O day co ai thich Hary Potter khong?

D

daiduongsautham

Guest
Trong forum co ai da tung xem het ca 5 bo truyen Harry Potter va nghien het 3 tap phim ma khong thay chan khong?Neu co ai thi do chinh la em,em xin gio ca 2 tay hai chan luon.Khong hieu sao tren doi nay lai co ai dep trai nhu Daniel Radcliffe co chu?

blue eyes

Moderator
daiduongsautham said:
Trong forum co ai da tung xem het ca 5 bo truyen Harry Potter va nghien het 3 tap phim ma khong thay chan khong?Neu co ai thi do chinh la em,em xin gio ca 2 tay hai chan luon.Khong hieu sao tren doi nay lai co ai dep trai nhu Daniel Radcliffe co chu?
chị giống con bạn em , thôi hai người kết bạn đi
nó suốt ngày nói cái câu giống hệt chị
nick nó là cherry211237
sinh nhật nó và daniel đấy ! :D

thỏ tuyết

Trời ơi, Daniel Radcliffe -Hary Potter đẹp trai quá mức cho phép, đỉnh của mọi đỉnh . Khiêm tốn mà nói, Danny đẹp trai nhất quả đất,thành thực mà nói Danny đẹp trai nhất vũ trụ. Sao trên đời lại có một người toàn diện như thế chứ,nhan sắc rạng ngời, thông minh dũng cảm, trí tuệ vời vợi,tấm lòng lại vô cùng nhân hậu.... Ít ra cũng nên để cho người khác giỏi với chứ(dù điều này là ko thể) :)
Tui chưa hâm mộ ai bằng một góc Daniel .

:9 Thứ nhất cần phải hiểu nhân vật trong phim và ngoài đời là 2 ng hoàn toàn khác xa nhau (chưa cần để ý đến tài năng của diễn viên) nên ko thể nói đc cậu ta trí tuệ vời vợi, tấm lòng nhân hậu...Và ngoài ra có ai bít mặt mũi Harry ra làm sao đâu nên cũng ko thể khẳng định độ đẹp trai đến mức "nhất quả đất" :D
Dù sao...Xem truyện xong cũng cảm thấy hơi thất vọng khi xem fim...Chắc tại trí tưởng tượng của mình...khác xa wá và Daniel trông hơi kiêu :>> :)

D

daiduongsautham

Guest
Than tuong cua em noi cho chinh xac thi la HARRY POTTER chu khong phai Daniel Radcliffe,tai vi minh moi chi xem phim nguoi ta dong thoi ,nhin thay mat thoi chu dau biet o ngoai doi tinh cach nhu the nao.Ve van de nay thi em dong y voi chi Hong,nhung Daniel dau co kieu,em thay mat Dan rat de gan va dang yeu day chu?

mây xanh

Member
Mấy bạn, mấy em thông cảm,chị Mai Phương này ko được bình thường lắm nên nhiều lúc hơi bị hâm hâm thái quá. =)) .Thực ra bà ý thích thàng bé đóng vai Harry Potter hơn là nhân vật Harry.Nhưng mà điên điên vì Danny như bà Mai Phương thì cần xem xét lại.Nghe bà ca ngợi như thế thiếu thực tế quá!

Hùng con

Member
Sao trên đời lại có một người toàn diện như thế chứ,nhan sắc rạng ngời, thông minh dũng cảm, trí tuệ vời vợi,tấm lòng lại vô cùng nhân hậu....
He he, cái này là do ông đạo diễn bắt phải như thế cơ mà:D Chậc chậc tui còn được biết, tên diễn viên này biết chơi Guitar Bass đấy:D

D

daiduongsautham

Guest
Em muon moi nguoi vao day la de cung nhau noi chuyen ve Hary potter,ve ca nhung mat tot vca chua tot cua ca bo truyen va nhan vat,con nhung ai khong thich Hary potter hoac vao day chi de noi nhu Vu nguyen thi dung vao!

Đẹp trai hả? chẳng thấy đâu. Thằng em nhìn thấy bảo là như thằng pede. Nói thật nhé diễn xuất trong phim tui thây Daniel diễn xuất chán nhất. Thấy mỗi Emma xinh :D.
Nói đi nói lại nhưng tui vẫn là fan của Harry :D

Sorry! Gõ lộn, Daniel là một tên khùng, và Hary cũng khùng nốt!!!:D
Có khùng thì mới dám phiêu lưu mạo hiểm, mới làm trái tim chúng ta rung động được chứ, phải ko các bạn?
(Bật mí nha: Tui cũng là một tên khùng, bởi vì có khùng mới dám bảo người khác khùng chứ, he he he:D)

Ngoc Anh

Member
Khoái chứ, mình đã đọc nát bét cả bộ truyện Harry Porter xem xước hết mấy bộ đĩa lậu ấy rồi đấy mà giờ vẫn chưa thấy chán đây nè.
Nhưng mà mình khoái Harry vì Harry chứ không khoái Daniel.
Có ai nghĩ rằng chuyện phù thủy là có thật không đấy .......

donotcry2501

Tu khi doc Harry minh cu mong la mot ngay nao do se co mot buc thu bang da mau xanh da troi duoc mot con cu bay den truoc cua nha minh..the ma cho may nam roi chua thay,nhung minh van tin harry la ..co that!!!!

donotcry2501 said:
Tu khi doc Harry minh cu mong la mot ngay nao do se co mot buc thu bang da mau xanh da troi duoc mot con cu bay den truoc cua nha minh..the ma cho may nam roi chua thay,nhung minh van tin harry la ..co that!!!!
:>> Nhìn cái nick donotcry2501 wen wen...Bạn là dân A3 huh? :9
...Thực ra đọc truyện Harry Potter thì thích thật...Nhưng cứ nghĩ đến cảnh bọn nó ko đc xem TV, ko đc chơi game, dạo mạng thì lại thấy thương thương :9 :( >:p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Sao các em cứ đi lạc đề thế này, chị xóa bớt bài đi nhé /:) :D

Ngày trước, chị cũng không có hứng xem HP đâu, nhưng mà hồi đầu hè được 1 bạn rủ đi xem HP tập 3, tự nhiên lại thấy nó hay, lại thích phim đấy mới lạ chứ :D Bây giờ chị mượn DVD xem nốt tập 1 và 2.

Nhưng có lẽ là chị không có kiên nhẫn để đọc truyện đâu. Chị đọc Lord Of The Rings là đủ rùi :D

Ngoc Anh

Member
Hí hí ms Hà ơi, dễ tính chút đi, nói người khác ngoài lề mà mình lại lôi lord of the ring vào là thế nào.
Nhưng đã đọc HP rồi thì ko khoái LOTR nữa vì cốt truyện hơi dàn trải và hình tượng anh hùng ko rõ ràng, cả mấy tập có mỗi chỗ đánh vào lâu đài là hoành tráng và đẹp nhất, còn HP thì hay vì nó gần như cuộc sống vậy.
Trong phim đó tôi thích nhất thầy Snap, trông rất chuyên nghiệp đấy chứ

cherry

Chào các anh các chị

em cũng rất thích daniel va harypotter nữa. Em có 1 cái ảnh của anh Daniel đấy .Bao giờ em sẽ đưa lên cho mọi chiêm ngưỡng .Em cũng rất mong được làm quen với mọi người nhất là những người thích harry :)
;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000