruuu```...mày dám bắt nạt vợ bà hả , để tao đến lớp gặp mày tao cho mày lên vào nồi luộc 200 degrees , rồi dùng panh-xe-lam cạo từng nhúm lông còn vương vãi trên cơ thể , sau đó , ướp hành tỏi , ngũ vị hương , gia vị , nước mắm đầy đủ , xâu vào cái sào , rồi đem lên đống lửa cháy rừng rực ....mày tự hiểu tiếp nhé !!! :9 :9 :9 Amen... :q: :q: :q:
To Lee : nhanh nhanh mà về với lớp nhiều trò bà chưa biết lắm :cool:
To em Dê non chạy lon ton : Anh ấy là zi ô heey đấy , tao cũng hơi like like anh ấy , nếu con Dê có nhiều nhời là tao cấu đấy !!! :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000